• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty: The Northern Expansion v1.0.12 S60v5 Belle Retail Kryak [by HeroCraft]

hieuna

Majesty: The Northern Expansion v1.0.12 S60v5 Belle Retail Kryak[by HeroCraft]

Một game chiến lược hay cho anh em, nay có bản cập nhật nên mình giới thiệu luôn. Tuy load hơi lâu nhưng đồ họa đẹp, đánh hay..

Cập nhật mới ở bản này:
-Sửa lỗi một số lỗi cố định
-Tối ưu hóa, cải tiến

Dowload

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Chắc cài đè dc bản 04 nhỉ,còn cái map cuối,mà vô là ram còn có mấy mb,ko mở cái coc để hack tiền dc

hieuna

Chắc cài đè dc bản 04 nhỉ,còn cái map cuối,mà vô là ram còn có mấy mb,ko mở cái coc để hack tiền dc

Bác thử cài xem được không, công nhận load chậm thật

Khoaaaa

Active Member
Mình cài thì dc rồi,vào chơi ok,mượt hơn 04 chút,có thêm cái cheat khá hay,nhưng ko biết làm sao cho tăng kim cương,mà sao ngốn ram hơn bản 04 nhỉ,nhấn tắt cái ef mưa rồi mà ram vẩn chỉ còn 1,2 mb,hic,có cái n8 thì đã hè

hieuna

Mình cài thì dc rồi,vào chơi ok,mượt hơn 04 chút,có thêm cái cheat khá hay,nhưng ko biết làm sao cho tăng kim cương,mà sao ngốn ram hơn bản 04 nhỉ,nhấn tắt cái ef mưa rồi mà ram vẩn chỉ còn 1,2 mb,hic,có cái n8 thì đã hè

Bản này nó cải thiện độ mượt hơn chút, ram ngốn kinh khủng

Khoaaaa

Active Member
Ừm,ngốn kinh wá, chả hack hec dc gì
à,rảnh rổi hieuna thử tìm xem cái game heroes lore có bản up chưa,

langtu069

Bác ơi, bản này cài vào chạy dc liền hay phải cài thêm cái java bác ?

chungtom123

Bác ơi, bản này cài vào chạy dc liền hay phải cài thêm cái java bác ?

có chứ :D CFw mình ram 57mb nên tha hồ =)) cài game + soccer + smartlight vẫn còn mười mấy mb ram :))
mà vừa thấy 1.09 mà đã ra 1.10 rồi. nhanh thật=D>

Khoaaaa

Active Member
Mìh dùng bản cfw của overyou,ram ổn sau kđ củng chỉ dc51,52mb,mở lên ,vô màn chơi còn 1,2mb,bạn nói còn mười mấy mb là đang chơi hay đang ở menu game,khó tin lắm

chungtom123

fix

Mìh dùng bản cfw của overyou,ram ổn sau kđ củng chỉ dc51,52mb,mở lên ,vô màn chơi còn 1,2mb,bạn nói còn mười mấy mb là đang chơi hay đang ở menu game,khó tin lắm

đây đang là chạy 4 ứng dụng phục vụ hack game, giữ ság màn hình. Nếu tắt giftalor dùng để chụp màn hình chắk cũg đk mười mấy mb you nhỉ :)) nếu ở menu game thì còn tầm 26mb :D

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Ram mình củng tầm đó,nhưng đang chơi mà ra ngoài thì ...víu,chơi map cuối ko hack tiền dc,lâu lắc

langtu069

Cài bình thường, không phải cài thêm cái gì hết

Đúng r` :) hehe :) Hqa tớ test thấy quá mượt quá ngon luôn :) Nhưng chưa hack, máy tớ ram cùi :"> Mà làm sao để save game giữa chừng bác nhỉ ? Mỗi lần muốn nghỉ chơi cứ phải chờ đến auto save quá lâu luôn :(

Khoaaaa

Active Member
Save thì langtu nhấn bt phía trên bên fải ý,chọn cái ngoài cùng từ trái wa đó,cái thứ hai hình nhu là load,bản này chỉ ko biết làm sao cho lên kim cương thôi,nv thì mình hiểu dc vài từ tiêng anh nên mò củng dc,chơi mấy lần rồi nên củng ko lạ lắm game này

Có thể chép data, sao lưu của game này wa thẻ,chạy fw khác,cài game lại,chép wa lại chơi tiếp dko nhỉ các bác,nếu dc và có ai biết đường dẩn thì sahre mình với

Last edited by a moderator:

langtu069

Save thì langtu nhấn bt phía trên bên fải ý,chọn cái ngoài cùng từ trái wa đó,cái thứ hai hình nhu là load,bản này chỉ ko biết làm sao cho lên kim cương thôi,nv thì mình hiểu dc vài từ tiêng anh nên mò củng dc,chơi mấy lần rồi nên củng ko lạ lắm game này

Tớ bấm vào cái đấy (hình đĩa mềm) nhưng mà nó ra cái gì đấy, thông tin (như warrior, gold, ...) thì nó là của lúc mới vào nên không dám acct. Bác đã làm như thế chưa ?

Khoaaaa

Active Member
À,vậy thì bạn có save trc đó rồi fải ko,vì bảng info đó là lần cuối bạn save,nhấn ok thì nó hỏi có lưu đè lên ko,mình toàn lưu bằng cái đó mà,hình đĩa mềm có mũi tên lên là để load mấy data mình save

chungtom123

Có thể chép data, sao lưu của game này wa thẻ,chạy fw khác,cài game lại,chép wa lại chơi tiếp dko nhỉ các bác,nếu dc và có ai biết đường dẩn thì sahre mình với

vào private/102033E6/midlets/...
... Là thư mục chứa file game. Xem tên game = cák xem manifest.mf hoac so sámh dug lượg. Copy thư mục rms (save game ứg dụng đây) rồy paste vào thư mục sau này khj cài lại game đấy. Chú ý là cài laai game thj ... Cug khak nhau day nké

langtu069

À,vậy thì bạn có save trc đó rồi fải ko,vì bảng info đó là lần cuối bạn save,nhấn ok thì nó hỏi có lưu đè lên ko,mình toàn lưu bằng cái đó mà,hình đĩa mềm có mũi tên lên là để load mấy data mình save

À, hỉu r` bác >:) Thks bác nhé >:) Chơi ngon mỗi tội hack không dc, kết quả bây giờ là ngày thứ 40 r` mà chưa explore dc nửa map nữa :))