• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM CHO IMAGIO (HTC Whitestone) ★

NhatToai

Super V.I.P
Đòi donate thì phải nói rõ bao nhiêu chứ :D chứ bây giờ donate ko "đủ" thì ko share.
khác gì lừa đảo :D
Từ hôm đó đến giờ ko thấy bà ta nói gì luôn đưa mỗi cái link donate chán
Bạn nghĩ vậy là thiếu thông cảm đấy.Vì người dùng dòng máy này ít nên lượng donate cũng chậm.
Một khi đủ tiền đã mua máy thì họ sẽ share free ngay.

ditili

nản quá, luc trước dùng iphone đập phá hàng ngày, mới chuyển qua WM duoc 4 tháng buồn quá, chả có gì cả, ai mua tui bán lại con này, 7tr5

kenu97

nản quá, luc trước dùng iphone đập phá hàng ngày, mới chuyển qua WM duoc 4 tháng buồn quá, chả có gì cả, ai mua tui bán lại con này, 7tr5

:p máy mới tinh có 6,5-6,8 củ mà bác dùng 4 tháng rồi còn đòi bán 7,5tr :))

hoangtumodel

ngày nào cũng ghé xem mà vẫn chưa có hic hic, mỗi tội cái máy của Verizon nên trên thế giới ít người sài nên ít donate là phải :D

beta_no1

Ngày lại ngày, HSPL thì vẫn thế: CHƯA CÓ!
"Không có tin tức là thông tin tệ nhất"

vitaminhung

có anh chị nào nghiên cứu về các bản rom up trên chưa kia , có bản nào ổn định và xài dc k , e đang muốn up lên bản như HD2 ấy , đẹp , nhưng sao thấy chán nó wá , chậm gì đâu , mới mua dc 1 tháng mà k làm gì mạnh tay , bị liệt mất fím tắt nguồn , bấm muốn lủng fím đó mới ăn phím , tội con tui ghê , mình ở HCM , rất mong gặp dc các anh em nào cao tay hóa giải cho nó chạy ngon ngon , đa tạ 1 chầu càe luôn , có tiền cũng đổi còn HD2 rồi , đúng chán

chimcon

Hic, tôi cũng bị liệt phím tắt nguồn của Imagio. Cũng không dùng gì mạnh tay cả, chắc đây là lỗi chung rồi. Tôi đã thử mở tung con Imagio ra nhưng không thể mở chỗ phím đó nên chịu, giờ phải dùng vậy thôi.

cyanure111

up lên cho a e tưởng có tin mới nhào vào đọc nào, view kinh thật ;;)
nói chung là thiếu trách nhiệm với tình yêu của mọi ng với con imagio này thật, ra đc 2 tháng hơn rồi mà vẫn thế

ttmq

Thôi, các bác đừng post bài nữa nhé :D Khi nào ai có thông tin cập nhật về ROM rồi post.
Vì em cứ thấy mục này có bài mới, vội vàng, nháo nhào nhảy vào toàn thấy than phiền..................................:p

dackhoa

Đến bi giờ vẩn chưa có ?? :((
Vừa mới sắm đc kon này đang muốn nghịch mà ....

hoangtumodel

tình hình là em ngày càng mất niềm tin với con này :D ... bị đơ phím Multimedia, và gần bị liệt nút nguồn, rom gốc thì sài hơi chậm, lỗi nhiều quá, ... ngoài ra thì ngon hết

alfieelkins

Có bạn nào làm ơn cho mình hỏi với, cái phím ở giữa của máy mình bị kẹt cứng thì làm thế nào để nó bấm nẩy nẩy như lúc đầu vây ?
Với lại mình dùng Super Sim mà sao không hiển thị mục Super Sim trong Start Menu nhỉ ?
Xin cảm ơn nhiều !