• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.0.0(562) (by Herocraft) EN-FULL version Symbian S60v5 Games

Luu_Tan_Vu

game máy nào đăng ký mua thì chơi máy đo đc thôi!

lại nhìn em trong avatar quen hả, sao đoán ở tây ninh :D

nó k dựa vào imei nên máy nào cũng xài được hết vả lại đây là ứng dụng java nữa

master09

mình down trên trag chủ nó. Phiên bản1.7.2 rùi. Nó yêu cầu cài đặt ngay còn down về thì đuôi jad. Mua mất 15k h chơi full rùi. Chơi h mới ngủ nè. Mê luôn. Cũg k tốn ram lắm. ăn gì rùi ngủ đã. Good9 ae.

NTiolanDatluu

mình down trên trag chủ nó. Phiên bản1.7.2 rùi. Nó yêu cầu cài đặt ngay còn down về thì đuôi jad. Mua mất 15k h chơi full rùi. Chơi h mới ngủ nè. Mê luôn. Cũg k tốn ram lắm. ăn gì rùi ngủ đã. Good9 ae.

hí hí share cho ae đi! thank

JohnyNguyen

Đấy nhé,mua game quan trọng nhất cái file .jad nó gửi về,lần trước có mấy bạn up lên mà ko dùng được :( bồ cứ up cái file .jad lên cho ae nhé :D có mỗi cái file .jad nhẹ vài kb mà nó bắt mua 15k :( nghèo lắm
p/s hic,cày game dã man thế bồ ;)) chơi game trên đt mà cũng thức gần tới sáng được :p

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

biết là kích lệ tinh thần roài, ai cũn vậy thôi! mình chia sẻ và mình nhận lại đc lời cảm ơn cũng vui chứ! nhưng mình ko nói ng ta thank!

master09

thế là mất 15k èo. Bản full này 1.05 ah. Trên trang chủ 1.07(2) rùi

JohnyNguyen

full chết liền đó cha. Lưà tình. Lấy máy thằng bạn test thử chơi đc tí là out!

ak,lại hớ rồi :)) hêhê,ko mất 15k mà kiếm được bản full game này quả là điều không tưởng :( chán nhề ~X( sao game nỳ hay vậy mà hổng có cao thủ nào ra tay cr@ck giùm cái :(

elkun2610

Mấy cái java mà ít "Hpro" để ý tới.
Đang chat với chủ top mà ko thấy tl nhỉ?

NTiolanDatluu

Mấy cái java mà ít "Hpro" để ý tới.
Đang chat với chủ top mà ko thấy tl nhỉ?

sáng trả lời lại rùi mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

mình cài vào nhưng chưa test thử, chơi vẫn bị out ah! buồn nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

master09

bỏ 15k mua game này quả k hối hận. Game chơi hay wá. Mấy bạn mua đi. Lên trag chủ bó down bản 1.07 về cài chơi một tí nó bắt gửi sms mất 15k thế là full. K bít game nay crack sao nữa. Cái file jad mìh down về k có tác dụg j hết. nó là file khi cài đặt nó kết nối để mìh cài đặt file jar trực tiếp chứ k cho mìh down file jar đc. Po tay. Mìh cài đặt là cài bản demo xog vào game ket nối j do rùi gửi sms rùi mới full. Game này fải là cao thủ cuả các cao thủ mới crack đc. Hi vọng nhỏ nhoi! Chác cũng có cao thủ ccc đc. Mong đợi....!

n5300

bỏ 15k mua game này quả k hối hận. Game chơi hay wá. Mấy bạn mua đi. Lên trag chủ bó down bản 1.07 về cài chơi một tí nó bắt gửi sms mất 15k thế là full. K bít game nay crack sao nữa. Cái file jad mìh down về k có tác dụg j hết. nó là file khi cài đặt nó kết nối để mìh cài đặt file jar trực tiếp chứ k cho mìh down file jar đc. Po tay. Mìh cài đặt là cài bản demo xog vào game ket nối j do rùi gửi sms rùi mới full. Game này fải là cao thủ cuả các cao thủ mới crack đc. Hi vọng nhỏ nhoi! Chác cũng có cao thủ ccc đc. Mong đợi....!

Cái này mình không điều khiển quân được hả bạn? toàn phải cắm cờ rồi treo tiền thì quân nó mới làm việc sao ?

NTiolanDatluu

Cái này mình không điều khiển quân được hả bạn? toàn phải cắm cờ rồi treo tiền thì quân nó mới làm việc sao ?

uh ko điều khiển quân đi, điểm này làm mất hay, toàn pải treo tiền! hix

Luu_Tan_Vu

ak,lại hớ rồi :)) hêhê,ko mất 15k mà kiếm được bản full game này quả là điều không tưởng :( chán nhề ~X( sao game nỳ hay vậy mà hổng có cao thủ nào ra tay cr@ck giùm cái :(

no la ban full nhung an ram du lam nen bi out

master09

full cái đầu ông ấy. Chơi chưa hết màn 1 thì hiện lên About có mỗi dấu √ rùi chả bít ấn vào đâu cũng chẳng ấn đâu đc nưã. Thế là ấn vào √ xong out hết fim. Vào thì lại chơi từ đầu dù só lưu lại cũng v!

full cái đầu ông ấy. Tui vào game ram còn 26m ram tổng 43m. Chơi chưa hết màn 1 thì hiện lên About có mỗi dấu √ rùi chả bít ấn vào đâu cũng chẳng ấn đâu đc nưã. Thế là ấn vào √ xong out hết fim. Vào thì lại chơi từ đầu dù só lưu lại cũng v!