• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin nâng cấp)

danh_thuan269

cài trên e71 nhưng vẫn ko chạy được fontchange và ko cài được photobook chạy được pyuninstaller nhưng sao mấy ngày ko biết mình làm gì mà thang pyuninstaller lai bào lỗi ko chạy

hai167

cho mình hỏi, bộ python này không có icon thì làm sao chạy được các ứng dụng có đuôi "*.py" ?????????????????????????????

heaven3tt

Sao em cai no tan bao loi update nhj may em chj cai python 1.45 va python scriptshel 1.45 va mega pymodule pack v 2.01 ( cai nay em da xoa lau roi ).va em da remove het de cai ban nay vj em muon cai pyUninstaller. Co cach nao .de cai bo python nay ko .

ayetm

Bác nào post link lên m5up.com đc kô ạ. E onl om nên mấy link mf,mg . ☺. ☺k down đc. E lại nhác xài ucw

xtruong89

Cho minh xin link mobie di ban...ak ma cho minh hoi dien dan minh co bo go tieng viet nao cho E61-I nhi cho minh xin nhe...
Moi gia nhap box v3 anh em thong cam