• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.0.0(562) (by Herocraft) EN-FULL version Symbian S60v5 Games

nhok_dk

full cái đầu ông ấy. Chơi chưa hết màn 1 thì hiện lên About có mỗi dấu √ rùi chả bít ấn vào đâu cũng chẳng ấn đâu đc nưã. Thế là ấn vào √ xong out hết fim. Vào thì lại chơi từ đầu dù só lưu lại cũng v!

full cái đầu ông ấy. Tui vào game ram còn 26m ram tổng 43m. Chơi chưa hết màn 1 thì hiện lên About có mỗi dấu √ rùi chả bít ấn vào đâu cũng chẳng ấn đâu đc nưã. Thế là ấn vào √ xong out hết fim. Vào thì lại chơi từ đầu dù só lưu lại cũng v!

choáng với ăn nói kiểu này :(

Luu_Tan_Vu

full cái đầu ông ấy. Chơi chưa hết màn 1 thì hiện lên About có mỗi dấu √ rùi chả bít ấn vào đâu cũng chẳng ấn đâu đc nưã. Thế là ấn vào √ xong out hết fim. Vào thì lại chơi từ đầu dù só lưu lại cũng v!

full cái đầu ông ấy. Tui vào game ram còn 26m ram tổng 43m. Chơi chưa hết màn 1 thì hiện lên About có mỗi dấu √ rùi chả bít ấn vào đâu cũng chẳng ấn đâu đc nưã. Thế là ấn vào √ xong out hết fim. Vào thì lại chơi từ đầu dù só lưu lại cũng v!

tôn trọng người khác 1 tí đi. muốn người ta coi trọng mình thì cư xử như con người với nhau đi

JohnyNguyen

Thôi đi mấy bồ,có mỗi chuyện như vậy mà cũng lớn tiếng với nhau được :( cùng ae pda với nhau mà,bỏ đi nhé,tóm lại chưa có bản full cr@ck gì đâu,bạn nào muốn chơi thì chịu khó bỏ 15k mua game nhé !!! :(

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

vì mình chúng ta chỉ online nhưng cũng cần cư xử đúng mực với nhau chứ k lẽ muốn nói gì thì nói. thôi chấm dứt ở đây

NTiolanDatluu

vì mình chúng ta chỉ online nhưng cũng cần cư xử đúng mực với nhau chứ k lẽ muốn nói gì thì nói. thôi chấm dứt ở đây

ở bản của mình ở trên post thì chơi đc hết màn 1 là out, bản của bạn mình chưa đc nửa là out ra ngoài rồi vào lại! hix! để mình cố gắng tìm bản cr@ck cho mọi người! cảm ơn bạn đã chia sẻ! ;;)

gentleman1032

lúc nó nó hiện dấu v thì pạn chịu khó nhấn nút đỏ out ra lun rùi vô game load lại là được đừng nhấn vào v mình đã test thử tới màn 6 ok nhưng hơi tốn thời gian chơi xíu nhớ lưu lại nha pạn

JohnyNguyen

lúc nó nó hiện dấu v thì pạn chịu khó nhấn nút đỏ out ra lun rùi vô game load lại là được đừng nhấn vào v mình đã test thử tới màn 6 ok nhưng hơi tốn thời gian chơi xíu nhớ lưu lại nha pạn
Cách này ko hay lắm,mình để ý game này cứ chơi được hơn 15 20 phút gì đó là bị nó đòi donate :( cứ chơi nhưng thỉnh thoảng lại dùng Xplore save data game ra riêng chỗ khác :D như vậy khi nào bị out thì chép data về đúng chỗ cũ,vậy là được chơi tiếp luôn,đỡ tốn "time " :)) nhưng bản ko full thì chỉ chơi được đến màn 6 hay 7,8 gì đó là hết,nó ko mở cho chơi tiếp ~X( chán

NTiolanDatluu

tóm lại lại chơi vẫn chưa đc thoải mái, chơi mà cứ rình rình chuẩn bị out để chép data,hix thấy nản luôn! :-?

n5300

thích quá thì bỏ 15k ra mua, cũng đâu có tốn kém lắm, nếu không thì chờ crack !

NTiolanDatluu

đúng lag 15k ko đáng là bao nhưng nhiều cái 15k + lại là cả vấn đề đó bạn, tiết kiệm đc tí nào hay tí đó :p

gentleman1032

chắc pạn Johny_Nguyen_161 hiểu nhầm ý mình rùi ý mình là pạn vừa chơi vừa save khoảng 5p save 1 lần game lúc nó văng ra thì k chọn (V) mà nhấn nút đỏ cho nó out ra lun khi vào lại pạn load game thì nó sẽ trở lại chỗ pạn vừa save mình thấy nhah hơn dùg xplore copy data đó

JohnyNguyen

Hìhì,có lẽ là như vậy cũng ok đấy :D cũng chỉ là vài thủ thuật ae vọc được để tránh bị reset data thôi ;)) với lại bản ko full thì cũng chỉ chơi được có vài map là hết rồi :( ko mở tiếp được,tiếc nhỉ >"<

LastKnight

Bác lừa tình :(( Game này mình up rồi mà chưa bản full,thấy ghi Full tưởng thiệt,mừng hụt :((

gentleman1032

lên ovi down thử test được 2 map đầu ok wa map thứ 3 mới chọn là văng ra pắt mua 2usd sặc

NTiolanDatluu

lên mấy 4rum mobile của nước ngoài, thấy thảo luận bên đó vẫn chưa cr@ck full đc! hihih ( thông tin xấu ) :))