• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.08(2) (by Herocraft) EN-FULL

master09

hình như đây là version mới, tháng trước mình mua 15k từ herocraft chơi hết các màn rồi mà chẳng thấy rồng với người đá đâu @-@

bạn chơi chưa? bạn coi lại đi chứ ban mua tren trang chủ của nó mất 15k chơi tới màn cuối của map đó là giết rồng nó yêu cầu tất cả các màn trước phải đạt huy hiệu vàng thì nó mới mở! còn người đá mình chưa qua. chác bản này không có ban truơc mình mua 15k là 1.05 chơi tới màn đó bỏ luôn không qua nổi. đang chơi lại bản này

Khoaaaa

Active Member
Game hay wá,có ai hướng dẩn sơ cho mình ko,mở lần đầu,có cái khóa mở ra ,hình mặt chuột,đánh hết chuột,xong ra ngoài chổ đầu tiên lại hiện cuốn sách sáng lên,vào đó đánh thì củng giống vối màn chuột,đánh xong,ra ngoài cái khóa thứ hai củng ko mở,fải chơi thế nào hả các bác

hung160990

mình thì không biết chới cái này kiểu gì
xây nhà chả biết nhà nào với nhà nào cả
cứ hoa hết cả mắt lên chứ.

Khoaaaa

Active Member
Game j mà khó wá,chơi thì dc rồi,màn đầu giết chuột còn wa dc ,màn sau giết toàn wái vật,chúng cứ tấn công liên tục,chơi mấy tiếng rồi ko wa,giờ còn 4 lính cấp 10 mấy nên trụ dc ,có pro nào có mẹo giúp thắg nhanh dc ko

mà nhiệm vụ là fải kill hết wái,fá hết của chúng hả các pro

HoangTuBD

Game j mà khó wá,chơi thì dc rồi,màn đầu giết chuột còn wa dc ,màn sau giết toàn wái vật,chúng cứ tấn công liên tục,chơi mấy tiếng rồi ko wa,giờ còn 4 lính cấp 10 mấy nên trụ dc ,có pro nào có mẹo giúp thắg nhanh dc ko

mà nhiệm vụ là fải kill hết wái,fá hết của chúng hả các pro

giết hết chúng là bạn qua cửa.đầu tiên vào bạn cứ xây nhà tên và lính rồi xây nhà rèn,cứ mua full quân đi,nâng cấp nhà rèn thì cứ từ từ.vì nhà rèn thì hero của mình phải có tiền (đánh quái hoặc mở được hòm vàng) mới update vũ khì và giáp được.rồi để tiền nâng cấp nhà chính lên đời 2,mua cái thằng phù thủy,mua tiếp nhà library hay sao ấy,nâng cấp max lên,thì thằng phù thủy nào có nhiều tiền nó sẽ đi update phép thuật.update max 1 phát nó bắn được 3,4 thằng.2 hit là đi cả đám.nếu chỉ xây 3 nhà tên,lính,phù thủy thì bạn sẽ có max là 12 hero,muốn có thêm thì bạn hãy xây thêm nhà tên hoặc lính hoặc phù thủy,nhưng xây lần 2 này nó đắt gấp đôi so với lần 1.bạn muốn tấn công nhà quái vật nào thì ấn vào nhà đó.có cái biểu tượng song kiếm ấn vào đó rồi có cái cộng vàng,mỗi lần ấn là nó tăng lên 100 đúng không.đó hình như là phần thưởng cho hero nếu phá được nhà đó.thế nên các hero của bạn sẽ săn lùng nhà đó mà bắn.bắn hết nhà hết quân nó là thắng.đây là những ý kiến của mình,nếu đúng thì thanks phát:D sai thì góp ý nhé :D

NTiolanDatluu

giết hết chúng là bạn qua cửa.đầu tiên vào bạn cứ xây nhà tên và lính rồi xây nhà rèn,cứ mua full quân đi,nâng cấp nhà rèn thì cứ từ từ.vì nhà rèn thì hero của mình phải có tiền (đánh quái hoặc mở được hòm vàng) mới update vũ khì và giáp được.rồi để tiền nâng cấp nhà chính lên đời 2,mua cái thằng phù thủy,mua tiếp nhà library hay sao ấy,nâng cấp max lên,thì thằng phù thủy nào có nhiều tiền nó sẽ đi update phép thuật.update max 1 phát nó bắn được 3,4 thằng.2 hit là đi cả đám.nếu chỉ xây 3 nhà tên,lính,phù thủy thì bạn sẽ có max là 12 hero,muốn có thêm thì bạn hãy xây thêm nhà tên hoặc lính hoặc phù thủy,nhưng xây lần 2 này nó đắt gấp đôi so với lần 1.bạn muốn tấn công nhà quái vật nào thì ấn vào nhà đó.có cái biểu tượng song kiếm ấn vào đó rồi có cái cộng vàng,mỗi lần ấn là nó tăng lên 100 đúng không.đó hình như là phần thưởng cho hero nếu phá được nhà đó.thế nên các hero của bạn sẽ săn lùng nhà đó mà bắn.bắn hết nhà hết quân nó là thắng.đây là những ý kiến của mình,nếu đúng thì thanks phát:D sai thì góp ý nhé :D

hihi! thank, mình tìm cách qua màn này mà ko biết làm sao cả, để thử xem

Khoaaaa

Active Member
Mình củng biết chơi rồi,đến màn ba đang chơi tự dưng lever failer,màn mà người khổng lồ ko đánh mình ý,có nhiều hang động,và nhện đó,ko biết chơi sao cho wa,mà game này chơi lâu thiệt,mọt lever chơi đến mấy tiếng,còn khó nửa

NTiolanDatluu

Mình củng biết chơi rồi,đến màn ba đang chơi tự dưng lever failer,màn mà người khổng lồ ko đánh mình ý,có nhiều hang động,và nhện đó,ko biết chơi sao cho wa,mà game này chơi lâu thiệt,mọt lever chơi đến mấy tiếng,còn khó nửa

tui còn chưa qua đc màn 2 kia :D

Khoaaaa

Active Member
Pro cố nâng cấp các nhà ,xây nhà fáp sư,và nhà thư viện,nâng cấp lên,hình như màn hai là có pháp sư ma rồi,pro mua mấy tên đó cho nó thu fục wái,mình chơi màn đó dc huy chương gổ nè,tệ thật,hjhj
game hay thiệt

Khoaaaa

Active Member
Màn 4 ,màn người khổng lồ tóc xanh chơi sao các pro ơi,có fải giử cho các hang động của nó ko bị nhện fá hết fải ko,cứ fá hết hang động ,chỉ còn 1 cái là mission failer,wái lạ

JohnyNguyen

Màn 4 ,màn người khổng lồ tóc xanh chơi sao các pro ơi,có fải giử cho các hang động của nó ko bị nhện fá hết fải ko,cứ fá hết hang động ,chỉ còn 1 cái là mission failer,wái lạ

Màn này mình có nhiệm vụ bảo vệ tất cả các hang động của bọn người xanh nhé bạn :D nói thật bản này mình chưa chơi đâu :)) =)) bản trước chưa full mà mình còn ngồi chơi hết map 6 rồi mà :)) =)) chịu khó xây nhiều chợ,quân nào cũng ko sợ :)) mình thích chơi mấy lão phù thuỷ có khả năng gọi bọn xương lên ý :D lâu ko chơi nên ko hướng dẫn ae chi tiết được :-? Chứ câu chữ nhiệm vụ trong game mình hiểu hết nhưng ngại dịch viết lên quá :(

boy_online01

Màn này mình có nhiệm vụ bảo vệ tất cả các hang động của bọn người xanh nhé bạn :D nói thật bản này mình chưa chơi đâu :)) =)) bản trước chưa full mà mình còn ngồi chơi hết map 6 rồi mà :)) =)) chịu khó xây nhiều chợ,quân nào cũng ko sợ :)) mình thích chơi mấy lão phù thuỷ có khả năng gọi bọn xương lên ý :D lâu ko chơi nên ko hướng dẫn ae chi tiết được :-? Chứ câu chữ nhiệm vụ trong game mình hiểu hết nhưng ngại dịch viết lên quá :(
Thể loại game này em chả biết chơi :| nên nó full hay ko full cũng ko quan tâm. Mà điều khiển quân như thế nào ý :| nó cứ chạy lung tung ko theo ý mình thì phải ( hoặc là em ko biết điều khiển :D)

JohnyNguyen

Thể loại game này em chả biết chơi :| nên nó full hay ko full cũng ko quan tâm. Mà điều khiển quân như thế nào ý :| nó cứ chạy lung tung ko theo ý mình thì phải ( hoặc là em ko biết điều khiển :D)

Cái này chơi rất hay,mình quản lý vươn quốc,bỏ tiền xây nhà,chợ,thuê quân dẹp quái vật ... làm theo nhiệm vụ,muốn nó theo ý mình thì cứ cho tiền vào đối tượng càng nhiều thì quân lính của mình tự nó sẽ tìm đến ( bọn này hám tiền lắm) hơn nữa,ae chơi để ý,lính của mình cũng có level đấy,thằng nào giết được càng nhiều quái thì thằng đó level rất cao --> rất khoẻ
Quân lính sẽ mua máu,nhẫn bảo vệ (protect ring) trong chợ --> chợ cung tiền --> rất hữu ích nên được chú trọng xây nhiều \-/
bỏ tý tiền để dùng phép hồi sinh cũng rất hay,giúp mình ko bị mất những lính có level cao --> nhanh tay hồi sinh ko nó chết mất xác uổng lắm :)) =))
nâng cấp nhà rèn để attack.defend của quân lính tăng
cung điện của quân mình có 3 level (lưu ý màn 1 ko được lên đời,màn 2 lên được đờ 2 ... ) tóm lại chỉ có 3 thôi >:)
các ngôi đền trong game cũng xung khắc với nhau,chỉ được thờ 1 thần duy nhất --> kinh nghiệm cá nhân thôi : chơi đền hắc ám có phù thuỷ ( thằng này có khả năng gọi lũ xương lên --> nó gọi nhiều.tiện lắm) maximum số quân của mình chỉ là 30 thôi thì phải :-? thấy ngôi đền này khoẻ hơn cả :D
1 vài kinh nghiệm chia sẻ với ae,do game cũng đã lâu nên mình nản,ngại ko dịch game nữa :( nếu có dịch,cũng chỉ dịch tên nhiệm vụ với mấy tên nhà thôi :D cũng chẳng có gì,ae cú cày mãi cũng sẽ tìm ra cách thắng thôi mà :)) =))

Khoaaaa

Active Member
Màn 4 chơi khó ghê,mà fép hồi máu là biểu tượng y tế fải ko pro,còn fép hồi sinh là biểu tượng nào vậy,có mấy con fáp sư cấp 7,8 chết uổng wá trời,cày lính thì cắm cờ nó ko chịu đi,lủ fáp sư hám tiền,cứ lên ,nhện bem cho fát,kêu nge ghê người,mà màn này chơi đến khi nào mới wa hả pro

Khoaaaa

Active Member
Hura,wa màn 5 rồi,màn này có vẻ dể, wái ko tấn công tới tấp như màn 3,4,chắc sẻ sớm lên màn 6

tuan_manh_1986

game này mình dã chơi qua rất dê k có gi khó khăn hết hay máy bạn qua chơi game nông trại vui vẻ di cũng vui lắm dó

Khoaaaa

Active Member
Chơi xong lever 7 rồi,gở luôn,dc hai hc vàng,1 hc gổ,còn lại bạc,thì làm sao mở màn 8
mình chỉ thích thể loại chinh chiến thế này,ngồi hàng giờ vậy mới hấp dẩn

boy_online01

Bọn lính này ngu nhỉ :| Sao mình rắc cho mỗi con chuột 300 vàng mà lính cũng ko chịu tới nhỉ? Làm một mình thằng cung sôlô với 2 con chuột :| Chết tức tưởi :)). Mình còn chưa qua được bàn đầu, bực thật ~X(