• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Bạn chọn địa điểm sinh hoạt nào cho PV Hải Phòng !

• Cafe Napoli - 14 Hoàng Diệu

Votes: 12 36.4%
  • Cafe 22G - Minh Khai

Votes: 10 30.3%
  • Bãi biển Đồ Sơn

Votes: 9 27.3%
  • Lựa chọn khác

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

Tuan1412

Chủ nhật tới đây 23/03 chủ nhiêm wantonow đề nghị sinh hoạt CLB vì nhiều việc gấp , anh em chú ý tập trung nhé .
Địa điểm : Bia hơi Hải Quân , thời gian 17h30
Nhất định chủ nhật tới anh em phải có mătj đầy đủ đấy nhé,mỗi lần đi có vài anh em chán lắm.Mà sao 0 vào chỗ nào có wifi ngồi vừa uống bia vừa chat chit tí anh nhỉ,:D

Anhtoitb

Chủ nhật tới anh em cố gắng đi off đông đủ để ta điểm danh và sinh hoạt cho vui!

To: Tuấn!

Anh thấy chỗ Minh Khai cũng được đó!

Badamgiak23

Super V.I.P
Có thể em sẽ không tham gia "Buôn dưa lê" cùng anh em những lúc đầu được,chỉ tăng nhậu là tham gia được thôi.Anh em nhớ ăn mặc gọn gàng cắt đầu cắt tóc để đợt này Offline em sẽ đưa hình ảnh CLB của chúng ta lên trang tin ngoài Portal.Bác nào không đi sẽ tiếc đứt ruột cho coi.

Thân gửi toàn thể anh em PV Hải Phòng.

The_dealth1405

hay quá ta. Mới cắt tóc hôm chủ nhật vừa rồi. Bắt đầu lúc 17h30 ở Bia hơi Hải Quân có phải ko đồng chí Long (but bia hơi Hải Quân đi đường nào tới nhỉ - thưa các bác là em ít khi đi ăn nhậu lắm nên ko rành mấy khoản đó)

HHN

Well-Known Member
hay quá ta. Mới cắt tóc hôm chủ nhật vừa rồi. Bắt đầu lúc 17h30 ở Bia hơi Hải Quân có phải ko đồng chí Long (but bia hơi Hải Quân đi đường nào tới nhỉ - thưa các bác là em ít khi đi ăn nhậu lắm nên ko rành mấy khoản đó)
Bác đi cổng phía đường Trần Hưng Đạo ấy.

Anhtoitb

Tuấn nhớ mang cho anh mượn lọ keo, anh Long (Nokia...) cho em mượn cái áo sơ mi nhé! Để lên ảnh cho nó oách!
Còn cái quần... thui về mượn ông anh ở nhà vậy!
Vậy là OK rùi, Chủ Nhật này ta lại Bia Hải Quân thẳng tiến!

Anhtoitb

Thống nhất lịch off của anh em Hải Phòng như sau:

Chủ nhật ngày: 23 - 3 - 2008 hồi 17 giờ 30 phút.
Tại: Bia Hải Quân - Số 4... đường Trần Hưng Đạo

Thân mời anh em tới dự đông đủ vì có rất nhiều việc trọng đại cần bàn bạc!

Nokialover

Anh em nhớ báo cho nhau đến sớm nhé ,ta ngồi dãy bàn phía trong gần khu bếp cho rộng . Nhậu xong đi làm tý karaoke lành mạnh nhể .

nncuong

Administrator
Vừa rồi đọc thông tin mới biết là CLB HP off trùng ngày với CLB HN, may là vẫn lệch giờ. Vì có nhiều sự kiện quan trọng đối với PVDAVIET nói chung và khu vực phía bắc nói riêng nên thân mời anh em ở CLB HP lên tham gia offline cùng với anh em CLB HN, hoặc cử đại diện lên tham gia cùng. Những lần sau thì sẽ có đại diện của 2 CLB tham gia vào những lần sinh hoạt của nhau.

Anhtoitb

Vừa rồi đọc thông tin mới biết là CLB HP off trùng ngày với CLB HN, may là vẫn lệch giờ. Vì có nhiều sự kiện quan trọng đối với PVDAVIET nói chung và khu vực phía bắc nói riêng nên thân mời anh em ở CLB HP lên tham gia offline cùng với anh em CLB HN, hoặc cử đại diện lên tham gia cùng. Những lần sau thì sẽ có đại diện của 2 CLB tham gia vào những lần sinh hoạt của nhau.

Tụi em cũng đang bàn bạc, nếu cử được đại diện sẽ alô cho các anh ngay!
Nhưng chiều hum 23/ 3 các anh bố trí được thời gian thì mời các anh xuống off giao lưu cùng anh em Hải Phòng!

Tuan1412

Rất muốn tham gia cùng anh em Hà Nội buổi off sắp tới,nhưng anh em off sớm quá lại trùng ngày thế này có vẻ khó đây.Anh Cường mời cả anh Hungpdahl lên cùng em đi cho vui,đi 1 mình có vẻ buồn quá.Làm lại 1 bữa như buổi ra mắt câu lạc bộ Pdaviet HN.:D

anhtoitb nói:
Nhưng chiều hum 23/ 3 các anh bố trí được thời gian thì mời các anh xuống off giao lưu cùng anh em Hải Phòng!

Em ứng cử vụ này cho,anh em cho kinh phí đê để em lên đó chung với mọi người nhé,hé hé=))=))=))

phudongsoft

Super V.I.P

Mình cũng rất muốn xuống đó chơi nhưng còn tùy theo tình hình sức khỏe (sau khi uống) và thời gian :D. Hôm nào nắng ấm, tổ chức xuống thăm khu Đồ Sơn cái nhỉ ;;)

The_dealth1405

Mình cũng rất muốn xuống đó chơi nhưng còn tùy theo tình hình sức khỏe (sau khi uống) và thời gian :D. Hôm nào nắng ấm, tổ chức xuống thăm khu Đồ Sơn cái nhỉ ;;)
Xuống Đồ Sơn tầm này cũng đc anh ah. Hay là off trên đó xong. Mọi ng xuống dưới này chơi, ngắm bãi biển Đồ Sơn

Anhtoitb

Em ứng cử vụ này cho,anh em cho kinh phí đê để em lên đó chung với mọi người nhé,hé hé=))=))=))

Tự túc được không Tuấn? Vừa đi thăm thủ đô vừa gặp mặt anh em Hà Nội! Nhất chú rùi còn gì!

Anhtoitb

Đồ Sơn lúc nào cũng sẵn lòng chào đón các anh!

Xuống Đồ Sơn tầm này cũng đc anh ah. Hay là off trên đó xong. Mọi ng xuống dưới này chơi, ngắm bãi biển Đồ Sơn

Ngắm biển làm chi cho gió thổi Nam ơi, ăn Hải sản luôn đi!

Đồ Sơn là của Quốc gia, đồ nhà là của ông bà ngoại cho!

The_dealth1405

Đang có dịch tiêu chảy, nên ko đc ăn rau sống, lẩu, hải sản sống

Đồ Sơn lúc nào cũng sẵn lòng chào đón các anh!

Ngắm biển làm chi cho gió thổi Nam ơi, ăn Hải sản luôn đi!

Đồ Sơn là của Quốc gia, đồ nhà là của ông bà ngoại cho!
Hiện đang có dịch tiêu chảy cấp ở Hải Phòng. Các đài của phường ngày nào cũng phát: "....ko được ăn rau sống, lẩu, hải sản tươi sống" nên ko bit làm thế nào. Mà ăn hải sản thì tốt cho sức khoẻ Tới nhỉ

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

Không lo đâu Nam ơi, dịch tiêu chảy cấp ở Hải Phòng không sợ bị nhiễm khi ăn Hải sản tươi sống vì đã được bảo vệ và tiệt trùng ngon lành rùi!

Badamgiak23

Super V.I.P
Tới nhớ nhắn để nhắc nhở thêm kẻo các anh Tuấn,Dương,Hà,Long,Hiệp,Hùng nhé.
Sẽ có mặt đúng giờ để nhậu cùng anh em.

The_dealth1405

Chỉ còn 1 ngày nữa thôi là đến buổi offline rồi. Cầu cho ngày mai ko có việc gì cả.