• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Market Place V0.5.4 by Milkman(tải và cài đặt phần mềm và game có phí)

edmundo2203

À mà có 1 số app bị lỗi khá lạ, bạn nào có thể check thử apps "Love Art" hoặc "Art Museum", khi nó Extracting sẽ báo lỗi gì 260, rồi 244 kí tự gì đấy. Ko biết khắc phục làm sao

Nhiều app khá lớn nên việc download cũng phụ thuộc tốc độ đường truyền internet.Khi Crack 1 app bị lỗi thì muốn Crack app khác thì bạn vào thư mục Download xóa folder Temporary và file app Crack bị lỗi để tiếp tục Crack các app khác.

slientkid

Ko hiểu mạng bị sao mà download = market chậm kinh khủng. Trong khi download từ các host khác thì đều khá nhanh (>300kb/s). Mình download apps toàn mất cả chục phút, còn hay bị đứng giữa chừng nữa. Có bác nào download các game Xbox rồi thì giúp mình up lại lên Mediafire được không :(

Mình hiện đang thiếu các game này :(

#1 Bejeweled Live
#2 Butterfly
#5 Fast and Furious Adrenaline
#7 James Patterson’s Women’s Murder Club
#11 Frogger
#14 Rocket Riot
#18 Revolution

edmundo2203

Ko hiểu mạng bị sao mà download = market chậm kinh khủng. Trong khi download từ các host khác thì đều khá nhanh (>300kb/s). Mình download apps toàn mất cả chục phút, còn hay bị đứng giữa chừng nữa. Có bác nào download các game Xbox rồi thì giúp mình up lại lên Mediafire được không :(

Bạn sang đây nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.p...ck-bởi-Market-Place-V0.5.4-by-Milkman&p=#post
:p

blackdoor

Manager

Bạn vào đây tìm nhé: http://www.mediafire.com/?o8id9z5iyz1ia

Quanlythe

Quá tuyệt. Ai có chương trình gì hay giưới thiệu cho anh em sử dụng với nào.

hero262

Mình chạy ứng dụng để cài đặt nhưng sao cái deploying cứ chạy ở chế độ preparing vậy các bạn ơi ? Mình cài cho HD7

blackdoor

Manager
Mình chạy ứng dụng để cài đặt nhưng sao cái deploying cứ chạy ở chế độ preparing vậy các bạn ơi ? Mình cài cho HD7
Các ứng dụng có kích thước lớn (cỡ vài chục MB) thường phải đợi khá lâu mới cài vào máy chạy WP7 được (có khi tới 15 phút). Bạn nên để WP7 ở chế độ không tự động khóa rồi cài qua PC, sau đó lại chỉnh auto lock lại.

hero262

Hình như có vấn đề các bro ah... Mình chạy nó cứ báp Preparing mãi thôi (hơn 10 phút với 1 ứng dụng 1,5mb)

Chỉnh sửa cuối:

edmundo2203

Mình đã check vẫn chạy bình thường mà bạn.bạn nhớ xóa folder Temporary trong mục download để Crack tiếp nhé.Thân!

hoanglongvu

minh tìm bằng Market Place V0.5.4 ở phần store mình chọn HTC vì máy mình là htc hd 7 thì toàn báo Endeb mình tìm ưng dụng có tên "Chat" mà tìm ứng dụng free thì lại được bó tay

ntphongzodiac

Mình cũng bị hiện tượng ở đợi lâu ở màn hình Preparing, cho mình hỏi 1 chút là máy có cần Jailbreak trước khi làm các thao tác này không?
PC mới cài 2 phần mềm mà bạn đưa trong bài này thôi, HD7 thì bản 7008 chưa Jail.
Hình như có vấn đề các bro ah... Mình chạy nó cứ báp Preparing mãi thôi (hơn 10 phút với 1 ứng dụng 1,5mb)

Mình đã check vẫn chạy bình thường mà bạn.bạn nhớ xóa folder Temporary trong mục download để Crack tiếp nhé.Thân!

compaq1985

chủ nhà ơi, mình load về và cài đặt được hết nó báo done nhưng sao vào điện thoại tìm mãi không thấy cả cái wallpaper cũng vậy. Cài xong nó hiện cái phone trên màn hình của PC có đủ tất cả những gì mình cài nhưng trong điện thoại thì không có, mình có thể điều khiên bằng chuột trên cái phone ảo trên PC. Vậy là sao hả chủ nhà. Mình đã unlock và cài chống khóa từ xa đầy đủ cả rồi:-/

compaq1985

Vẫn không được bạn ơi, nó cài đặt được 1 lúc rồi hiện ra thông báo thế này "Error deploying to the device. Please reconnect the phone and retry."