• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 1.2 FOR FW 2.x

datpx

Em cũng bị như vậy
The application "LPD" can not be opened
các app khác cài và chạy bình thường

O2 Atom

Có ai bị giống mình ko vậy... Lúc 2.1 (3G) thì 50 năm vẫn chạy tốt... Lên 2.2 thì can't open the app... :( OpenSSH + MobileInstallation luôn rồi... set 755 reset lại thì ko có icon LPD... :( Cứu em với...

cuquyen

Có ai bị giống mình ko vậy... Lúc 2.1 (3G) thì 50 năm vẫn chạy tốt... Lên 2.2 thì can't open the app... :( OpenSSH + MobileInstallation luôn rồi... set 755 reset lại thì ko có icon LPD... :( Cứu em với...

thử vào cydia cài đại một app thử coi 8-|

fansex

mấy bạn có thể lấy link file ipa của bác Trọng là cài ok mình đã tét thử rùi ngay trong 4rom này thui

tapsumoi

Vote nhiều ** cho app của người VN
Cảm ơn bro nhiều, bi giờ mới tải về xài thử xem...=D>=D>=D>=D>

phudongsoft

Super V.I.P
gataynhno nói:
Bác ơi giúp em với LPD của em bước sang năm 2009 Thì yêu cầu "vui lòng cập nhật phiên bản mới" tại www.phuongdongsoft.vn

Bản nào chẳng yêu cầu thế! Nhưng không có để Update đâu!:)):)):))

Đúng ra theo kế hoạch là Kawa sẽ ra đúng hẹn, nhưng do việc tổ chức cho bình giải và tư vấn cho Lịch Phù Đổng nên chúng tôi "hơi chậm trễ" :)

Để phục vụ tốt hơn khách hàng đã sử dụng Lịch Phù Đổng, chúng tôi đã hợp tác với nhóm chuyên gia về Lý số thành lập diễn đàn www.lyso.vn.
Nhân dịp năm mới Kỷ Sửu, chúng tôi kính chúc Quý khách hàng an khang thịnh vượng, vạn sự như ý. Thay cho lời tri ân, các khách hàng đã sử dụng Lịch Phù Đổng (các phiên bản) đều được tư vấn và nhận bình giải miễn phí trên diễn đàn LÝ SỐ.