• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC SENSATION XL (Runnymede) ★

PhamQuang

Manager
Bổ sung phiên bản ROM ICS Update OTA: OTA_RUNNYMEDE_ICS_35_S_HTC_Europe_2.31.401.2-1.05.401.4_R2 cho HTC Sensation XL (Rynnymede), máy khu vực châu Âu.
Các máy đã chạy S-OFF và cài Recovery đều có thể Update ROM này được để nâng cấp máy lên ICS.
Link tải số 3 trong bài đầu tiên.

youzi227

Bổ sung phiên bản ROM ICS Update OTA: OTA_RUNNYMEDE_ICS_35_S_HTC_Europe_2.31.401.2-1.05.401.4_R2 cho HTC Sensation XL (Rynnymede), máy khu vực châu Âu.
Các máy đã chạy S-OFF và cài Recovery đều có thể Update ROM này được để nâng cấp máy lên ICS.
Link tải số 3 trong bài đầu tiên.
cái này có nghĩa là update từ bản 2.3.5 lên 4.0 hả bác

realmadrid_cf

Có ai có link của ICS stock khác rapid không thì cho mình xin với. Rapid khó download quá thể với thằng FPT

tettit

Member
lảm sao biết xuất sứ của máy mà chọn rom hả bác .mình check imei thì ko ra

venusian

Moderator
Cập nhật Runnymede_ICS_35_S_HTC_Europe_2.31.401.2_Radio_20. 70.30.0832U_3831.16.00.16_M
Lên bài 1.

zombiepda

mấy rom trên đều là ICS sen 3.x à bạn, có ai vô tình biết bản rom ICS sen 4. cho xl ko nhỉ ? tks

tettit

Member
mod pdaviet nhiệt tình quá.bên tinhte ko bik có gì hay mà vượt mặt pdaviet nhanh quá.box thì sắp xếp ko ngăn nắp lộn xộn tùm lum