• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Bạn chọn địa điểm sinh hoạt nào cho PV Hải Phòng !

• Cafe Napoli - 14 Hoàng Diệu

Votes: 12 36.4%
  • Cafe 22G - Minh Khai

Votes: 10 30.3%
  • Bãi biển Đồ Sơn

Votes: 9 27.3%
  • Lựa chọn khác

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

Anhtoitb

Chỉ còn 1 ngày nữa thôi là đến buổi offline rồi. Cầu cho ngày mai ko có việc gì cả.

Chiều mai mới off, 17 giờ 30 - hết ngày rùi!
Mà tôi thấy ông online suốt đó, có việc gì kia chứ!
Nhớ đến quán bia Hải quân Nam nhé!

The_dealth1405

Chiều mai mới off, 17 giờ 30 - hết ngày rùi!
Mà tôi thấy ông online suốt đó, có việc gì kia chứ!
Nhớ đến quán bia Hải quân Nam nhé!

Tại vì ở công ty có nối mạng mà. Mình sợ là việc gia đình chứ ko phải việc công ty. Nếu ko có việc gì đột xuất là nhất định sẽ đi offline cùng anh em. :|:|:|

Born2loveU

Member
Có thể em sẽ không tham gia "Buôn dưa lê" cùng anh em những lúc đầu được,chỉ tăng nhậu là tham gia được thôi.Anh em nhớ ăn mặc gọn gàng cắt đầu cắt tóc để đợt này Offline em sẽ đưa hình ảnh CLB của chúng ta lên trang tin ngoài Portal.Bác nào không đi sẽ tiếc đứt ruột cho coi.

Thân gửi toàn thể anh em PV Hải Phòng.

Đang bận xây nhà, chưa chắc off được - xin cáo lỗi cùng ae PV Hải Phòng. Lần này không được lên "trang bìa" rồi :((. Hik !

Chúc AE PV offline vui vẻ ! =D>

Anhtoitb

Đang bận xây nhà, chưa chắc off được - xin cáo lỗi cùng ae PV Hải Phòng. Lần này không được lên "trang bìa" rồi :((. Hik !
Chúc AE PV offline vui vẻ ! =D>

Anh Hiệp gửi Tuấn tấm ảnh của anh để Long cho lên trang bìa! Mà bác không đi nhưng gửi cái máy ảnh 12.1 của bác đi uống bia với tụi em!

new

Có chụp ảnh nên trang bìa ah:D đi xem bóng đá về là đúng giờ of rùi...mặc nguyên bộ cổ động viên XiMang HP đi off cho hoành tráng:))

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc buổi Off của các Bạn vui vẻ!!!=D>=D>=D> Các Bạn port vài tấm hình để Anh Em chiêm ngưỡng nhé!!!;;);;);;)

Anhtoitb

Buổi off chiều nay đã thành công rực rỡ! Thông tin chi tiết sẽ post vào sáng mai (giờ còn bận xem trận Chelsea - Arsenal).

new

Hôm qua thấy chụp ảnh nhiều siêu mẫu thế mà ko ai post nên ah..........Post nên đi Long ơi..........

Anhtoitb

Hôm qua thấy chụp ảnh nhiều siêu mẫu thế mà ko ai post nên ah..........Post nên đi Long ơi..........

Long nó bận đi làm nên chắc tối mới post lên anh ạ!
@ Mr Hùng: Người đẹp nên tự nhận làm siêu mẫu hả anh? :D:D

new

Bảo đề cử thi người đẹp mà chưa thấy bài đề cử đâu cả, làm mất công nhịn ăn mấy hôm nay để ép cân..........hic..hicc

The_dealth1405

Bảo đề cử thi người đẹp mà chưa thấy bài đề cử đâu cả, làm mất công nhịn ăn mấy hôm nay để ép cân..........hic..hicc

Thì anh phải đưa ảnh lên thì anh em mới đề cử được chứ. Anh điền thông tin cá nhân lên đi=D>=D>=D>=D>

NgocVNPT

Hôm đó đi off cho vui anh Nho nhé:D

Chú Tuấn đi Offline PV Hải Phòng rủ thằng bạn thân của anh đi mà không nỡ rủ anh 1 tiếng. Lên diễn đàn vào box của CLB PV HP đọc mới biết chủ nhật vừa rồi anh em uống bia ở bia Hải Quân ngay gần nhà mình mà không biết đường qua góp vui cùng anh em, Lần sau có vấn đề gì của PV Hải Phòng Club thì nhớ phone anh 1 tiếng nhé ( Ngọc - 091.2223.567 ) =D>

The_dealth1405

Chú Tuấn đi Offline PV Hải Phòng rủ thằng bạn thân của anh đi mà không nỡ rủ anh 1 tiếng. Lên diễn đàn vào box của CLB PV HP đọc mới biết chủ nhật vừa rồi anh em uống bia ở bia Hải Quân ngay gần nhà mình mà không biết đường qua góp vui cùng anh em, Lần sau có vấn đề gì của PV Hải Phòng Club thì nhớ phone anh 1 tiếng nhé ( Ngọc - 091.2223.567 ) =D>

ơ thế chú Tuấn ko rủ anh Ngọc đi cùng ah. Đề nghị chú Tuấn nghiêm chỉnh kiểm điểm nhé:D:D:D. Và cũng đề nghị anh Ngọc phải chịu khó đọc tin trong box của CLB nhé, là thành viên mà ko chịu đọc tin tức gì cả;;);;);;);;);;);;)

Tuan1412

Chiều thứ 7 này offline anh em nhé

Nhân dịp mới khai trương của hàng và cũng gần ngày 30-4,1-5 em lập topic tổ chức offline Hải Phòng.
Thời gian:17h chiều thư 7 26-4-08
Địa điểm: quán cafe 7d22 Nguyễn Bình(đối diện phường công an Đồng Quốc Bình) cafe vỉa hè thoáng mát,đặc biệt tầm này có rất nhièu girl 9x tan học về qua =)),dùng wifi free của của hàng điện thoại di dộng bên cạnh phát,:d, nên nói chung là đầy đủ để anh em tác nghiệp.:))
Đấy là ca 1,ca 2,ca 3 thịt chó hay gì đó cafe rồi tính tiếp.

Anh em những ai tham gia vào đây đăng kí nhé
(Các mod đưa lên sticky hộ với nhé)

Chỉnh sửa cuối: