• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty S60v5/^3

cune

Tớ đang translate cái file .dat, nhưng mà mình thay đổi số kí tự trong đấy là nó lỗi luôn file, ko thể đọc được. Bạn nào muốn thử thì mở 2 file tớ đính kèm ở post #12 ra mà xem rồi thử cũng được. Đang decompile mấy cái class để xem nó out cái object đấy ra kiểu gì. Khó lòi mắt :s

Thế là vẫn chưa làm được bản Full à:(

protunho

hjz hjz, cái bản này hình như là demo thì phải, mà chơi ko hiểu j >"< Tiếg a may ra còn hiểu tí tí, chơi tiếg này thì pó tay

OnlineNo1

hjz hjz, cái bản này hình như là demo thì phải, mà chơi ko hiểu j >"< Tiếg a may ra còn hiểu tí tí, chơi tiếg này thì pó tay

Nếu bạn trẻ thích thì có thể bỏ ra 15k chơi bản full tiếng anh ;;). Mấy hôm nay, ngồi tạo jar, cài, xóa, đau cả tay, nóng hết cả máy :)), may mà trời còn man mát tý.

thangchuot99

hix..... vẫn chưa làm được hả bạn online? mong trò này ghê choi bản tiếng Nga đc 1 chút thấy hay mà mượt nữa chỉ tiết mò đc có 1 chút là nó dis .Mong bạn làm xong sớm để anh em đc trải nghiệm.
chúc bạn sớm thành công ^^

cune

Sao mình down link của chủ topic thì lúc vừa vào nó ra luôn ngôn ngữ gì gì đó chứ ko xuất hiện bảng chọn ngôn ngữ như ảnh đầu tiên trong topic. Dờ làm sao chọn đc english đây.

mai_tien_dat_251

Sao mình down link của chủ topic thì lúc vừa vào nó ra luôn ngôn ngữ gì gì đó chứ ko xuất hiện bảng chọn ngôn ngữ như ảnh đầu tiên trong topic. Dờ làm sao chọn đc english đây.

Hình ảnh ở đầu bài là bản Full nên có tiếng Anh!

Nightmoon

ai giúp e được ko,làm sao có được bản full En vậy,làm ơn hướng dẫn cụ thể giùm em với,thank!:D

OnlineNo1

:-s, sau 1 tuần cố gắng là vẫn công cốc :-s. Đếch đỡ được :-ss