• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

hoadothai

Cho mình hỏi, máy N86 có dùng được không? khi cài đặt có cần thao tác gì khác không? Mình chưa có nhiều kinh nghiệm.

hoadothai

Mình tìm được bản Lịch vạn niên phiên bản 1.1 này,nhưng mà nếu cài thẳng như bản 1.0 kia thì cũng chưa thể fUlll được.Nhưng mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cài mà đăng kí được.Trước tiên cài bản lichvannien S60v3 của bạn hbinhlove203 vào.Cài xong vào xem phần giới thiệu sẽ thấy báo nhập mã đăng kí,xong thoát ra.vào chỉnh lại ngày của máy qua 14 ngày sử dụng thử(Vd đang là 15/5/2009 bạn đổi thành 15/6/2009 chẳng hạn)Xong vào thử lại thấy phần mềm báo hết ngày dùng thử.Bạn xóa đi và cài phiên bản LichVanNien 1.1.O mà mình úp dưới đây là được.Các bạn vào lại phần mềm xem phần giới thiệu thì đã được báo là "đã đăng kí".Xong xuôi rồi thì chỉnh lại ngày hiện tại là Ok.:|
Nếu máy nào đã từng cài bản lichvannien S60v3 của bạn hbinhlove203 mà chưa cần chỉnh ngày mà đã bắt nhập mã đăng kí rồi thì cứ down bản của mình cài luôn là được.
Đã tets thử rất rất nhiều máy S6V3 rồi.

Cách của bạn rất hay và dễ làm. Các bạn khác có thể áp dụng cách này. Mình dùng N86, đã thử một số cách được hướng dẫn nhưng không được. Làm theo cách của bạn thì thành công ngay. mình đã có bản full rùi.

huyduonghn

ai mà chưa làm đc thì nên đọc kỹ lại bài trang 10 hay 11 gì đó? có hướng dẫn rất chi tiết và chính xác 100% mình đã test và thành công trên N96. Ngon lành. chỉ mất có tí mồ hôi tay =))=)).
Có bạn nào bị như mình ko? mình apply cái lịch vô máy thì nó cứ hiển thị trong phần garelly đó, có ai bít làm cách nào để có thể ẩn nó đi, ko cho hiển thị trong garelly ko?

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi, máy N86 có dùng được không? khi cài đặt có cần thao tác gì khác không? Mình chưa có nhiều kinh nghiệm.

Bạn cứ thử đi mình nghĩ sẽ được với N86, các cách dùng Full là như nhau.

tuyetha

sao no doi key cac pac oi. ai cho key cho em xin voi
Posted via Mobile Device
Ban dùng xplore vào theo đưòng dân c/system/app.rồi di chuyển đến file E1510.sys rồi nhấn phím 8 rồi nhấn phím gọi.sau đó ban nhập "bất kỳ" số nào ban thích.quay lại và nhớ lưu.vậy là có bản full.vào pm thấy "đã đăng ký" là được rồi.lần sau phải chịu khó đọc bài chứ

chemi1209

KK gì bạn xem các bài trang 10 hay 11 gì đó có cách dùng Full đó đâu cần kkk.
Các bạn cứ làm theo cách của mình nhé: Cài xong pm các bạn dùng Xpolre tìm một file text bất kì nào đó(dung lượng nhỏ thôi khoảng 20b ) đổi lại tên thành E1510.sys rồi copy đến C/system/apps chép đè lên file E1510.sys là xong!:D

MinhThang

Manager
Các bạn cứ làm theo cách của mình nhé: Cài xong pm các bạn dùng Xpolre tìm một file text bất kì nào đó(dung lượng nhỏ thôi khoảng 20b ) đổi lại tên thành E1510.sys rồi copy đến C/system/apps chép đè lên file E1510.sys là xong!:D

Tất cả đã có sẵn đâu cần phải sửa làm gì. Cái quan trọng là khi cài xong phải mở nó lên sau đó mới chép đè file E1510 vào là OK.

chemi1209

Tất cả đã có sẵn đâu cần phải sửa làm gì. Cái quan trọng là khi cài xong phải mở nó lên sau đó mới chép đè file E1510 vào là OK.

Đó là em hưỡng dẫn cho những bạn nào chưa đọc kỹ "hưỡng dẫn sử dụng trc khi dùng" hoặc mất file E1510 rồi thôi mà

MinhThang

Manager
Đó là em hưỡng dẫn cho những bạn nào chưa đọc kỹ "hưỡng dẫn sử dụng trc khi dùng" hoặc mất file E1510 rồi thôi mà

Bạn dùng máy gì bạn cần giúp đỡ vấn đề gì về LVN nói rõ đi.

snow_angels_xk83

Mấy cái ông này Mod đã hương dẫn cụ thể như thế ( dễ như ăn cháo rồi mà vẫn còn hỏi). Pó Hands lun:mad:)

phambo

tóm lại là đã có kkk cho E71 chưa?

Tóm lại là bạn có muố có bản full không.Nếu không muốn thì thôi.Nếu muốn thì phải chịu khó đọc bài đi chứ.Người ta hướng dẫn ầm ầm thế mà vẫn hỏi.Key của bạn là trang1011.Chúc thành công

BuuPhucCT

Well-Known Member
hiện nay thì bản 1.5 dành cho E71 và E 63 không có cách FULL đâu vì nó đã fix lỗi hết rồi, các bạn đừng hỏi nữa nhé. Nếu muốn xài bản 1.5 thì chỉ có cách mua bản quyền thôi.:|

AndyCuong

Supper Moderators
Chao b mjnh thu cach cua b ruj nhung no van hok dc.lam xong mjnh vao laj thj no van bat nhap ma dang ky.m man mo caj nay mat may tuan ruj ma van hok dc buc.b co cach nao nua hok chj gjao dum m nha.thanks b nhjeu nhjeu nho gjup m nhe.m vjet tn wa dt nen hok co dau b thong cam nhe.

phần mềm việt phải mua bản quyền bạn ơi , người việt nam phải ủng hộ phần mềm việt .