• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo mạng theo yêu cầu

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
Mình xin lập toipic nầy tại đây để làm logo mạng cho anh em nào muốn dùng theo ý mình,.Bạn nào có yêu cầu thí cứ lên tiếng.để khởi mất nhiều thời gian.Các bạn nên nói rõ yêu cầu của mình nhé.Màu sắc hay loại font.để tránh khi mình làm xong lại ko giống theo yêu cầu của bạn.Nếu ko có yêu cầu thì mình cứ làm ntn cho đẹp là ok.Bạn dùng mạng vina ,mobi hay viettel

1.Nếu các bạn đã có logo mang trên cydia rùi thì theo đường dẫn System-> Library -> carrier Bundle rùi tìm số 4520 xóa bỏ hinh có tên Default_CARRIER_MOBIFONE.png và thư mục tên VN_MOBIFONE.bundle vào đó xóa cái hình đó luôn đi
2.sau đó bạn bạn chép cái hình mình vừa làm cho bạn rồi thay tên logo đó bằng 2 cái tên trên nhé.Bạn nhớ là copy cái ảnh thứ 1 đặt tên là : Default_CARRIER_MOBIFONE.png cái ảnh thư 2 đặt tên là VN_MOBIFONE.bundle sau đó bạn resping lại cái là ok.
3.còn bạn nào có yêu cầu hình thì cứ post lên cho mình,mình sẽ làm hết khả nâng thôi còn cao quá thì thua rùi:))

phonui059

mở hàng Bác cho e logo font chữ như Bác, màu đỏ chót nha Bác, Mr Hiệu nha, cảm ơn Bác nhiều

bupbes

Đặt bác vài cặp nhé : VMS Diem ,DiemBupBe , Diem Doll , VMS Tu , VMS Hieu

Thanks bác rất nhiều ^___^ em ko rành mấy cái photo shop ........

bupbes

Bác cho em xin cái VMS Diễm và DiễmDoll Font khác Với bác . FONT này hơi ốm 1 tý ^^!

Thanks bác

kogikothe

Bác làm dùm em chữ T.Linh với. Font chữ cũng là thư pháp như bác bên trên ấy :D Cảm ơn bác trước !

bupbes

làm cho mình chữ : Thu Hà , Mr Hưng nữa nhé , thanks bác[/QUOTEu

của bạn đây

Tại ko có kinh nghiệm mưh ^___^ thông cảm giúp với T.T[/QUOTE

bạn cho mình tên lại đi nhé

Ngọc Diễm Và DiễmBúpBê

Ngọc Diễm 2 chữ đầu N và D chữ Xanh dương còn phần sau chữ tím viết Font thư pháp nhé bác

DiễmBúpBê viết gần nhau ko cách khoản , 3 chữ cái D B B màu Xanh dương , còn phần sau chữ Tím font nào tròn tròn 1 tý nhé bác ^^

Thanks bác , phiền bác quá ^___________^

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
ko có font theo ý bạn nhưng cũng tìm tượng tự như vậy đc ko:-?

Status
Không mở trả lời sau này.