• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Market Place V0.5.4 by Milkman(tải và cài đặt phần mềm và game có phí)

edmundo2203

Vẫn không được bạn ơi, nó cài đặt được 1 lúc rồi hiện ra thông báo thế này "Error deploying to the device. Please reconnect the phone and retry."

Bạn chú ý khi cài ứng dụng vào máy thì máy phải luôn ở chế độ mở (màn hình luôn sáng).

h8x

7004 hay 7008 đều jb vĩnh viễn như cách Bác Tom được hết.Chỉ có NODO là chưa jb được thôi.

Chắc k vậy bạn? lần trước mình cũng hỏi vấn đề này thấy chú Phạm Quang nói là NODO và 7008 k JB đc mà :-??

edmundo2203

Bạn cứ thử đi sẽ biết.Vấn đề đơn giản thôi có j phải lăn tăn thế? :|

compaq1985

màn hình luôn sáng vẫn không được bạn ah, chán quá

Bạn chú ý khi cài ứng dụng vào máy thì máy phải luôn ở chế độ mở (màn hình luôn sáng).

màn hình luôn sáng vẫn không được bạn ah, chán quá

truonghoangtung

bạn hữu phần mềm này ,version 0.5.6 dùng tình trạng down về máy sử dụng khi down load ứng dụng treo luôn ,bạn hữu có cách gì xử lý lỗi này ko ?

edmundo2203

Nếu dùng Win7 thì bạn chuột phải rồi chọn Run as Admintrator.... nhé. Khi Crack một phần mềm bị lỗi ( có thể do lỗi đường truyền internet...) bạn vào thư mục download của chợ đen ở trên xóa folder Temporary đi rồi mới tiến hành Crack tiếp nhé!

tanvoviem

tình hình là mình xóa rồi nhưng nó vẫn không được. có ai bị như vậy không ạ?

bqphuoc

có ai hướng dẫn chi tiết cách sử dụng hơn nữa được không? mình cài vào máy tính báo lỗi 0015 và yêu cầu reset setting nhưng không tìm được phần mềm nào

thuyhl

bác Edmundor nói ở trên đó ban, chuôt phải Run as Admintrator là ok nếu bạn dùng Win 7 :)

bqphuoc

mình đã làm theo hướng dẫn chi tiết rồi nhu6ng vẫn không được, khọng hiểu tại sao? ( Window 7)

Lamson

Well-Known Member
Xem các bước đây nhé

1- Chạy WP7-3MktPlace

2- Đánh tên PM cần tìm

3- Kết quả các PM tìm thấy

4- Kích đúp vào têm PM cần tải

5- PM đã tải xong

6- TÌm trong thư mục Download

Thế này đã rõ chưa vậy bạn
mình đã làm theo hướng dẫn chi tiết rồi nhu6ng vẫn không được, khọng hiểu tại sao? ( Window 7)