• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu - Game Online Hot

tung0088

Ừm,game chơi đc,cày 2 đêm cũng lên được cấp 37 rùi.Ko lag lắm,Phí dữ liệu cũng rẽ,2 đêm mà chưa tới 10mb.:)

lastlov3

game này ta làm nv 1ngày lên 60.
Mới chơi lại con mưu sĩ nước Ngụy, lv67
Tên nv: 火龙丶笔者 ( Hỏa long tiên sinh ) :))

chungtom123

ai bít cách cưỡi sư tử ko nhỉ. mình có rồi ma ko sao cưỡi đc:( có tu chính dịch + thẻ giám giá thú mà ko ăn thua~X(

natan

Mấy pác chỉ mình làm nv nào mới được điểm DANH VỌNG với

natan

Và chỉ mình cách Giám Địng Tư Chất với đường ra Tây Vực lun nha

mrsuechan

mọi người cho em hỏi cách có Trân Châu í

Nv thì cả nùi mà chả có cục trân châu để trả nvụ :((

boxhillvn

tks Jay_Chou, mih tim phien ban choi tren S60v5 full man hinh ngang va choi tren cam ung lau roi h moi thay, tks nhieu nha ^^

xuanbach123

nói chung nhìn qua thì hấp dẫn lắm, nhưng thực sự chưa tin tưởng game onlile trên di động lắm.! :(

anh em cứ chơi đi game rất được. trang chủ la: mcgame.vn
Giờ game này là game onl víp nhất trên điện thoại đó. mình never 76mưu sỹ ngô sever trường bản trên nv ElyTran:((.các bạn có tin k, game này có người bỏ ra >50tr vnd để chơi game này đó.:O

wangsang1104

anh em cứ chơi đi game rất được. trang chủ la: mcgame.vn
Giờ game này là game onl víp nhất trên điện thoại đó. mình never 76mưu sỹ ngô sever trường bản trên nv ElyTran:((.các bạn có tin k, game này có người bỏ ra >50tr vnd để chơi game này đó.:O
ai mà ghê vậy đam mê quá

tuanvu202

ttrước cầy trên v5 cũng lên dc 70 ở 2 sv trường bản vs quan độ...từ lúc thôi v5 nên cũng bỏ luôn:D:D giờ dùng v3 nên ko còn hứng thú nữa...
bỏ 50tr đầu tư vô game mobile thì cũng dở hơi đấy nhỉ :)):))

NTiolanDatluu

mềnh sau vụ cước điện thoại cuối tháng nhìn @@ nên bỏ luôn k chơi nữa!

ai muốn chơi thì mình nhượng lại cho chơi nè, chẳng nhớ sv gì nữa, hình như sv thứ 2 ấy! Char: mưu sĩ, name: __Grin__ , lv 66

thainguu

mềnh sau vụ cước điện thoại cuối tháng nhìn @@ nên bỏ luôn k chơi nữa!

ai muốn chơi thì mình nhượng lại cho chơi nè, chẳng nhớ sv gì nữa, hình như sv thứ 2 ấy! Char: mưu sĩ, name: __Grin__ , lv 66

chơi miễn phí những tốn cước net phải ko bác? bác thuê bao trả sao hả? Em dùng Beeline gói cước net ko giới hạn để chơi cũng ko đến nỗi nào