• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin nâng cấp)

Sao to cài ba?n python này vào la.i k cha.y dc Psiloc.Crystal.Chinese.Localization(font china cài truc tiep).cài python 1.45 thi la.i cha.y dc.

Nếu bạn onl bằng đt thì cứ ghi hok dấu. Cuối bài thêm dòng '(Mobile)' là được!

Last edited by a moderator:

thien13311

Active Member
AM caominh ơi sao mình cài SuperPackSIS v0.20_vn ko được nhỉ, báo lỗi 'lỗi cập nhật' chỉ cách khắc phục cho mình với.
Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

cry1st

Thật tuyệt vời! thanks anh Caominh. Khi cài bộ này thì mình chỉ cần gỡ bộ Python 1.45 và cài bộ 1.46 này vô thôi phải ko ông anh?! còn các phần mềm chạy trên nền Python thì mình vẫn giữ nguyên hả ông anh ?!

trinhhongha90

bộ python này có tiếng việt hết ko bạn?Mình dùng các bộ py trước thỉnh thoảng lại có tiếng Trung khó chịu lắm!!:p

hakudo2408

xài đt thì đừng có giải nén = xplore để cài đặt ko là ôm mồm đấy, dùng freeunrar giải nén bạn nhé :D

0938399557

Cho mình hỏi mình đang xài n96 mình có cài cái untra power medulepack(ổ E) có thể chạy mọi PM xài python.Nếu mình gở bỏ nó ra rồi cài PM này vào thì mọi PM chạy trên nền python trước đây mình cài ở ổ E có chạy được ko hay phải cài lại trên ổ C?Rất mong các bạn giúp đỡ.Thank trước nha

Chienkon88

Cho mình hỏi mình đang xài n96 mình có cài cái untra power medulepack(ổ E) có thể chạy mọi PM xài python.Nếu mình gở bỏ nó ra rồi cài PM này vào thì mọi PM chạy trên nền python trước đây mình cài ở ổ E có chạy được ko hay phải cài lại trên ổ C?Rất mong các bạn giúp đỡ.Thank trước nha

vẫn chạy như thường mà bạn , mình test trên n82 thì okie .

bạn cứ test đi không sao đâu

0o__o0

Để thử bộ này xem seo. Mà vothien quay video bằng máy gì sao nét thế?

hanhoai

Sao mình cài xong bộ Python này rùi cài SuperPackSIS, EasySIS và SmartSIS thì máy báo lỗi cập nhật là sao nhỉ? Nhờ Mod CaoMinh hướng dẫn giúp cách cài đặt cho mình với :(( , Nếu có thể được thì nhờ Mod CaoMinh có thể Repacked giúp anh em bộ Python cài trên bộ nhớ thẻ E có́ được ko vậy ? Vì những máy mà có bộ nhớ máy thấp thì cài bộ Python trên Ổ C này thì sẽ bị chiếm bộ nhớ máy quá . Chân thành cám ơn bạn trước !! =D>=D>

TruBic

Well-Known Member
Bạn vào C hoạc E \system xoá hể các file *txt là hết lỗi cập nhật thôi à!

Thangnd31082

Làm như Võ Thiện là OK ngay. Nhưng nhớ là cài xong phải trả lại tên cũ cho em site.pyc nha, ko thì 1 vài ưd Python sẽ ko chạy đâu!

Sao lan trc minh cai bo python nay dc nhung sau khi 4mat may va hack lai install thi no cu bao "file corrupert" la sao vay.
Mobile

whatislove89

python thì cần j fai hack phỏne để cài anh CaoMinh nhỉ???
và cài bộ Mega super này nữa có cần hack k ạ
vì e dùng N86 fw 21 ,muốn chờ helo hack cho sướng,k hack bằng Jaf