• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 1.2 FOR FW 2.x

NguyenHuuTrong

em đã copy file LPD.app vào trông phần app, đã sét 0775 và chech đầy đủ. nhưng vẫn không thấy file LPD hiện lến trên màn hình IP. ai chỉ em với. Thanks.

reset lại iPhone xem ! hay cài bằng file ipa của mình ở trên xem !;;) ( nếu down về ra file zip thì rename nó lại thành ipa) (tức LPD.zip -->LPD.ipa) :))

mlxx_1977

LỊCH PHÙ ĐỔNG DÀNH CHO IPHONE FW 2.X
Phiên bản 1.2.0

Developed by: Đức Huy (Kawa)
Bản quyền © 2008 PhuDongSoft

--------------------------------------------

Các tính năng:

• Giao diện đồ họa.
  • Hiển thị đầy đủ âm dương lịch, can chi, lời hay ý đẹp.
  • Giờ hoàng đạo, giờ xuất hành.
  • Có thể chọn nhanh ngay trong chương trình chính để đổi lịch theo ngày, tháng, năm.
  • Lịch vạn sự (tổng hợp các phong tục về lịch, sao tốt, sao xấu trong ngày kèm theo bình giải).
  • Nhịp sinh học (năng lượng, trí tuệ, tình cảm).
Sử dụng trên thiết bị:

• iPhone 1st (2.5G) Frimware 2.x.
  • iPhone 3G.
Hướng dẫn cài đặt:

1. Cài đặt qua iTunes (file ipa):
  2. Cài đặt qua WinSCP:
    • Giải nén file LPD1.2_winscp.rar để có được thư mục LPD.app
    • Mở WinSCP, chép thư mục LPD.app vào Applications (/private/var/stash/Applications.8Mzqli)
    • Click phải thư mục LPD.app, chọn Properties (F9), set CHMOD LPD.app 0775check vào ô Set group, owner and permissions recursively.
    • Reload SpringBoard

Chào bạn! Tại sao tôi cài LPĐ theo đúng cách bạn hướng dãn, tất cả đều good, nhưng riêng trang xem giờ tốt, xấu lại không thấy đâu cả. Bạn làm on chỉ giáo là tại sao vậy? có lỗi gì không? THANKS !

XuanTruong

Super V.I.P
Chào bạn! Tại sao tôi cài LPĐ theo đúng cách bạn hướng dãn, tất cả đều good, nhưng riêng trang xem giờ tốt, xấu lại không thấy đâu cả. Bạn làm on chỉ giáo là tại sao vậy? có lỗi gì không? THANKS !

Bạn vào THIẾT LẬP sau đó nhập thông tin Họ và Tên + Ngày tháng năm sinh rồi lưu lại. Ở màn hình ngày HÔM NAY Bạn Tab hai cái vào sẽ hiện ngày giờ tốt xấu!:D

Aeris

Cách xem ngày còn hạn chế, do phải dở từng tháng 1. em muốn xem ngày 19/05/1982 là ngày bao nhiêu âm lịch nhấn mỏi hết cả tay mới đc

trungnghia1984

Có ai bị giống em ko mình đang xài iphone 2.1 , vô LPD bình thường ,đã nhập ngày tháng năm sinh và tên sử dụng , khi nhấp 2 cái để xem ngày tốt xấu thì bị văng ra ngoài , mong anh em giúp đỡ . thank..

XuanTruong

Super V.I.P
Có ai bị giống em ko mình đang xài iphone 2.1 , vô LPD bình thường ,đã nhập ngày tháng năm sinh và tên sử dụng , khi nhấp 2 cái để xem ngày tốt xấu thì bị văng ra ngoài , mong anh em giúp đỡ . thank..

Do cài nhiều Soft và Games hay sao ấy, Mình cũng bị nhưng Reinstall thì lại chạy OK!:-?

huyenmy

LỊCH PHÙ ĐỔNG DÀNH CHO IPHONE FW 2.X
Phiên bản 1.2.0

Developed by: Đức Huy (Kawa)
Bản quyền © 2008 PhuDongSoft

--------------------------------------------

Các tính năng:

• Giao diện đồ họa.
  • Hiển thị đầy đủ âm dương lịch, can chi, lời hay ý đẹp.
  • Giờ hoàng đạo, giờ xuất hành.
  • Có thể chọn nhanh ngay trong chương trình chính để đổi lịch theo ngày, tháng, năm.
  • Lịch vạn sự (tổng hợp các phong tục về lịch, sao tốt, sao xấu trong ngày kèm theo bình giải).
  • Nhịp sinh học (năng lượng, trí tuệ, tình cảm).
Sử dụng trên thiết bị:

• iPhone 1st (2.5G) Frimware 2.x.
  • iPhone 3G.
Hướng dẫn cài đặt:

1. Cài đặt qua iTunes (file ipa):
  2. Cài đặt qua WinSCP:
    • Giải nén file LPD1.2_winscp.rar để có được thư mục LPD.app
    • Mở WinSCP, chép thư mục LPD.app vào Applications (/private/var/stash/Applications.8Mzqli)
    • Click phải thư mục LPD.app, chọn Properties (F9), set CHMOD LPD.app 0775check vào ô Set group, owner and permissions recursively.
    • Reload SpringBoard
Hình ảnh minh họa:

Pác KAWA ới cho đệ hỏi cái "Reload SpringBoard" làm thía quái nào nhỉ. Hic hic :-??

LiemPT

Bao giờ có bản VIP để cộng đồng góp xiền xài pác ơi? Cám ơn A nhiều nhé.

panrai

Super V.I.P
Cài thêm vào mới có chứ lấy đâu ra mà "Quái với quỉ"!>:)

em thì cài được rồi nhưng khi bấm vào thì nó thoát ra à anh trường ơi,nhưng hình như em thiếu phần nầy thì phải'' Reload SpringBoard",cho em hỏi em làm cách nào để cài cái nầy vậy

Saigonian

Không biết các bạn cài thế nào, nhưng mình cài thì chữ NĂM không có dấu ă. Trong khi tronghình thì có đàng hoàng???

ngquy80

Em cài băng iTune nó hiện lên icon LPD nhưng ấn vào thì nó báo là : The application "LPD" can not be opened . Vậy là sao hả các bác ?