• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo mạng theo yêu cầu

Status
Không mở trả lời sau này.

tokiet

bác làm dùm logo với chữ SuRi Chột nhe, dạng thư pháp (ốm) ấy, bác chỉnh kích cở cho nó hiện đầy đủ trên màng hình logo nhe.
của bạn đây :
Hình đính kèm : SuRi Chột.
bác làm ơn sữa lại dùm là SuRi Chuột, mình rõ lộn thiếu mấy chữ u, mới khổ chứ. mong bác giúp cho.

sữa lại dùm mình bạn ơi, cám ơn bạn nhìu:

Ban lam dum minh 1 logo nen trong suot co chu
"mr.Khoa™" 7 mau theo kieu chu "ℋ "nhe.chinh vua man hinh dum minh nhe..thanks trc.
Mobile

vuongnhatquoc

Lam jup minh logo trong suot chu"vuongquoc" nha ban.chon font thu phap cho minh nhe.cam on b rat nhieu.minh ko co pc nen ko co dau.thog cam nha

Cleonardo

vui lòng cho mình con chữ màu vàng font chữ nhìn nghệ thuật chút : hair's fantasy.
bạn chỉ mình rõ hơn làm ntn để cài làm logo nha,sr mình gà lắm! cám ơn nhìu!

Chỉnh sửa cuối:

annamchun

bác ơi cho 1 xin 1 logo chứ DLJ nha bác chữ thường như vậy cũng dc nha.....thanks nha

panrai

Super V.I.P
bác làm dùm logo với chữ SuRi Chột nhe, dạng thư pháp (ốm) ấy, bác chỉnh kích cở cho nó hiện đầy đủ trên màng hình logo nhe.
của bạn đây :
Hình đính kèm : SuRi Chột.
bác làm ơn sữa lại dùm là SuRi Chuột, mình rõ lộn thiếu mấy chữ u, mới khổ chứ. mong bác giúp cho.

của bạn đây

panrai

Super V.I.P
Ban lam dum minh 1 logo nen trong suot co chu
"mr.Khoa™" 7 mau theo kieu chu "ℋ "nhe.chinh vua man hinh dum minh nhe..thanks trc.
Mobile

Lam jup minh logo trong suot chu"vuongquoc" nha ban.chon font thu phap cho minh nhe.cam on b rat nhieu.minh ko co pc nen ko co dau.thog cam nha

vui lòng cho mình con chữ màu vàng font chữ nhìn nghệ thuật chút : hair's fantasy.
bạn chỉ mình rõ hơn làm ntn để cài làm logo nha,sr mình gà lắm! cám ơn nhìu!

pac' oi cho em cai' nay "01224457979" nha pac thanks pác nhìu'

của các bạn đây

hungphilong

Cho em xin chữ T&L Mobile Shop một kiễu thư pháp dễ đọc chút nha anh và kiễu font "Gloucester MT Estra Condensed", anh chỉnh sao cho vừa với nha

panrai

Super V.I.P
Cho em xin chữ T&L Mobile Shop một kiễu thư pháp dễ đọc chút nha anh và kiễu font "Gloucester MT Estra Condensed", anh chỉnh sao cho vừa với nha

chử quá dài nhìn ko đẹp nhé em trai,nếu em chịu thì anh up lên luôn cho vì nhìn thấy kiểu chữ nhìn ko gõ lắm

lamthaiphong

anh cho em xin chữ :mr.nam
còn màu thì bác pha dùm e 2 màu vàng chanh với màu đỏ .
font chữ thì bác cho e xin font thư pháp,kiểu nào bác thấy đẹp là e cũng ok.
Hôm bữa e cũng tự tập làm mà trình độ photoshop cùi quá,nên chán + nản.giờ chỉ mong bác làm giúp thôi.hic

Cleonardo

mình vào sytem đc nhung ko co libari j đó, vui lòng hướng dẫn mình nha!máy mình n95

ngheokieumy

ôi tuyệt quá, thế này thì cho em xin 1 con Mr Nghèo nhé bác ... chân thành cảm ơn bác

lamthaiphong

hic bác chủ topic ơi làm ơn cho mình hỏi là bạn có còn tiếp tuc tạo giúp a e nữa không,nếu không thì cho tụi mình biết với,mình ngày nào cũng lóc cóc vào đây với hy vọng là bạn đã giúp rồi.cám ơn bạn nha!

nghiqt

bạn ơi. Nhờ bạn làm giùm mình chữ : quachcongtu nhé. thanks bạn nhìu lắm!

chv_1

bác panrai ơi bác lam ho em 1 cai dc khong ? thank bác trước nha\-/ e dùng mạng vina bác ak
MrT_0892

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.