• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Market Place V0.5.4 by Milkman(tải và cài đặt phần mềm và game có phí)

namhanz

bác ơi cho em hỏi sao em down về và dùng Mar để cài rồi mà nó báo hiện lên cái bảng Perparing ( chuẩn bị) mà em đợi gần 30' chả thấy nó cài gì cả là sao hả bác. Hiện lên bảng báo đấy là đã cài được chưa, hay em làm lỗi ở bước nào bác giúp đỡ em với.

Em dùng hd7 , đã unlock phiên bản nodo và dùng zune 4.7 ( như vậy có ảnh hưởng ko ạ ) hay là phải đưa về zune 4.7

blackdoor

Manager
bác ơi cho em hỏi sao em down về và dùng Mar để cài rồi mà nó báo hiện lên cái bảng Perparing ( chuẩn bị) mà em đợi gần 30' chả thấy nó cài gì cả là sao hả bác. Hiện lên bảng báo đấy là đã cài được chưa, hay em làm lỗi ở bước nào bác giúp đỡ em với.

Em dùng hd7 , đã unlock phiên bản nodo và dùng zune 4.7 ( như vậy có ảnh hưởng ko ạ ) hay là phải đưa về zune 4.7
Các game với dung lượng lớn (~200MB) thì thời gian để cài được vào WP7 là khá lâu, nó còn phụ thuộc vào cấu hình của PC mà bác đang dùng nữa.

namhanz

Các game với dung lượng lớn (~200MB) thì thời gian để cài được vào WP7 là khá lâu, nó còn phụ thuộc vào cấu hình của PC mà bác đang dùng nữa.

Em cài cái việtnam today mà mãi không được, nhưng hiện lên như thế là làm đúng các bước rồi bác nhỉ. Em Asus core i5( thế hệ 2) , Ndvia 550...

edmundo2203

Vietnam today chống CR bạn ạ. Bạn cứ cài bản Free, vẫn đầy đủ tất cả tính năng.

huyqn85

khi cai dat may bao "...license is invalid.please purchase the product" . cac bac co cach nao khac phuc loi nay khong?

chimbien

Bác nào giúp em với! Mình download về cài đặt xong nhưng khi vào Search thì chẳng lên gì cả " Search status: Ended" không thấy cái gì cả không biết ai bi giống mình ko?Giúp minh với.Máy mình HD7 đã up lên OS 7392.Thanks all

blackdoor

Manager
Bác nào giúp em với! Mình download về cài đặt xong nhưng khi vào Search thì chẳng lên gì cả " Search status: Ended" không thấy cái gì cả không biết ai bi giống mình ko?Giúp minh với.Máy mình HD7 đã up lên OS 7392.Thanks all
Xem từng bước mà bác LamSon đã hướng dẫn ở trên là ổn, chú ý đừng thay đổi ngôn ngữ (EN-US) và nhà sản xuất (Zest).

chimbien

Thanks bác đã reply.Nhưng khi chạy nó báo lỗi "error Err0015""would you like reset setting?" mình chon ok thì chạy được nhưng search vẫn thấy trống không,không thấy gì hết bác.Có thể chỉ giúp mình lổi ở đâu không mod? Thanks so much!

blackdoor

Manager
Thanks bác đã reply.Nhưng khi chạy nó báo lỗi "error Err0015""would you like reset setting?" mình chon ok thì chạy được nhưng search vẫn thấy trống không,không thấy gì hết bác.Có thể chỉ giúp mình lổi ở đâu không mod? Thanks so much!
Lần chạy đầu tiên bao giờ cũng báo lỗi, từ sau đó sẽ chạy ngon lành. Nếu không search được, bác vào trang sau: http://www.marketplacebrowser.com/
Search phần mềm cần tìm, lấy link Zune và copy vào ô Zune Links, nhấn nút Download để tải về.

chimbien

Thanks bác mod nhiều lắm.Tấm lòng thật hào hiệp keke!!! Mới up lên mà co trả lời ngay.