• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

tieupham263

Sao tui cài thì nó báo Chứng chỉ hết hạn, ko thể cài được.......Ai biết chỉ tui giùm cái
Thank

tieupham263

Bạn lùi thời gian về năm 2007 hoặc 2008 xem có được không? Máy chưa Hackphone hả.

Tui mới bập bẹ nghiên cứu về đt thôi, còn gà mờ lắm........hackphone = cách nào thế, xin được chỉ giáo.........Thông cảm nha..........:D

MinhThang

Manager
Tui mới bập bẹ nghiên cứu về đt thôi, còn gà mờ lắm........hackphone = cách nào thế, xin được chỉ giáo.........Thông cảm nha..........:D

Bạn vào các Topic Hack phone trong box này để tham khảo, cái nào không hiểu thì hỏi tại đó anh em sẽ giúp cho bạn.
Không bàn chuyện đó trong Topic này. Vì bác chủ này rất nóng tính.

dauocdongian

Chuong trinh nay rat la hay.

PS: Nếu thấy hay thì nhấn thank là được. Bạn nên hạn chế post bài kiểu này nhé

Last edited by a moderator:

hbinhlove2003

Bạn vào các Topic Hack phone trong box này để tham khảo, cái nào không hiểu thì hỏi tại đó anh em sẽ giúp cho bạn.
Không bàn chuyện đó trong Topic này. Vì bác chủ này rất nóng tính.
bác Thắng nói xấu em nha :-?

Warkiller

Hic. Xài N73ME cài vào thì cờ-quạt được
Đổi qua N95 8G cài lại thì còn 14 ngày:(
N958G xài cái nào không còn 14 ngày vậy:((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic. Xài N73ME cài vào thì cờ-quạt được
Đổi qua N95 8G cài lại thì còn 14 ngày:(
N958G xài cái nào không còn 14 ngày vậy:((

Bạn tìm lại trang 10 hay 11, có bài hướng dẫn cách xài mãi mãi rồi. Bạn phải đọc kỹ thì sẽ làm được thôi