• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lockscreen WM 6.5

ngoctuyen

Thường thì WM6.5 đã tích hợp cái này rồi, cần gì phải tải file về rồi copy vào Windows làm gì cho mệt hả mấy bạn. Lúc đầu mình đọc tưởng dành cho các phiên bản WM trước, hóa ra nó dành cho WM6.5 thì cần gì phải làm trong nó đã được tích hợp sẵn :D

Tap vào Start rồi chọn Lock thì nó sẽ lock thui, chúc vui :)

đúng rồi đó bạn cái này ai đã UP máy cảu mình lên 6.5 là đã có rồi mà cần gì mất công cài đặt thêm làm gì, nếu có muốn thay đổi về hình nền thì các bạn có thể tự thay dổi theo ý mình được mà

onlyloveP990i

^^ tại thích cái khoá như iphone ấy mà :D

àh,Xin cái khóa như Iphone hả?sorry,tưởng xin cái LockScreen này,Muốn giống IP bạn cài cái S2U2 nhé,cho thay đổi Skin ..đã luôn,cái này quá nổi tiếng roài,
vào đây chọn loại màn hình phù hợp với máy bạn roài tải về nha! http://s2u2.ac-s2.com/ .

Chỉnh sửa cuối:

sheva2202

file zip ko hở bạn? ko có file cab cài cho dễ hở. có j còn remove xài khoá cũ đc ^^

giải nén nó cũng ra file *.zip mà a =,=
Đó là file .cab chứ không phải file .zip nha bạn. Bạn phải cho hiện phần mở rộng đuôi file trên PC sẽ thấy. Biểu tượng của file .cab, .zip, .rar là giống nhau, nếu không cho hiện phần mở rộng đuôi file trên PC thì không phân biệt được...

sheva2202

Đó là file .cab chứ không phải file .zip nha bạn. Bạn phải cho hiện phần mở rộng đuôi file trên PC sẽ thấy. Biểu tượng của file .cab, .zip, .rar là giống nhau, nếu không cho hiện phần mở rộng đuôi file trên PC thì không phân biệt được...
e bik mà a, e giải nén file lock về giải né file zip nó cũng ra file zip àh a =,=

"Tải giao diện Lock cho VGA/WVGA" file này đây ạ
À. Cái này thì bạn thích file vclock nào thì giải nén file .zip của file vclock đó ra rồi copy toàn bộ hình ảnh của file vclock đó theo đường dẫn My Device/Program Files/S2U2/gfx.