• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Transitions N73 Bản beta

angelpooh

dùng RomPatcher rồi disable caps cũng xài được đó, pm này hay ghê, có điều ko được "mượt" cho lắm ^^

ronaldo07mu

Python gồm Python, Megapymodule và python scriptshell. Dùng RomPatcher xem được k :)

Đã test trên N73,hơi chậm cho nên ko đẹp,mà hiệu ứng lại chạy từ trái sáng phải mới lạ chứ:|
Em dùng Secman xài đc:D,còn em vào RomPatcher thấy no data thì làm sao để chạy hả bác,cái này em vẫn còn gà:D

angelpooh

Đã test trên N73,hơi chậm cho nên ko đẹp,mà hiệu ứng lại chạy từ trái sáng phải mới lạ chứ:|
Em dùng Secman xài đc:D,còn em vào RomPatcher thấy no data thì làm sao để chạy hả bác,cái này em vẫn còn gà:D

thì bạn vào option chọn disable caps là xong ý mà b-)

vodang05

Bác ơi sao chạy chường trình này ấn vào options mãi mà chả thấy j` thế,mà chỉ có mỗi hiệu ứng cho chạy ngang màn hình thôi ah.!

Kojiro

Super V.I.P
Cái này thì đc rùi,nhưng mình muốn hỏi mấy cái patch ấy:D

Nếu muốn có data thì trong X:/PAtches bạn phải có các file rpm :)
Cái này cần CapsOFF mà mình ko có thì dùng RomPatcher chọn DisableCaps cũng được, tương đương nhau mà.

MinhThang

Manager
Bác ơi sao chạy chường trình này ấn vào options mãi mà chả thấy j` thế,mà chỉ có mỗi hiệu ứng cho chạy ngang màn hình thôi ah.!

Không có tùy chọn gì cả bạn à, bạn thoát Menu ra ngoài là sử dụng thôi.

mucelago

Active Member
Hic, báo cáo bà con cô bác. Mình test thử trên N82 V30 rồi, cài ok, nhưng nhấn vào biểu tượng thì nó chớp 1 cái rồi thôi chứ không có biểu hiện gì là đã vào chương trình. Thử thoát ra menu ( nhất Menu ) rồi vào thử các Folder thì không có gì cả.

Chắc là không xài được trên N82 V30 :(.

MinhThang

Manager
Hic, báo cáo bà con cô bác. Mình test thử trên N82 V30 rồi, cài ok, nhưng nhấn vào biểu tượng thì nó chớp 1 cái rồi thôi chứ không có biểu hiện gì là đã vào chương trình. Thử thoát ra menu ( nhất Menu ) rồi vào thử các Folder thì không có gì cả.

Bạn phải cài Python nữa mới chạy được.

kennh0x

em xài n82 v30 chưa hack nhưng em có file cer cài được không anh.em chưa hach nên không có cap off

angelpooh

àh,nếu đã đủ bộ Python rồi thì có lẽ bạn chưa cap off hay disable caps đấy,mình cũng bị giống bạn mà,tính hỏi ai dè vô forum thấy dòng chữ "nhớ caps off trước khi dùng " :))

kennh0x

em đã cài được trên n73 đã hack bằng rompatch.cài đầy đủ hết.cài cả bộ python và cap off và py Transitions.nhưng khi chạy pm py transition thì chỉ xuất hiện bảng màu xanh bấm option thì không có j hết.vậy làm sao sử dụng dc mấy anh giúp em với

mucelago

Active Member
Vậy chủ Thread nên thêm 1 hàng "chỉ dành cho máy đã hack" để anh em biết mà liệu hihi

Xui quá từ ngày up lên V30 tới giờ toàn đứng nhìn anh em sướng thôi...

Vậy chủ Thread nên thêm 1 hàng "chỉ dành cho máy đã hack" để anh em biết mà liệu hihi

Xui quá từ ngày up lên V30 tới giờ toàn đứng nhìn anh em sướng thôi...

Nhiều khi hạnh phúc là đấy đó:)

Tui gọi điện cho đại ka mấy lần mà toàn thuê bao... Nên chưa hỏi hack V30 được:(