• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty S60v5/^3

LastKnight

Thấy nhiều người thảo luận ghê...mà kô ai chịu thanks cho mình hết :(( mấy bác mua game chơi rồi àh?hay kô?:( muốn chơi wá mà tiếc tiền.. :((

kemkemkem

sao mình mua mà nó không gửi link về nhỉ,có pro nào giúp mình kiếm bản full ENG dc ko?Thank:D

Len trang chu > down ban trial ve > choj thj no bat dky > yes > hâ.u qua la tk bj tru 15k =))

Thấy nhiều người thảo luận ghê...mà kô ai chịu thanks cho mình hết :(( mấy bác mua game chơi rồi àh?hay kô?:( muốn chơi wá mà tiếc tiền.. :((

Hjx! Em OL = DT nen k thank dc! Ma thank thj cung z thuj. Dc j dau. Tks tks...:))

M4_Vu0ng_001

Hiện tại vẫn chơi được, nhưng khá là vất vả. Đó là vào chơi được 1 lúc, rồi save, back lại menu, rồi vào folder chứa các MIDlet, \private\102033e6, kiếm cái folder của Majesty, cop folder rms và file heap ra. Xong bị bắn ra ngoài thì lại cop lại để load. Tốn time :-s

bạn choi mình xin mấy file đấy của bannj với đc không?,hì

mà bạn nào chơi bản full eng rồi thì up mọi ngừoi xài ké với...

kemkemkem

trong video co nhiu` map ma` sao minh choi co' vai map bo.???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

up tren dt kiu? j vay?

Chỉnh sửa cuối:

hr1994g

Cả diễn đàn đang chờ tin bạn đấy...ráng làm cho anh em có cái mà chơi nha.game hay mà bị giới hạn dzậy,mất zui rồi :((

Các bạn nên tải tại trang chủ ý!! Mất 15k!! Bây giờ bảo mật kinh lắm, kô chọi được đâu!!

dnamve

Hix. Hix đang chơi thì bị out ra, ket nối vào trang chủ đăng ký gửi sms gsget g221 đến 8780 mất 15k mà chỉ nhận được một tin nhắn với nội dung: Thank you for your purchase. Không nhận đc link dow gì hết. Mất toi 15k

hr1994g

Hix. Hix đang chơi thì bị out ra, ket nối vào trang chủ đăng ký gửi sms gsget g221 đến 8780 mất 15k mà chỉ nhận được một tin nhắn với nội dung: Thank you for your purchase. Không nhận đc link dow gì hết. Mất toi 15k

Mình xin lưu ý là fải chọn quốc tịch VN trước khi Down!! Nó gửi về 1 Link chỉ dùng đc 1 lần duy nhất! Down thất bại = mất xiền!! Game này mình chơi trên PC rùj, hay dã man!! Mình chơi Majesty 2!! Hjhj

dnamve

chơi một tý rồi save. Đang chơi mà bị out ra thì bấm phím đỏ out luôn sau đó vào load lại chơi tiếp. Đã wa được lv8 làm sao chơi được mấy cái map phiá trên. Có ai phá đảo chưa?