• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Transitions N73 Bản beta

galaxy_89

N82 có ai làm dc ko vậy , mình cài rùi mà dùng ko được , bấm start pm thì nó tự văn ra ngoài à

mình cài python + mega rùi mà ko dc :(

galaxy_89

N82 có ai làm dc ko vậy , mình cài rùi mà dùng ko được , bấm start pm thì nó tự văn ra ngoài à

q630666

Bạn hack máy bằng cách nào?Dar thì bật Capoff.Rom thì discap rồi mở xem sao?

lixboi

hix, công nhận là giật vãi chưởng ...lạ thì có lạ nhưng hơi í ẹ .Nếu bác nào dùng phần mềm PGuider2009 thì có thể thấy hiệu ứng của chính trong phần mềm đó mượt mà ko chịu đc, ước j nó được như thế khi dùng menu của máy

Cái này khó giải thích bằng lời lắm. Tạm hiểu nó là hiệu ứng trong menu. Bạn cầm cái N81 rồi bật theme effect lên sẽ rõ. Hoặc là xem video.

kuli

mấy anh ơi cho em hỏi capoff là gì vậy,em mới sài dt nên khong biết mong các bác chỉ dùm. thank.........

Kojiro

Super V.I.P
mấy anh ơi cho em hỏi capoff là gì vậy,em mới sài dt nên khong biết mong các bác chỉ dùm. thank.........

Vậy bạn nghiên cứu hack phone đi rồi mình sẽ nói cho bạn biết CapsOFF là gì :D

hqviet89

sao tui cài vào, đã bật Cap off mà chẳng thấy j nhỉ, tui test trên N73ME mà. ai giúp vs.
Mà phải cài đầy đủ python là cài những cái nào vậy, tui cài python 1.45 và python scrip rồi mà ko chạy đc
:-?:-?:-?