• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 1.2 FOR FW 2.x

XuanTruong

Super V.I.P
Nếu nói về vấn đề gì thì Mình không có ý kiến, chứ nói chạy chậm thì NO (So với các Soft khác trên cùng một máy và FW sẽ biết ngay). Phải nói rằng chạy nhanh hơn bản ngày xưa chạy trên 1.1.x đồng thời chạy nhanh hơn các Soft khác nhiều!:D

hasitinh

e chũng nghỉ giống a Xuâb Trường .soft LPD chạy hoàn toàn mượt mà không có 1 chút lợi nào khi hoạt đông cả .

TaQuangDuc

hờ hờ, hình như ai cũng cài được, mỗi mình là không được.
thôi, thu xếp lên 2.0.2 xem có khá khẩm hơn không hay lại về với 1.1.4 vậy!

herowin

anh kawa ơi làm thêm cái tra ngày nhanh đc hok anh, cái này em thấy thiếu cái đó....thanks anh nhìu, hihi ráng học lập trình ra đóng góp nào....

longgiang81

Super V.I.P
Vẫn bị lỗi khi Sync *.ipa qua iTunes, Rename rồi giải nén ra *.app rồi chép vào và Set Permissions thì OK, Admin. test lại dùm.

kojirovn

hờ hờ, hình như ai cũng cài được, mỗi mình là không được.
thôi, thu xếp lên 2.0.2 xem có khá khẩm hơn không hay lại về với 1.1.4 vậy!

Vậy là bro cũng đang ở 2.0.1 phải không? Nếu vậy thì có lẽ bro phải check lại custom FW mới đúng vì mình cũng vẫn đứng ở 2.0.1, chờ 2.1 mới up lên một thể.

Bản LPD ngoài những khiếm khuyết cần bổ sung mà Mod nguyenhuutrong và Manager AnhTu đã cập nhật ở trên ra thì nói chung bản LPD 1.2 này dùng ổn, nhanh - không hề chậm (bên TT có nhiều người cài quá nhiều app nên load chậm là đúng rồi còn gì)...Ngoài ra chậm có thể do load cái page trước khi vào lịch, đúng là có một số máy ở phần này bị đứng hình trong vài giây...Mình nghĩ thực ra cái hình đó cũng không cần thiết vì đã có phần About rồi.

NguyenHuuTrong

Những lời góp ý rất có ích ! Chậm với 1 số người có lẽ do họ cài quá nhìu chương trình ! Nói túm lại LPD đã rất tuyệt vời ! cần khắc phục 1 số lỗi nho nhỏ là PRO =D>

ruoicom

Hay quá, hay quá... từ ngày bit dùng PDA, rồi qua IPhone thấy cái LPD này của các anh là tốt nhất, hữu dụng nhất và đẹp nhất. Chúc các anh mạnh khoẻ để ngày càng phát triển đc nhiều phiên bản hơn cho anh em dùng.

NguyenHuuTrong

File ipa của tác giả hình như bị lỗi ! mình mới chuyển từ app sang ipa ! anh em test cái nào ! theo mình sẽ ok ! Nếu cài bằng iTunes thành công báo mình biết !nhé !;;);;)

rancon

Mình cài file .ipa theo link của bác kawaguchi nhưng toàn báo lỗi cannot open. Nhưng sau khi cài file của bác NguyenHuuTrong thì ok rồi. Cám ơn cả 2 bác đã chia sẻ cho anh em.

AnhTu

Super V.I.P
Chà chà, nãy buồn buồn lướt web chơi, chợt nhìn thấy cái Blog của Admin nhà ta, nhấn vô xem thử có gì hay ho không, đột nhiên thấy cái này nè bà con
:O:O:O

:O:O
Vào xem để biết thêm chi tiết http://phuonghuy.net/blogs/

moonhuy

Tks bác nhiều, cuối cùng đã có "lịch âm dương" để sử dụng =D>