• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.08(2) (by Herocraft) EN-FULL

phamlehoang

Tên đầy đủ của game này là “Majesty: The Fantasy Kingdom Sim” . Là một game mới của Heocraft , nay đã được update lên version mới 1.08(2) và đã FULL >:) thỏa lòng mong ước bấy lâu của anh em vì từ trước đến nay game này chỉ có bản DEMO và muốn chơi phải bỏ 15k ra mua :))

Giới thiệu:
“Majesty: The Fantasy Kingdom Sim” là một thế giới kỳ diệu và rộng lớn, nơi bạn có thể vinh dự nhận được vương miện của một vương quốc nhỏ bé như trong chuyện cổ tích. Khi bạn trở thành người đứng đầu , tất cả mọi trách nhiệm về sự thịnh vượng của đất nước sẽ dựa trên đôi vai của bạn. Bạn sẽ phải chiến đấu chống lại nhiều kẻ thù và quái vật khác nhau , khám phá các vùng lãnh thổ mới, quản lý và phát triển kinh tế, khoa học ; giải quyết một đống công việc không bình thường và đầy bất ngờ.

+ 10 loại nhân vật với hàng chục tham số, vũ khí cá nhân và áo giáp.
+ Các loại quái vật khác nhau.
+ Hàng chục phép thuật các loại.
+ 30 loại nhà với nhiều lựa chọn để nâng cấp.
+ 8 câu chuyện nhiệm vụ (cộng với một nhiệm vụ mới sau khi cập nhật trò chơi)

[video=youtube;tEWXPkPwA2o]http://www.youtube.com/watch?v=tEWXPkPwA2o[/video]

Và cuối cùng là LINK DOWNLOAD

Chúc anh em vui vẻ và đừng quên ấn THANKS nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Chẹp :-? bồ mà "trém" là biết tay tui đó nhé :p >:) test rồi cho ý kiến sau,mấy lần bị hố rồi :(

elephance

mình cũng test thử, sẽ edit sau, thank chủ thớt trước
:D chơi đến cửa 2 vẫn chưa bị rớt, mình gà quá ko qua được cửa 2 nên ko test tiếp được :p

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

full đấy cô bác, vào game biết liền

Eo,vào chưa biết được đâu :p thư chơi đọ 1,2 màn có bị nó cho "out" ko thì mới biết :( hic,nói thiệt down ngay đầu tiên,mở hang cho ngộ - chủ thớt mà tui cũng chưa test được :( Nhưng vẫn nhấn thanks đều đấy nhé :D

LastKnight

Game này mình post lên là game Demo,kô tìm đc bản Full nên cũng ngại với mấy anh em,nay đã có bản Full rồi,thanks bạn :D
Đang chơi mà văng ra là chém àh :))

NTiolanDatluu

Game này mình post lên là game Demo,kô tìm đc bản Full nên cũng ngại với mấy anh em,nay đã có bản Full rồi,thanks bạn :D

down 2 ngày rồi nhưng chưa test,ko biết đã test bao nhiêu bản funll rùi! :))

phamlehoang

down 2 ngày rồi nhưng chưa test,ko biết đã test bao nhiêu bản funll rùi! :))
mấy bồ cứ test đi >:) không phải bản full cứ chém tui nè >:) tui post chỉ có uy tín trở lên thôi =))

M4_Vu0ng_001

đã test.full thật đấy mấy bạn ak,chơi tẹt đi.
hồi bữa mất 15k mua game này về chơi mà quên không back up trước khi flash,may sao chủ top up game này lên cho mọi người.
chân thành cảm ơn nhá

phamlehoang

đã test.full thật đấy mấy bạn ak,chơi tẹt đi.
hồi bữa mất 15k mua game này về chơi mà quên không back up trước khi flash,may sao chủ top up game này lên cho mọi người.
chân thành cảm ơn nhá

không có gì :D có gì hay phải chia sẻ mọi người cùng hưởng thụ thôi mà :D

master09

thanks bạn đã cố gắng tìm bản full cho ae chơi. trước mình mua mất 15k. xong lên mạng kiếm bản full cài nhưng tìm chật vật không có. gỡ bỏ bản full 15k cài vô số các bản gọi là full trên mạng test kết quả công cốc. thế là gửi mail lên trang chủ của nó may sao nó gửi link full cho mình cài. nhưng chỉ down và cài trực tiếp. giờ thì đã có. đã có nơi để chia sẻ game.

có bạn nào chơi tới màn giết rồng đỏ chưa mình chơi tới đó chịu pó tay không thể qua màn tiếp theo. mấy con rồng trâu quá lúc đầu có vài con còn chống đc sau nó bay cả đàn tới thổi bay tất cả. chơi nhìu màn đó mà mãi không qua đc nản. màn đó yêu cầu tất cả các màn trước chơi phải đạt huy chuơng vàng thì nó mới mở cho chơi! ai chơi qua màn rồng rùi chia sẻ kinh nghiệm!