• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Bạn chọn địa điểm sinh hoạt nào cho PV Hải Phòng !

• Cafe Napoli - 14 Hoàng Diệu

Votes: 12 36.4%
  • Cafe 22G - Minh Khai

Votes: 10 30.3%
  • Bãi biển Đồ Sơn

Votes: 9 27.3%
  • Lựa chọn khác

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

Anhtoitb

DANH SÁCH THÀNH VIÊN THAM GIA OFF NGÀY 1.6.2008

1. Nokialover
2. New
3. Duong83
4. Tuan1412
5. Ngocvnpt
6. Thinh777
8. Shinichi
9. Badamgiak23 (ca 2 mới có mặt)
10. The_dealth
11. btbtc
12. phonghpc
13. a_simplenick
14. adn270
15. maianhtungsten
16. lenguyen

17. Anhtoitb

ninhnd

Mình mới tham gia diễn đàn nên ko biết rõ hàng tháng sẽ off ??? mà sắp hết tháng 7 rồi CLUB mình ko có hoạt động gì sao???
Mình rất muốn được giao lưu và học hỏi mọi người
Vậy có gì mong Mod thông báo lại nhé

HHN

Well-Known Member
Mình mới tham gia diễn đàn nên ko biết rõ hàng tháng sẽ off ??? mà sắp hết tháng 7 rồi CLUB mình ko có hoạt động gì sao???
Mình rất muốn được giao lưu và học hỏi mọi người
Vậy có gì mong Mod thông báo lại nhé

Chào mừng bác đến với CLB PVHAIPHONG , hồi này mọi người chắc là đều bận cả, bác cứ theo dõi thường xuyên đê :D sẽ offline đóa nhưng chưa biết ngày nào , sẽ có thông báo cụ thể về thời gian và địa điểm ạ.

ninhnd

thế thì hay rồi, cũng mong đc giao lưu với mọi người lắm.
Trước toàn sinh hoạt bên GSM nhưng dạo này bên ấy
chán wa xá.Đang lang thang trên mạng thì có ông bạn
cho đường link đến trang này. Không ngờ bên này a e
sinh hoạt sôi nổi wa.Nhanh đê bà con ơi.
---Chào thân ái và quyết thắng---

chucuoihp

dạo này mải công chuyện ít OL. Mấy lão này ọp ẹp chả páo gì cho mình :((

Anhtoitb

Em không hiểu mấy cái ? nghĩa là gì. Thế lịch đã có chưa ạ? EM rât mong được gặp và giao lưu với các anh PDA pro của Hải phòng.

Sẽ sớm có thời gian off của CLB thui bạn ạ! Bạn để lại số phone, khi nào có sẽ alo.

Shinichi

Cuối tuần này anh em lên lịch làm quả off đê đồng thời chúc mừng anh Hiệp có biệt thự mới =D>=D>

NguyenTu

Super V.I.P
Nếu không có j thay đổi, CN ngày 31/08/2008 mình có mặt ở Hải Phòng, Buổi chiều hôm đó khoảng từ 14h đến 17h anh em HP có ai rảnh không đi cafe nhỉ?

btbtc

Xin chao, lâu rồi không lên mạng, và không gặp anh em, mọi người khỏe chứ?????:):):):):):) Lâu rồi không thấy offline nhỉ? Không thấy alo gì cả. Ban lãnh đạo tổ chức đi, để anh em gặp nhau giao lưu tí.

btbtc

hic hic, sao không thấy ai hưởng ứng vậy. Anh em đâu hết cả rồi. Hay toàn off chui ca?????????

Chủ nhật này em về HP, anh em nào rỗi đi cafe ko ạ:) Hic em về HP thì bác Kojiro ra HN nên chắc ko gặp đc rồi:L(

Nokialover

Sáng chủ nhật 07/12 anh em ta cà phê tý nhỉ :)):)):)):)):)):))
9h , địa điểm cà phê YAMAHA TOWN đường sân bay cát bi nhé .

Badamgiak23

Super V.I.P
Sáng chủ nhật 07/12 anh em ta cà phê tý nhỉ :)):)):)):)):)):))
9h , địa điểm cà phê YAMAHA TOWN đường sân bay cát bi nhé .

Chủ nhật này em phải trực rồi, xin cáo lỗi đại ca, sáng nay gọi cho đại ca mà tắt máy, định hỏi mua giúp thằng bạn con máy Nokia nào tầm 500 :-??