• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty v1.08(2) (by Herocraft) EN-FULL

Khoaaaa

Active Member
Ko hẳn cắm cờ là nó tới liền đâu,nó còn chấn thành,nâng cấp kiếm(lò rèn)game này mình thích nhất lính thường(trâu),ông già búa(lên màn cao có),fáp sư đỏ(mạnh,lên lever 7 ,học hết 6 fép,đánh ''thập phương liệt hỏa''là thôi rồi luôn),lủ cung tên yếu lắmcác màn thấp nên chơi lích với fáp sư,nâng cấp nhà fáp sư sẻ có fép,nhiều lúc thằng nào cấp cao,đánh ko lại,mình cho nó tàng hình,đở chết,tiếc lắm

LastKnight

chơi cái này mất thời gian kinh luôn....hic..bọn lính kô đi theo ý mình,đi lung tung cả lên..hic
P/s: ku Khoaaaa biết "thập phương liệt hoả " luôn kìa :))

luckyno2

chơi cái này mất thời gian kinh luôn....hic..bọn lính kô đi theo ý mình,đi lung tung cả lên..hic
P/s: ku Khoaaaa biết "thập phương liệt hoả " luôn kìa :))

ngồi mù cả mắt mà cái gần cuối không đc huy chương vàng để mở nốt cửa cuối, nản, không chơi nữa :D

master09

ngồi mù cả mắt mà cái gần cuối không đc huy chương vàng để mở nốt cửa cuối, nản, không chơi nữa :D

bạn còn thiếu mấy màn huy chương vàng nữa. mình chơi đến màn cuối rùi nhưng không qua đc. bạn còn thiếu màn thứ mấy?

quesimono

Bàn gần cuối ý. bàn mà chơi trong 40 ngày đó.Cái bàn đó không xây được nhà winzad nên tìm để đánh rất khó. Mình đã thử nhiều cách nhưng không làm sao mà đạt được huy chương vàng.

luckyno2

bạn còn thiếu mấy màn huy chương vàng nữa. mình chơi đến màn cuối rùi nhưng không qua đc. bạn còn thiếu màn thứ mấy?

thiếu mỗi 1 huy chương bàn gần cuối thui, hjx. bạn mở đc cửa cuối rồi à, cho mình xjn cái save đi :D

hopvan

thiếu mỗi 1 huy chương bàn gần cuối thui, hjx. bạn mở đc cửa cuối rồi à, cho mình xjn cái save đi :D

minh choi không wa nỗi màn mấy con ma cây ko làm sao có được huy chuong vàng bạn nào chĩ giáo coi

JohnyNguyen

minh choi không wa nỗi màn mấy con ma cây ko làm sao có được huy chuong vàng bạn nào chĩ giáo coi

Mấy con ma cây ko bị hiện lên bản đồ đâu,chịu khó chơi vài lần là sẽ nhớ chỗ của mấy con đó,lần sau cứ thẳng tiến đến đấy mà bem càng xong sớm càng tốt --> huy chương vàng :D \-/ Gút lắc =))

Khoaaaa

Active Member
Wow,a chơi giỏ nha,chơi wa 7màn ,dc hai hc vàng 4 hc bạc,1 hc gổ,thế thì làm sao mà mở màn cuối ,nản wá ,del luôn hihi

dnamve

hay quá!

:)) đã phá đảo, qua màn rồng lửa rồi, nhưng sao không thấy con người đá nào hết vậy? phiên bản giới thiệu thấy có mà ...

darkvince

mình chơi đúng 1 ngày thì phá đảo ,được cái game này diết thời gian thôi rồi ,các bạn muốn huy chương vàng thì cứ trước 20 ngày làm xong nv là được ngay ,bàn đánh rồng thì lúc đầu cứ xây 2 chợ (nâng đời 3 lun)+ 1 nhà elf tiền nhiều vô kể xong chỉ cần xây nhà thằng pháp sư gọi xương còn đâu luyện 2 nhà pháp sư đỏ lên lv7 thì bố rồng cũng thua ,có j` khó cứ pm mình chỉ cho