• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo mạng theo yêu cầu

Status
Không mở trả lời sau này.

lamthaiphong

đề nghị bác chủ topic vô close topic luôn đi nếu bác không làm giúp anh e nữa,mình xin bác làm hơn nửa tháng rồi vẫn không hồi âm gì cả hỏi pác mấy lần cũng không trả lời nếu bác ko muốn lma2 giúp a e nữa thì cũng nên nói 1 tiếng đỡ mất công ngày nào cũng vô xem.

Zenki

Super V.I.P
đề nghị bác chủ topic vô close topic luôn đi nếu bác không làm giúp anh e nữa,mình xin bác làm hơn nửa tháng rồi vẫn không hồi âm gì cả hỏi pác mấy lần cũng không trả lời nếu bác ko muốn lma2 giúp a e nữa thì cũng nên nói 1 tiếng đỡ mất công ngày nào cũng vô xem.
Chắc Mod Panrai bận rộn việc khác thôi mà :D Anh em cứ chờ 1 thời gian xem sao :D

bexiu41

nhờ anh làm giúp em chữ bé Xíu và Shana giống chữ Hoài Chi ở bài viết #6 nhé
Thanks anh nhìu

namthanh13

Bạn có thể làm cho mình logo như đường dẫn này được ko. Nhưng màu trắng nhé. thanks bạn trước.
images

namthanh13

Tiếp nữa nè, Bạn có thể làm cho mình 1 cái hình con báo như logo của hãng PUMA đó được ko. Màu đen nha bạn

Chỉnh sửa cuối:

trauduc

các bác cho em hỏi làm cách nào biết được nhà mạng mình dùng mang số mấy ạ ? Vì em ko dùng SIM của Viettel hay Mobile gì cả mà của Simyo. Mong các bác giúp đỡ.

hung2611

Bác chủ topic cho e hỏi với, em mới dùng IP nên k biết phải xóa và copy mấy file đó vào iphone ntn, bác chỉ cho em làm thế nào với dùng chương trình j.
Và resping là cái j vậy?
Kích cỡ file làm logo sóng là bao nhiêu vậy?

Thanks bác nha

vietnam06

Bạn ơi, giúp mình nhé
Nguyễn Việt Anh

Font dạng thư pháp nhé; cám ơn rất nhiều!

htchd1

hehe cho tớ cái logo tên ngheodaica nha. font arial hay tahoma cũng được. màu trắng thôi. Mecci!

phamman

bác làm cho em xin chữ Hùng Hoài với màu đỏ bác nhé
em dùng vina và việt tell
yahoo: han7002001

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.