• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.0.0(562) (by Herocraft) EN-FULL version Symbian S60v5 Games

NTiolanDatluu

Majesty v1.0.0(562) (by Herocraft) EN-FULL version Symbian S60v5 Games

[video=youtube;JtN-RK9FGI4]http://www.youtube.com/watch?v=JtN-RK9FGI4&feature=player_embedded[/video]

+ 10 loại nhân vật với hàng chục tham số, vũ khí cá nhân và áo giáp.
+ Các loại quái vật khác nhau.
+ Hàng chục phép thuật các loại.
+ 30 loại tòa nhà với một lựa chọn để nâng cấp.
+ 8 câu chuyện nhiệm vụ (cộng với một nhiệm vụ mới sau khi cập nhật trò chơi)

Link down: http://www.mediafire.com/?8p2pllcz1bcenlo

Note: bản này mình kiếm đc bên 1 diễn đàn của nước ngoài, post là bản full! mình vừa chơi xong cửa đầu tiên bị out, xin lỗi các bạn vì lỗi kỹ thuật, mình sẽ kiếm lại up bản full sớm nhất!

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Ôi,mong chờ mãi cuối cùng cũng đã có cao thủ cr@ck full được game này rồi,hồi trước cứ chơi được vài phút lại phải save,chép data để riêng ra ko bị out thì mất hết :( híhí,kết quá :)) Chưa test vì được vì đang onl điện thoại nhưng cũng Thanks chủ thớt nhiều nhiều :D

barracuda

mình chưa chơi trò này :D bác chủ thớt gt qua cách chơi ( kiểu game) đc ko :D

JohnyNguyen

Game này chơi giống như đế chế Aoe2 trên PC ý,kiếm vàng,xây nhà,nâng cấp heroes,phép thuật,mua quân ... đánh quái vật theo nhiệm vụ để qua màn,nói chung là rất hay,cứ biết cách chơi rồi là mê ngay,ko dời cái đt ra được :)) bạn cứ cài vào vọc thì biết :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

bồ ơi,bỏ password đi giùm cái :( mediafire vốn đã chuối,chọt pass xong nó cứ hiện Processing download request rồi lại quay về đòi pass,nản luôn :( hic

Chỉnh sửa cuối:

manh056

Game này chơi giống như đế chế Aoe2 trên PC ý,kiếm vàng,xây nhà,nâng cấp heroes,phép thuật,mua quân ... đánh quái vật theo nhiệm vụ để qua màn,nói chung là rất hay,cứ biết cách chơi rồi là mê ngay,ko dời cái đt ra được :)) bạn cứ cài vào vọc thì biết :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

bồ ơi,bỏ password đi giùm cái :( mediafire vốn đã chuối,chọt pass xong nó cứ hiện Processing download request rồi lại quay về đòi pass,nản luôn :( hic
mình cũng bị như thế

master09

mua đi mất 15k Nhưng chưa mua thử. Chán Tưởg bản full chơi đc màn 1die. Mog bạn sớm kiếm dc bản full. Cám ơn bạn

JohnyNguyen

Hic,bị hớ rồy :(( cứ tưởng bản full thiệt ai dè :( mà dù sao cũng đã download được đâu,up mediafire để pass khó down quá ah :(

jack_hunter97

hình nhu các ban dùng opera tren dt tai ve phai ko neu nhu vay thì moi khi nó doi pass thi chuyen sang che do dt khi mo dc rùi.thi chuyen sang tat xem di dong rùi tai ve

master09

chán wá có ai có bản full k? Tìm mãi mà k kiếm đc bản full. Game hay wá chán. Kiếm đc bản chơi tới màn 2 tưởng full đag định bật pc up cho ae, chơi đc tí nữa thì e nó out. Điên!

JohnyNguyen

Full áh,thế thì bồ up lên đi cho ae test thử cái :D có hàng mà "ăn mảnh" là ko được đâu nhé :p híhí ;))

natan

Ủa làm sao bạn biết đươc có bao nhiu người đã LICK DOW vậy chị cho mình xem với:-??

JohnyNguyen

Hic,bồ cứ thử up lên đi,chưa chắc mọi người đã chơi được đâu :( trước cũng có nhiều bạn mua 15k thì nó gửi về cho file cài .jad file này đi riêng cho từng máy,máy khác không cài được :( hic,nếu chơi được sẽ ko quên cám ơn đâu ;)) híhí