• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Bạn chọn địa điểm sinh hoạt nào cho PV Hải Phòng !

• Cafe Napoli - 14 Hoàng Diệu

Votes: 12 36.4%
  • Cafe 22G - Minh Khai

Votes: 10 30.3%
  • Bãi biển Đồ Sơn

Votes: 9 27.3%
  • Lựa chọn khác

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

Anhtoitb

Ok, tán thành ý kiến của Long và Tuấn!
Vậy Long cũng xây dựng kế hoạch đi là mình quyết định off vào ngày chủ nhật của tuần nào trong tháng nhé!
Có kế hoạch trước để anh em còn chủ động và tham gia đông đủ hơn!
Riêng off chiu thì lúc nào cũng OK!

Badamgiak23

Super V.I.P
Lịch tuần tới mình đã ấn định rồi mà,chủ nhật tuần cuối tháng này ! Chuẩn bị đi làm,có lẽ hơi bận 1 chút nhưng được cái là Off chui cùng anh em sẽ rất đơn giản vì ở bên Hải Phòng luôn !

Anhtoitb

Long xem các anh ấy gạ 27/1 này off tất niên năm Đinh Hợi, có free time thì ngồi bàn mưu tính kế để anh em off vui vẻ tí Long ơi!
Mà Ban chủ nhiệm nhớ có quà cho anh em nhé! Long mà hết tiền thì kêu gọi 2 anh kia: mồi người chục ngàn pdv là đủ ấy mà!

gaumeo031181

vụ này khoái đấy,lần trước bận ko đi được nên lần này chắc chắn phải có mẹt rồi.

Anhtoitb

Thông báo là đã có 6 anh em đăng ký đi off vào cuối tháng tới!
Còn anh em nào đi cho vui đi, còn lĩnh đĩa CD của Badamgiak23 nữa chứ!

gaumeo031181

anh em hải phòng đi đâu hết rồi.
Tuân1412 ơi hôm nào đi thì alo anh nhé.

Chỉnh sửa cuối:

gaumeo031181

Theo ý em,ở đấy yên tĩnh rất thích hợp,tạo ra 1 không gian riêng.Gía cả theo em thì cũng vừa phải đâu có đắt lắm,mà bàn ghế ngồi thì thoải mái,các quán khác ngỗi rất khó chịu,0 đc thoải mái như ở đây.Theo em offline ở Napoly là hợp lý=D>=D>
Anh em đã có ai thử ngồi quán Focus ở minh khai chưa.Mình thấy quán đó cũng được lắm chứ.Trong góc phòng có chỗ ngồi thừa cho khoảng 20 người ngồi,wifi ổn định.Ghế mềm rất thoải mái,yên tĩnh.Giá cả ở đó thì khỏi phải nghĩ rồi,rất mềm.Mỗi tội quán đó thấp nên hơi tối.Mod nào rảnh tham khảo quán đó xem rồi báo cho anh em bít ý kiến nha.:-?=D>

Tuan1412

Anh em đã có ai thử ngồi quán Focus ở minh khai chưa.Mình thấy quán đó cũng được lắm chứ.Trong góc phòng có chỗ ngồi thừa cho khoảng 20 người ngồi,wifi ổn định.Ghế mềm rất thoải mái,yên tĩnh.Giá cả ở đó thì khỏi phải nghĩ rồi,rất mềm.Mỗi tội quán đó thấp nên hơi tối.Mod nào rảnh tham khảo quán đó xem rồi báo cho anh em bít ý kiến nha.:-?=D>

Oác oác
Focus mà bảo là giá cực mềm thì chịu rùi,:(:)(:)((

Anhtoitb

Đâu cũng được, nhưng tốt nhất vẫn là ra Napoli.
Vote thêm phiếu nữa cho Napoli!

btbtc

Hôm nay vào mới biết có CLB PDA Hải phong.
Hay quá, mình cũng dân Hải phòng đây. Có thể tham gia được ko?
CLB PDA Hải phòng có những quy định gì ko vậy?
Đóng góp như thế nào?
Nếu có thể cho mình tham gia buổi offline tháng 01/2008 được ko?

Tuan1412

Hôm nay vào mới biết có CLB PDA Hải phong.
Hay quá, mình cũng dân Hải phòng đây. Có thể tham gia được ko?
CLB PDA Hải phòng có những quy định gì ko vậy?
Đóng góp như thế nào?
Nếu có thể cho mình tham gia buổi offline tháng 01/2008 được ko?

Rất sẵn lòng đón tiếp anh gia nhập câu lạc bộ,anh qua đăng kí làm thành viên chính thức đi nhé

=D>=D>

Tuan1412

So với Napoli thì nó đâu có đắt hơn đâu.:-??:-? mà có khi còn rẻ hơn nữa chứ.Thế mới bảo Mod thi tham khảo.8-|

Híc anh ơi đắt gấp rưỡi mà anh,Em thì ít đi chứ mấy anh em trong club thì cafe suốt giá cả các anh ấy cũng nắm đc mà.Công nhận là Focus thì sang trọng,thoải mái và rộng rãu hơn nhưng theo em thấy Napoly cũng đẹp ,rộng,và thoải mái đấy chứ giá cả thì hợp lý.E m thì vẫn ủng hộ 1 phiếu cho Napoly:D

Shinichi

Đã anh em nào tham khảo qua Space Bar ở đằng sau Cung văn hoá Việt Tiệp chưa nhỉ? Mình thấy ở đó ổn hơn so với Focus.

gaumeo031181

Đã anh em nào tham khảo qua Space Bar ở đằng sau Cung văn hoá Việt Tiệp chưa nhỉ? Mình thấy ở đó ổn hơn so với Focus.
Quán đó theo mình thấy thì nó có vẻ hơi chật.Nếu anh em đến đông thì hơi bất tiện.

btbtc

Theo mình Napoli 14 Hoàng Diệu ở đó tốt được đấy.
1 phiếu cho Napoli

Nokialover

Chủ nhật tới đây 23/03 chủ nhiêm wantonow đề nghị sinh hoạt CLB vì nhiều việc gấp , anh em chú ý tập trung nhé .
Địa điểm : Bia hơi Hải Quân , thời gian 17h30