• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin nâng cấp)

Caominh171

python thì cần j fai hack phỏne để cài anh CaoMinh nhỉ???
và cài bộ Mega super này nữa có cần hack k ạ
vì e dùng N86 fw 21 ,muốn chờ helo hack cho sướng,k hack bằng Jaf

Cũng cần hack đó bạn. Vì khi cài bộ này rồi thì có thể dùng mọi pm Python, pm nào hok dùng được phải thao tác đổi tên thủ công trong thư mục hệ thống rồi mới cài & dùng bt được (như SuperPackSis chẳng hạn)

whatislove89

Cũng cần hack đó bạn. Vì khi cài bộ này rồi thì có thể dùng mọi pm Python, pm nào hok dùng được phải thao tác đổi tên thủ công trong thư mục hệ thống rồi mới cài & dùng bt được (như SuperPackSis chẳng hạn)

bùn nhỉ,vậy k bít chờ đến khi nào mới hack đc bằng helo đây,hì
tạm thời sign vài ứng dụng cần thiết đã

Xgamex

Nhìu thứ kô chạy được chẳng hạn như Sysinfo,lighSET từ khi mình chuyển sang SuperPython v1.46 này.Sau khi quay về PythonVN trên E thì lại chạy ngon lành nhưng kô nhanh bằng bộ này.Đúng là mất cái này được cái nọ :(

n812g

Trời ạ ! Mobile thì làm thế nào để down được ở các line trên . Có thánh thần nào rảnh chỉ giúp cho bần tăng !..thak vry m

q630666

Bất tiện là khi cài cái này trước hoặc sau pm kia là bị lỗi cập nhật.Ví dụ cài cái này xong mà cái Superpacksis là trùng Standa ... gì gì ấy.Làm các kiểu không cài đc.Và cả thằng SYSunpack.khá nhiều pm sẽ bị lỗi cập nhật vì nó chứa nhiều thứ quá:D

tery161

Mình mún cài bản mới này nhưng không biết làm thế nào để gỡ bỏ hoàn toàn bản cũ ra. Mình del cái folder python trong ổ C nhưng lúc cài nó báo update error vì đã cài bản trước đó. Ai bít hướng dẫn mình với. Cám ơn nhiều !

Đừng post IN ĐẬM & TÔ MÀU chữ nữa nha bạn!!!

Last edited by a moderator:

Caominh171

Mình mún cài bản mới này nhưng không biết làm thế nào để gỡ bỏ hoàn toàn bản cũ ra. Mình del cái folder python trong ổ C nhưng lúc cài nó báo update error vì đã cài bản trước đó. Ai bít hướng dẫn mình với. Cám ơn nhiều !

Đừng post IN ĐẬM & TÔ MÀU chữ nữa nha bạn!!!

Nên 4mat máy rồi cài lại cho chắc & ko bị lỗi cập nhật nữa bạn àh!

tery161

Không có cách nào kc hả bạn?h 4mat cài lại chắc chết quá :(
Dù sao cũng cám ơn bạn !

thuglife18

Well-Known Member
ủa sao cài cái nì ko cài đc winfile 1.4.2 fix vothien12345 vậy cứ bị update erro hoài à...chỉ giúp e với

chimsedimua

e mún hỏi: mún có icon để dùng mấy cái chạy nền python như nháy máy , trả lời tự động thì làm sao ak???

thuglife18

Well-Known Member
Làm theo cách của TM Thangnd31082 nhé.

1. Vào C:E:
2. Tìm thư mục Resource
3. Tìm file có tên site.pycsite.py đổi tên nó thành hanhoai.pyc\-/ hanhoai.py\-/
4. Cài SuperPackSIS, EasySIS và SmartSIS
5. Cuối cùng vào C: và E: Resource trả lại tên cũ cho em nó site.pycsite.py
@hanhoai: Mấy lần trả lời tin nhắn cho bạn nhưng hình như hộp thư của bạn đã đầy nên chịu chết. Bạn nên xóa bớt tin đi nhé
ủa sao vào ổ C rename lại ko đc vãi , báo lỗi ko cho đổi anh ui , fai~ vào cả 2 ổ lun mới đc à anh

Caominh171

ủa sao vào ổ C rename lại ko đc vãi , báo lỗi ko cho đổi anh ui , fai~ vào cả 2 ổ lun mới đc à anh

Bạn phải hack máy & bật patch Open4run trong Rompatcher thì mới hết bị báo lỗi nữa!