• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo mạng theo yêu cầu

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
Ngọc Diễm có dâu :))

thank cậu vì cậu đã tiếp mình 1 tay,rất mong đc sự giúp đở của cậu:))

zakcover

thank cậu vì cậu đã tiếp mình 1 tay,rất mong đc sự giúp đở của cậu:))

:D Đừng khách sáo muh :) Bạn cũng giúp đỡ rất nhiều người mà thơi gian thì đâu phải lúc nào cũng có, vã lại trong đây có nhiều cái hay mọi người share nhau, nên giúp một tay cũng nên mà :)

phongtranvodoi

bác làm cho em cái trọn đời cô đơn nhé, viết theo kiểu thư pháp đó, còn màu thì tùy bác miến sao nhìn đẹp. Thanks bác trước

bexiu41

bạn làm giúp mình chữ
be Xiu (màu hồng, font nào mềm mại là được)
CatPro (màu xanh dương, font nào cũng đc, cho con trai)
Thanks bạn trước ^^

bupbes

:D Đừng khách sáo muh :) Bạn cũng giúp đỡ rất nhiều người mà thơi gian thì đâu phải lúc nào cũng có, vã lại trong đây có nhiều cái hay mọi người share nhau, nên giúp một tay cũng nên mà :)

làm lại cho mình cái DiêmBúpBê hoặc DiễmBúpBê đi bác ^^!

phongtranvodoi

Em làm theo hướng dẫn rồi nhưng mà tại sao nó không hiện logo lên vậy. khi nào vào trong các soft hoặc vào phần cuộc gọi hoặc SMS thì em lại thấy no hiện ra vậy. Có ai bị như em chỉ giáo giup em với

dthd2002

Bac ui, cho em 1 chữ nữa với: Phan Đức Thế với font thư pháp nhe bác. Tks Bác nhiều nhe.

panrai

Super V.I.P
Em làm theo hướng dẫn rồi nhưng mà tại sao nó không hiện logo lên vậy. khi nào vào trong các soft hoặc vào phần cuộc gọi hoặc SMS thì em lại thấy no hiện ra vậy. Có ai bị như em chỉ giáo giup em với

bạn sài mạng gì vậy,người ta làm ầm ầm còn cậu làm ko đc:)),quay lại mấy bài trước mà xem lại còn ko thì nói sài mạng gì mình cho luôn

phongtranvodoi

bạn sài mạng gì vậy,người ta làm ầm ầm còn cậu làm ko đc:)),quay lại mấy bài trước mà xem lại còn ko thì nói sài mạng gì mình cho luôn

em dùng mạng vinaphone. cái em không hiểu là sau khi đổi tên file như bác hướng dẫn thì cop 2 file đó vào cái thư mục 45202(vinaphone) hay là phai cop cả 2 file đó vao phần VINAPHONE.bundle nữa

zakcover

em dùng mạng vinaphone. cái em không hiểu là sau khi đổi tên file như bác hướng dẫn thì cop 2 file đó vào cái thư mục 45202(vinaphone) hay là phai cop cả 2 file đó vao phần VINAPHONE.bundle nữa

vào vinaphone.bundel

Status
Không mở trả lời sau này.