• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 1.2 FOR FW 2.x

TaQuangDuc

cuối cùng thì cũng cài được,
mình lên 2.0.2, cài vào bằng winCSP, ngon. Cảm ơn các bác nhiều
file ipa lỗi quá!
@XuanTruong người đẹp: lộ rồi thì người đẹp up lên luôn hay PM cho mình test cùng với :p thanks. và các người đẹp có thể hướng dẫn cho mình cách thay icon được không?
mình dùng photoshop mà không sửa được file icon.png là sao? chỉ cho mình cách làm với. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

dienht

Active Member
Các bạn cho mình hỏi chút, tại sao khi mình đang xem lịch của một ngày nào đó trong lịch tháng mà muốn quay về bằng nút hôm nay mà ko được vậy (ví dụ hôm nay là 17/08 khi muốn xem ngày 20/08 rồi bấm vào nút hôm nay thì nó ko quay về ngày 17/08)

NguyenHuuTrong

mình dùng photoshop mà không sửa được file icon.png là sao? chỉ cho mình cách làm với. Thanks

File icon nó đã khóa quyền edit òi bạn chỉ được đọc thôi>:)

XuanTruong

Super V.I.P

Show hàng lun nè!:)):)):))

mrsthienduc

Hey! chào các bạn mình đang nghiên cứu về Hoa Mai dịch rất cần phần Lịch vạn niên lắm , ngoặc nổi từ khi up IP lên FW 1.1.4 xài được 5-> 6 tháng là nó không hiểu với Itunes + Ibrick + Iphone PC suite nên không dám đăng ký mua bản quyền nầy , theo các bạn giàu kinh nghiện thì up FW mấy mới xài ổn định chỉ mình với , Thank's
email : ghót_ghót455@yahoo.com

XuanTruong

Super V.I.P
Mình không biết làm thế nào để trở thành Vip để có thể xải bản LPD mới này?

Donate cho tác giả để tác giả mua "Sữa" uống bồi dưỡng thức đêm là bảo đảm có bản VIP này ngay!;;)=D>:)):)):))

NguyenThanhLuan

Donate cho tác giả để tác giả mua "Sữa" uống bồi dưỡng thức đêm là bảo đảm có bản VIP này ngay!;;)=D>:)):)):))

Anh ơi ! Bây giờ trên thời sự toàn đưa tin sữa Trung Quốc có chứa chất gây bệnh thận ! thế nên uống sữa mẹ hoặc vợ là tốt nhất anh nhĩ =))=))=))

bitzjay

Show hàng lun nè!:)):)):))

theo ngu ý của e thì cách chọn nhanh ngày là làm scroll cho ngày tháng năm
có nghĩa là tap vào số ở ngày tháng hoặc năm rồi kéo lên xuống jì đó :-?:-?:-?
như vậy cho nó mang phong cách iphone ;;);;);;)

NguyenHuuTrong

theo ngu ý của e thì cách chọn nhanh ngày là làm scroll cho ngày tháng năm
có nghĩa là tap vào số ở ngày tháng hoặc năm rồi kéo lên xuống jì đó :-?:-?:-?
như vậy cho nó mang phong cách iphone ;;);;);;)

Theo cách của bạn vậy nếu ngày 9 tháng 9 năm 1900 bạn phải kéo bao nhiêu lần ! =))=))=)):D:))

hoang2812

Sao của tôi lại ko sync được PM LPD nhỉ. Tôi đã sync được và sử dụng được Wedict, iConvert nhưng riêng phần mềm LPD của bác Trọng lại ko thấy hiện ra trong iphone. Bác Trọng ơi giúp tôi tìm nguyên nhân với.
Tôi đã cài LPD bằng Winscp và set permission đúng như hướng dẫn nhưng ko thấy icon, sau đó tôi đã delete và sync bằng iTune.

XuanTruong

Super V.I.P
Tôi đã cài LPD bằng Winscp và set permission đúng như hướng dẫn nhưng ko thấy icon, sau đó tôi đã delete và sync bằng iTune.

Set xong phải Reload SpringBoard thì mới hiện! Cũng có thể Add Source Handheld vào để cài!:D

yh_310

em đã copy file LPD.app vào trông phần app, đã sét 0775 và chech đầy đủ. nhưng vẫn không thấy file LPD hiện lến trên màn hình IP. ai chỉ em với. Thanks.