• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Media Run Player v1.00 - Phiên bản chơi WMV, RMVB (trag 11)

MinhThang

Manager
Uhm! Tua là văng! Còn fiel nào xem được thì test trên máy KJR chỉ xem được khoảng 2 phút là văng (hiện lên 1 bảng báo frame gì đó) :)

PM này anh nghĩ nó cũng giống như SM ở cái điểm, đọc được file FLV nhưng không phải FLV nào cũng đọc được, cái này chắc cũng đọc VMV với frame phù hợp nào đó.

Kojiro

Super V.I.P
Mod icon cho bản tiếng Anh luôn đi bạn :D

Làm thủ cộng cũng được mà: cài bản tiếng Việt vào, vào Resource copy file icon này ra chỗ khác (đuôi run_aif.mif) sau đó gỡ ra cài bản tiếng anh vào. Cài xong chép đề file icon vửa copy vào lại, restart máy là xong :)

Kieu_Phong

@ A Lâm: Đố A làm như thế mà được đấy :D
@ kennho: Mình không hứng thú với bản Tiếng Anh tý nào. Người Việt dùng Tiếng Việt đi.

Kojiro

Super V.I.P
@ kennho: Mình không hứng thú với bản Tiếng Anh tý nào. Người Việt dùng Tiếng Việt đi.

Ko được thì thôi, làm chi ghê :D Pm này ko biết chừng nào ra bản tiếp hen, bản này vẫn chưa ổn :(

kennho

Làm thủ cộng cũng được mà: cài bản tiếng Việt vào, vào Resource copy file icon này ra chỗ khác (đuôi run_aif.mif) sau đó gỡ ra cài bản tiếng anh vào. Cài xong chép đề file icon vửa copy vào lại, restart máy là xong :)

Mình từng mod icon kiểu đó rồi không được

Không hứng thú nhưng cái này là anh em nhờ mà :D

Kieu_Phong

sao cài vô chạy không được bác?
chương trình không chạy hay là wmv không chạy ? Nếu chương trình không chạy thì xem máy bạn đã cài pips chưa. Nếu wmv không chạy thì có lẽ do đoạn video đó.

minchoulee

chương trình không chạy hay là wmv không chạy ? Nếu chương trình không chạy thì xem máy bạn đã cài pips chưa. Nếu wmv không chạy thì có lẽ do đoạn video đó.

cài pips là gì cho mình xin với bác:D

momvip9

Cái này quá hay luôn, nhưng mà đọc bài thấy mọi người kêu nhiều lỗi quá, bác Phong đã cố gắng đưa ra bản dịch rồi. Tớ sẽ tiếp tục theo dõi tới khi có bản mới và ít lỗi thì sẽ dùng. Nhanh thui mọi người nhỉ. Hjx ai cũng háo hức!!!

saphia1115

Chạy nửa s văng ra, cài pips rồi, bạn nào help mình cái! Mình dùng N95 8G, PW: V31.0.15. RM-320