• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty S60v5/^3

M4_Vu0ng_001

mọi người thử bản của mình xem,vừa search đc trên mạng đây.anh e xem thử,sao
Mã:
http://www.ziddu.com/download/14082670/Majesty_v1.0.zip.html

boy_online01

sao mjh mua game mat 15k ruj ma cho maj k thay n0 guj ljnk ve nhy?hjx :((

mất 30k ùj. Đếck thèm game ghiếc j nữa s.s

Chia buồn cùng bạn :(. Từ trước đến giờ nếu mua game thì mình toàn vào trang chủ của Viettel hoặc Vinaphone trả tiền rồi down thôi. Cũng có một lần bị thằng Viettel ăn quỵt mất 15k mà nó ko trả lại link down :|

OnlineNo1

đã có bạn demo tiếng Anh rồi nhé bạn......

Hiện tại vẫn chơi được, nhưng khá là vất vả. Đó là vào chơi được 1 lúc, rồi save, back lại menu, rồi vào folder chứa các MIDlet, \private\102033e6, kiếm cái folder của Majesty, cop folder rms và file heap ra. Xong bị bắn ra ngoài thì lại cop lại để load. Tốn time :-s

OnlineNo1

Da aj choi Map 2 chua z? Choi kiu j vay? Mat ka buoi chieu ma k wa! Hjk

Map của mấy con goblin hả. Bạn phá hết nhà của bọn nó, hoặc là đi lên đỉnh trên cùng của map, double touch và rồi set 1 số tiền cho mấy thằng heroes đi lên, thấy 4 cái cột giam 1 thằng Necromance, lại double touch vào mỗi cột, cho lên tầm 400 gold để bọn nó phá đi là xong (mấy con zom ở đó khỏe lắm, nên mua warrior + magic guild, ko nên mua range

kemkemkem

Map của mấy con goblin hả. Bạn phá hết nhà của bọn nó, hoặc là đi lên đỉnh trên cùng của map, double touch và rồi set 1 số tiền cho mấy thằng heroes đi lên, thấy 4 cái cột giam 1 thằng Necromance, lại double touch vào mỗi cột, cho lên tầm 400 gold để bọn nó phá đi là xong (mấy con zom ở đó khỏe lắm, nên mua warrior + magic guild, ko nên mua range

Mình fa' hết4 kái cột rùi mà nó co' wa cửa đâu? Cáj con bị nhốt đấy là quân mình hay quân tar, lv 15 liền =))

manh056

Mình fa' hết4 kái cột rùi mà nó co' wa cửa đâu? Cáj con bị nhốt đấy là quân mình hay quân tar, lv 15 liền =))

bạn cứ đập hết nhà nó là qua
mua mấy con pháp luật đó
lên cấp cao là nó đập nhà nhanh lắm

Nightmoon

sao mình mua mà nó không gửi link về nhỉ,có pro nào giúp mình kiếm bản full ENG dc ko?Thank:D