• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.08(2) (by Herocraft) EN-FULL

NTiolanDatluu

tình hình là chơi hết map 1 sang máp 2 chưa thấy bị văng, có lẽ full tạm thời,dần dần rùi sẽ biết thui! :D
có ai biết cách gian lận ko? :-??

thanchet0612

sao mình cài được rồi mà vào game nó load được 1 đoạn xông đứng im luông ( text i8910 )

phamlehoang

thanks bạn đã cố gắng tìm bản full cho ae chơi. trước mình mua mất 15k. xong lên mạng kiếm bản full cài nhưng tìm chật vật không có. gỡ bỏ bản full 15k cài vô số các bản gọi là full trên mạng test kết quả công cốc. thế là gửi mail lên trang chủ của nó may sao nó gửi link full cho mình cài. nhưng chỉ down và cài trực tiếp. giờ thì đã có. đã có nơi để chia sẻ game.

có bạn nào chơi tới màn giết rồng đỏ chưa mình chơi tới đó chịu pó tay không thể qua màn tiếp theo. mấy con rồng trâu quá lúc đầu có vài con còn chống đc sau nó bay cả đàn tới thổi bay tất cả. chơi nhìu màn đó mà mãi không qua đc nản. màn đó yêu cầu tất cả các màn trước chơi phải đạt huy chuơng vàng thì nó mới mở cho chơi! ai chơi qua màn rồng rùi chia sẻ kinh nghiệm!

công nhận bạn chăm chơi thật :D mình mới mở được 3-4 map đầu thôi chơi cũng thấy lâu qua rồi :))

sao mình cài được rồi mà vào game nó load được 1 đoạn xông đứng im luông ( text i8910 )

mình nghĩ không phải treo đâu , máy mình lúc mới vào nó cũng load lâu lắm :D bạn cứ để đấy 1 lúc xem sao :D

hay quá nhưng ai có cách nào fram tiền nhanh không, sao tui chơi fram tiền chậm thế
tình hình là chơi hết map 1 sang máp 2 chưa thấy bị văng, có lẽ full tạm thời,dần dần rùi sẽ biết thui! :D
có ai biết cách gian lận ko? :-??

cheat chắc không có đâu :D mấy bồ cố chơi bằng khả năng của bản thân đi :)) tui chơi nhiều lúc còn thấy nản vì tiền nó ra chậm quá mà quái thì bu rõ đông :))

Chỉnh sửa cuối:

lionkinght

đúng là full thật! Mình tới map 6 hay 7 rùi, còn map cuối nó đòi tất cả map khác đạt cấp vàng mới chịu mở. Dùng sorcerer vẫn cheat được vàng đấy!

NTiolanDatluu

đúng là full thật! Mình tới map 6 hay 7 rùi, còn map cuối nó đòi tất cả map khác đạt cấp vàng mới chịu mở. Dùng sorcerer vẫn cheat được vàng đấy!

ntn vậy, hướng dẫn coi! chơi đến máp 2 ko qua đc! :))

lionkinght

cheat được vàng rồi thì nâng nhà chính lên cấp 2, xây 1 cái nhà phù thủy -> sử dụng được một số skin trong đó có sét. Tìm quân địch mà choảng sét vào nó thôi=)), nhưng chơi vậy không hay lắm. Đánh gọi quân rồi buff dam và def nuôi lên lv cao đánh hay hơn(mất thời gian hơn):)

JohnyNguyen

Chẳng cần cheat tui vẫn chơi được đến màn 6 :p he he,ae chịu khó xây thật nhiều chợ ý :D càng nhiều chợ,tiền càng tăng nhanh :D vậy đó \-/

master09

dùng cái đó hack vang sao ban

NTiolanDatluu

game này chơi chưa nhiều nên chưa có exp, đến màn 2 mấy thằng quỷ xanh nó xúm lại như kiến, quân mình ra đc thằng nao nó bem thằng đó! YOU LOSE :(

OverYou

sao rồi mấy bồ ;;) test ok chứ nhỉ >:)

Tui click thank cho bro rồi, bro cũng đừng quên click thank trả lại tui nhé, công sức tui click thank cho bro mờ >:) Để tối về test thử ... Không hay tôi đòi lại lần thank của tôi =))

phamlehoang

Tui click thank cho bro rồi, bro cũng đừng quên click thank trả lại tui nhé, công sức tui click thank cho bro mờ >:) Để tối về test thử ... Không hay tôi đòi lại lần thank của tôi =))

ọc ọc 8-| game này hay đó bro cứ test đi :D

master09

Chán! các bạn chơi lâu thế chưa có ai Qua màn Cuối của map đó sao? màn giết rồng đỏ fun lủa đó. mình chơi tới đó rùi mà mãi không qua đc. nản quá. mún chới qua để xem mấy màn sau thế nào mà chịu thui. chơi nhìu cái màn đó quá nản quá chác bỏ thui k chơi nữa.

elephance

Chán! các bạn chơi lâu thế chưa có ai Qua màn Cuối của map đó sao? màn giết rồng đỏ fun lủa đó. mình chơi tới đó rùi mà mãi không qua đc. nản quá. mún chới qua để xem mấy màn sau thế nào mà chịu thui. chơi nhìu cái màn đó quá nản quá chác bỏ thui k chơi nữa.
hình như đây là version mới, tháng trước mình mua 15k từ herocraft chơi hết các màn rồi mà chẳng thấy rồng với người đá đâu @-@

NTiolanDatluu

ai có exp hướng dẫn qua máp 2, thằng quỷ xanh với, mới play đc 1ph mà nó xúm đen, xúm đỏ lại! :((

giahoaphat

Sao em dùng i8910 khuc dau load game toi chu A cua tu craft la no do lun k chay nua nhj? Aj bjk chj dum voi\