• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty: The Northern Expansion v1.0.12 S60v5 Belle Retail Kryak [by HeroCraft]

Khoaaaa

Active Member
Thank pro chungtom nhen,để thử
hi,bạn langtu là nử hả,sao củng siêng cày đấy chứ,mà bạn chơi map nào mà lâu thế,cắm cờ xanh cho chúng nó đi lảnh thưởng ý,cờ càng nhiều tiền thì lính càng đi nhanh ,nhiều,đở chết,mà bạn chơi hơn 25 n thì mất hc vàng ròi

langtu069

Thank pro chungtom nhen,để thử
hi,bạn langtu là nử hả,sao củng siêng cày đấy chứ,mà bạn chơi map nào mà lâu thế,cắm cờ xanh cho chúng nó đi lảnh thưởng ý,cờ càng nhiều tiền thì lính càng đi nhanh ,nhiều,đở chết,mà bạn chơi hơn 25 n thì mất hc vàng ròi
:) Tớ là nữ :") Tớ chơi map đầu ý :)) Cắm cờ xanh nó hết tiền, hic :(( Tớ k hack tiền dc tức ành ành đây, mới tăng level của market, tiền cũng dc kha khá, nhưng explore được cũng kha khá mấy thằng devil, cắm cờ đỏ mệt :)) Chủ yếu ngồi chờ up tiền >:)

Khoaaaa

Active Member
Ừm ,mấy màn đầu bạn chơi bản 04 ý,ko ngốn mấy,nên còn hack dc,mình chơi map cuối ,ko hack dc,hơn20 ngày rồi,rồng tới ,bọn fáp sư đỏ lv 5,6 die hết ,ko có tiền hồi sinh ,tức lắm luôn,mà cái vụ kim cương fải làm sao nhỉ

langtu069

Ừm ,mấy màn đầu bạn chơi bản 04 ý,ko ngốn mấy,nên còn hack dc,mình chơi map cuối ,ko hack dc,hơn20 ngày rồi,rồng tới ,bọn fáp sư đỏ lv 5,6 die hết ,ko có tiền hồi sinh ,tức lắm luôn,mà cái vụ kim cương fải làm sao nhỉ

Bản 04 tớ không chơi được, tớ đè bản 12 lên luôn >:) Mấy thằng pháp sư tới gần chém 2 phát là die cả :)) Tớ là tớ chỉ thích mấy thằng warrior thôi, sống dai mà làm ăn cũng tốt nữa;;) Hồi sinh á ? Tức là make thằng mới đó hả bác ? Cái vụ kim cương tớ cứ 15 viên không đổi :(( Là sao ? :-?
P/s: Ngày thứ 71 =))

Khoaaaa

Active Member
Ủa,sao lại ko dc,al map mình chơi bản 04 đó,máy 5800 ,chỉ map cuối là lên bản 12 ,bạn chơi map đầu thì chưa có hai loại fù thủy kia để dc hồi sinh ràu,là con nào chết thì mình dùng fép cho nó sống lại,ko fải thuê con mới,kết fáp sư đỏ vì chỉ cần lên lv 5,up đầy đủ skin trong thư viện thì bọn chuột,xương...chỉ một bem là die mà ko cần tới gần luôn,nhìn chúng nó bem mà sướng mắt,bọn lính kiếm mà một chọi hai thì củng thua nhện,rồng,dơi bay của mấy map sau thôi à

langtu069

Ủa,sao lại ko dc,al map mình chơi bản 04 đó,máy 5800 ,chỉ map cuối là lên bản 12 ,bạn chơi map đầu thì chưa có hai loại fù thủy kia để dc hồi sinh ràu,là con nào chết thì mình dùng fép cho nó sống lại,ko fải thuê con mới,kết fáp sư đỏ vì chỉ cần lên lv 5,up đầy đủ skin trong thư viện thì bọn chuột,xương...chỉ một bem là die mà ko cần tới gần luôn,nhìn chúng nó bem mà sướng mắt,bọn lính kiếm mà một chọi hai thì củng thua nhện,rồng,dơi bay của mấy map sau thôi à

Nó load đến chữ R thứ 2 là đứng luôn :)) Tớ gét nhất mấy thằng wizard đi explore bị đánh sau lưng ấy, lv 5 6 có fire-round còn đỡ đỡ :(( Thế à bác, tớ chơi bản 08 ấy, có mấy thằng warrior tóc dài đánh quá đã luôn :)

Khoaaaa

Active Member
Haizzzz,chắc làm cách chung tom chỉ,chạy lại fw gốc thôi,có ram hack tiền để giử lính chứ con rồng nó fun cho fát lửa thì lv 5,6 gì là die hết,tức wá

À,lính tóc dài thì bạn fải xây nhà crypta gì đấy,nhà thằng fáp sư áo đen ý,là đc lính cầm lưỡi hái,xây nhà ông fáp sư áo xanh thì dc lính nữ tóc dài đó ,khá trâu

Last edited by a moderator:

langtu069

À,lính tóc dài thì bạn fải xây nhà crypta gì đấy,nhà thằng fáp sư áo đen ý,là đc lính cầm lưỡi hái,xây nhà ông fáp sư áo xanh thì dc lính nữ tóc dài đó ,khá trâu

:)) Phải kết hợp nó lại à bác, hèn gì có map tớ chẳng xây cái foress nào cả nên chờ mãi k thấy mấy thằng tóc dài đâu :">
P/s: Đang cày thằng lính 1000gl :>

Khoaaaa

Active Member
Mình mà begin hack xong tiền,thì xây mấy cái nhà đó trc,mới lo đến lính,màn nào ko có wizard thì ôi thôi,coi như mất huy hương vàng rồi,bọn warri tuy chịu khó wánh,đi,nhưng chúng đánh lâu wé

langtu069

Đúng r` cậu ạ :) Nhưng mà tớ up kiếm và áo thì nó làm 2 phát là đi luôn con zombie :">

Khoaaaa

Active Member
Ư,mấy con chuột ,zom thì nó bem fát đi liềm,wái game này sợ nhất là con ma cà rồng ý ,nó fản lại đòn bem của lính nên nhanh chết lém,langtu wa map 1 chưa

langtu069

Ư,mấy con chuột ,zom thì nó bem fát đi liềm,wái game này sợ nhất là con ma cà rồng ý ,nó fản lại đòn bem của lính nên nhanh chết lém,langtu wa map 1 chưa

:"> Ma cà rồng là con nào, hình như tớ chưa thấy thì phải :D Tớ qua r`, lúc tối nằm cày cả buổi, xong r` mừng gê >:) Tí nữa vào lớp cũng phải cày :> Game này mau giền quá, thời gian trc tớ chơi cũng giền, bây giờ chơi lại cũng giền :))

P/s: Cậu end map cuối chưa :D

phanvantaih

wái game này sợ nhất là con ma cà rồng ý ,nó fản lại đòn bem của lính nên nhanh chết lém

Ma cà rồng thì dùng phép thuật từ xa đi bạn àk, cho nó 2 cái sét 400 vàng là xong :D

Khoaaaa

Active Member
Mình chỉ nói nó mạnh chứ dame nó thì củng dể,một chú wizard lv 6 là ok,

Khoaaaa

Active Member
Ừ để mình coi,thank nhìu nhen,mình củng có cài javaruntime rồi

Khoaaaa

Active Member
Woa,cuối cùng củng xong map cuối,thank chungtom nhen,chơi xong mới thấy map này khó kinh,con rồng 3 đầu ý,fải một con wizard lv ẩn đi mới bem dc nó,chứ hiện ra thì hai đòn là đi,khó ghê luôn

thangtq321

mấy bạn ram free bao nhiu mà hack đc vậy. mình free khoảng 40mb, vào socrer rui vào game, ấn nút gọi thì vào đc ct hack, nhưng thoát game lun a??? :( ai giúp mình với :))