• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

hbinhlove2003

phải cài đúng cho màn hình ngang 320*240 mới được bạn à

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này dùng cho máy E63 thì màn hình không đầy đủ ah bạn ơi

Bạn vô trang chủ của PPCLINK mà down bản phù hợp với E 63. Lưu ý với bạn là bản 1.5 cho E 63 đã fix lỗi nên không FULL được đâu nhé. Muốn xài thì phải mua bản quyền.

cmen

Liên khúc 14 ngày cho LVN_v1.5(MH_320x240) cho E63,E71...

Đây là cách repeat 14 ngày mãi mãi cho Lịch vạn niên phiên bản mới nhất v1.5 dành cho các dòng máy mh ngang E63,E71...:

1. Cài đặt bình thường bản v1.5 trial 14 ngày(download từ trang chủ), giữ lại file cài đặt đừng xoá

2. Khi sử dụng hết 14 ngày cho phép, cài đặt lại lần nữa đè lên bản cũ luôn

3. Copy đè file nvlag.sys vào tm C:/system/apps

Lặp lại từ bước 2 sau mỗi 2 tuần we sẽ có LVN 1.5(Demi Full)

kute_1988

dạ thưa các anh có thể mách nhỏ cho em cách dùng full ko ạh
bản cũ 1.0 cũng được , ko cần bản 1.5 làm chi ạh
em thấy bản 1.0 cũng hay ra trò nhưng em cài vào nó vẫn bảo nhập kkk ạh
em dùng n73 đã hack phone
các anh giúp em với nhé. chứ mua thì em nghèo mất , 3 chục là 2 dĩa cơm của em há
huhu

MinhThang

Manager
dạ thưa các anh có thể mách nhỏ cho em cách dùng full ko ạh
bản cũ 1.0 cũng được , ko cần bản 1.5 làm chi ạh
em thấy bản 1.0 cũng hay ra trò nhưng em cài vào nó vẫn bảo nhập kkk ạh
em dùng n73 đã hack phone
các anh giúp em với nhé. chứ mua thì em nghèo mất , 3 chục là 2 dĩa cơm của em há
huhu

Sau khi cài LVN xong bạn mở nó lên cho nó tạo cái file e1510.sys, sau đó bạn thoát ra và vào Xplore copy cái file e1510.sys mà bạn tải về đó, chép đè vào theo đường dẫn C hoặc E mà bạn cài LVN Sytem/Apps.

kute_1988

y hệt như mod bảo, em full nó rồi,
em biết mod là dân việt hóa , thế anh cho em hỏi có cách nào để LVN chạy font hệ thống không anh
vì em thấy font của LVN nhỏ so với màn hình 240-320 ạh

MinhThang

Manager
y hệt như mod bảo, em full nó rồi,
em biết mod là dân việt hóa , thế anh cho em hỏi có cách nào để LVN chạy font hệ thống không anh
vì em thấy font của LVN nhỏ so với màn hình 240-320 ạh

Có sao chịu vậy, chẳng có cách nào cả đâu em, cứ cài xong là dùng thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình download về bắt đăng ký. mình rất thích lịch vạn niên. chỉ mình với.0919603222

Bạn nên đọc kỹ topic thì sẽ tìm thấy bài hướng dẫn cách xài FULL đó. Còn bản 1.5 cho E71 thì chưa FULL được, phải mua thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản này vậy đâu cần bể khóa hả bạn

Bản nào vậy bạn? Bạn nên nói rõ thì mình mới biết mà trả lời. Bản dành cho màn hình 240x320 thì đã có cách xài lâu dài còn bản 1.5 cho màn hình 320x240 thì phải mua bản quyền mới xài lâu dài được

songocu_xayda

sao mình down về giải nén thì có 2 file .7z mình dùng N73 nên cài file v3 rồi nó vẫn bảo là dùng thử 14 ngày. Làm thế nào để dùng full vậy các bạn, chỉ mình với.

AndyCuong

Supper Moderators
sao mình down về giải nén thì có 2 file .7z mình dùng N73 nên cài file v3 rồi nó vẫn bảo là dùng thử 14 ngày. Làm thế nào để dùng full vậy các bạn, chỉ mình với.

phần mền này phải mua bản quyền , nên bạn cài vào máy báo là còn 14 ngày dùng .

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn nên tham khảo kỹ topic thì sẽ thấy cách xài lâu dài. Trang 10 hay 11 gì đó

quanglam

bạn oi cho mình xin key của lịch vạn niên 1.0 nha!IMEI của mình la:356044030353062 mình cám ơn nhiều nha!

Chỉnh sửa cuối: