• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty: The Northern Expansion v1.0.12 S60v5 Belle Retail Kryak [by HeroCraft]

Khoaaaa

Active Member
Bạn nói rỏ map nào đi,sẻ cố giúp,hay mấy bạn dùng bản sao lưu của chungtom ý,mở hết map sẳ n rồi đó

minhduc1989

Woa,cuối cùng củng xong map cuối,thank chungtom nhen,chơi xong mới thấy map này khó kinh,con rồng 3 đầu ý,fải một con wizard lv ẩn đi mới bem dc nó,chứ hiện ra thì hai đòn là đi,khó ghê luôn

down về rùi làm sao nữa hả bạn

Khoaaaa

Active Member
Bạn dow về,ex ra dc thư mục rms,bạn chép fd đó vào c/private/102033E6/apps/[101054a3]...
Tùy bản bạn cài mà tên foder có uid khác nhau nha,mình cài bản 12đó,,nên kiểm tra trc,foder rms đó có
15file đó,

tiker

bí quyết chơi map cuối là, xây thật nhiều chòi drawen, tập trung xây nhà của phù thủy, mấy thằng chiền binh chưa ra đến nơi đã bị bem chết rồi =))))

phanvantaih

Bực thật, mình đang chơi bản 1.13.26, cái map rồng ý, bọn lính vừa mới ra đã hunting, đòi đi giết giồng rồi.. Nếu xây tháp canh của bọn người lùn thì chỉ chống được lúc đầu, lúc sau 6, 7 con rồng nó tấn công một lúc thì chẳng kịp sửa, xây gì.. Nản thật.

tiker

xây theo hướng tấn công của bọn rồng ý, với cả đừng dùng lính, đi chậm lắm, chưa kịp chém đã bị nó hun chết rồi, dùng phù thuỷ ý, chuởng khoẻ lắm

Khoaaaa

Active Member
Chơi wizard thôi,lv 7,8 ,up max skin trong thư viện thì một em chơi tay đôi luôn,xây tháp cung gần gần nhà,ngăn rồng lại,time rồng fá tháp thì wiz tới đam nó là vừa,mà rồng ko fun vô lính chỉ fá tháp,lính mềnh đở hao,đỡ theo dõi để hồi sinh cho mệt

phanvantaih

Mình bảo lúc đầu ấy, mới level 1 nó đã đòi đi giết rồng thì làm sao nuôi cho nó lên level 7, 8 được

Khoaaaa

Active Member
Bạn cố gắng xây nhà nó từ xớm,cắm cờ xanh nhiều nhiều cho nó đi,gặp ổ chuột,zombie thì cắm cờ cho nó đánh ,luyện cho nhanh lên,mà ngày thứ mấy rồng mới ra nhiều mà

kể ra màn này rồng ra vẩn chưa nhiều nè,khó con rồng 3 đầu thôi,chứ map rồng mà thử thách 40 ngày ý,một lúc ra 6,7 con

phanvantaih

Uk thì mình đang nói cái 40 ngày đấy mà, mình vẫn đang chơi bản kingdom sim gì đấy mà. Có 8 phù thủy trong đó 4 thằng có mưa thiên thạch rồi, 4 thằng kia cũng đã có quả cầu lửa, tháp canh của bọn người lùn cũng xây được 1 lớp, nhưng cuối cùng cũng ngoài ngày 30 là thua

Khoaaaa

Active Member
Bản đó hồi mình chơi,thì đả hack toàn bộ nhà xong hết trong ngày 1,lính thì vài con dc 10 lv,bạn hack dc tiền thì ghim cờ lên con rồng ý,con wizard nào gần tới con rồng thì dùng fép cho ẩn đi,kẻo die

thangtq321

ai hướng dẫn em hack tiền với, máy em free 40mb ram, ko đủ để hack, cứ vào hack+game là out game.hix

phanvantaih

Đã xong, 8 con phù thủy chết dần chết mòn còn 3, mất 43 ngày vẫn được hc vàng.. Game chiến thuật mà hack vs cheat thì còn gì là chiến thuật nữa

tiker

đúng rồi đấy, hack thì còn gì hay nữa, mình cũng chơi qua hết rồi, đúng là 1 game hay :)

Khoaaaa

Active Member
Hihi,tính kiên nhẩn mình kém,chủ yếu là khám fá,vẩn còn cái hay là mình ko thể điều khiển lính,và đổ họa wá tuyện,tuy hơi giật

tiker

mới đầu mình cũng chả hiểu chơi ntn, chơi cái hướng dẫn cũng mù tịt, nhưng sau khi chơi hết 2 map đầu thì bắt đầu hiểu dần, cũng không khó lắm đâu bạn ak

langtu069

À, cho em hỏi là mình làm cho heroes nó ẩn đi dc k hay tự nó ẩn hả các bác ?

Khoaaaa

Active Member
bạn fải xây nhà wizard,trong bảng fép thuật bạn chọn một con nào đó,rồi nhấn vào biểu tượng thứ hai hàng hai từ dưới lên,biểu tượng có hình người có bóng mờ ý