• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFun Soft Smart Settings v2.50 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x FULL!

hathao_sl

giúp mình với ! mình dùng N78 đã hack ! cài xong vào biêủ tượng thì nó báo :" không thể chạy smart setting sẻrve..." giải quyêt thế nào đây các bác

BuuPhucCT

Well-Known Member
giúp mình với ! mình dùng N78 đã hack ! cài xong vào biêủ tượng thì nó báo :" không thể chạy smart setting sẻrve..." giải quyêt thế nào đây các bác

Sao lại k được chứ bạn.N78 nhiều người cài thành công lắm mừ. Nó báo lỗi khi nào? Nguyên văn câu lỗi là gì?;;)

hathao_sl

nguyên văn câu đó là : "không thể chạy smart setting serve.liên hê: support@mobifunsoft.com". thử chạy xuông bản 2.11 cài thì: " cài gần xong thì nó báo" ko thể cài đặt". e làm mãi mà ko đưọc này

BuuPhucCT

Well-Known Member
nguyên văn câu đó là : "không thể chạy smart setting serve.liên hê: support@mobifunsoft.com". thử chạy xuông bản 2.11 cài thì: " cài gần xong thì nó báo" ko thể cài đặt". e làm mãi mà ko đưọc này

Bạn cài vào rồi có đăng ký với 00000 chưa? Hình như phải đăng ký rồi thì mới xài được.;;)

hathao_sl

em vào biêủ tượng của smart setting thì nó báo " ko thể chạy..." luôn . ko nhìn thâý cái j để mà đăng ký a ạ . chán quá ta! làm cả đêm mà ko được này . máy đã hack .từ xưa đên nay cài mọi phần mềm đêù ok . mõi thằng này lại dở chưng'

BuuPhucCT

Well-Known Member
em vào biêủ tượng của smart setting thì nó báo " ko thể chạy..." luôn . ko nhìn thâý cái j để mà đăng ký a ạ . chán quá ta! làm cả đêm mà ko được này . máy đã hack .từ xưa đên nay cài mọi phần mềm đêù ok . mõi thằng này lại dở chưng'

Có nhiều khả năng là nó bị xung đột với 1 PM nào khác rồi chứ mình đang xài cả bản cũ và mới đều rất OK. Và mình thấy nhiều người khác cũng cài OK. Nếu máy bạn chưa cài nhiều PM thì có thể Format lại rồi cài thử còn không thì rất khó biết nó xung đột với PM nào.;;)

hathao_sl

biện pháp này không khả thi mâý . vì e đang cài hoàn thiện hêt các phần mềm rùi. giờ format thì mệt lăm'.đành để vâỵ thôi. chán quá !

BuuPhucCT

Well-Known Member
biện pháp này không khả thi mâý . vì e đang cài hoàn thiện hêt các phần mềm rùi. giờ format thì mệt lăm'.đành để vâỵ thôi. chán quá !

Nếu vậy thì khó mà biết nó xung đột với soft nào. Ặc chắc phải vậy thôi;;)

MinhThang

Manager
sao mấy phiên bản mới chẳng thêm hay fix chức năng nhỉ?

Do mình không sử dụng hết các tính năng nên không nhận ra đó thôi, có fix trong đó, không thì sao lại có bản cập nhật được. Chẳng lẽ hảng sản xuất Spam lấy bài :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mấy phiên bản mới chẳng thêm hay fix chức năng nhỉ?

Bạn vào trang chủ của hãng thì nó sẽ list những tính năng mới hay những lỗi mà phiên bản mới đã cải tiến. Do nhiều khi bạn không để ý thôi chứ bản mới lúc nào cũng OK hơn bản cũ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
biết đc chết liền ah. Nếu biết đc thì mình phải lên hỏi làm gì. Đã fomat máy mà vẫn vô vọng :(

Mà bạn xài máy nào thế mà PM nào bạn cũng bảo là ko xài được trong khi mọi người đều xài bình thường:-?

nguyenson_44

cài vào nó bị đúng như ông kia. Ko thể chạy smart setting serve.liên hê: support@mobifunsoft.com. Chán thật. ko dùng cái nào cho ra hồn. Smar bar cũng vô vọng :(

Ô hô ... Hôm nay mình mới phát hiện ra điều này. Hôm qua mình vẫn sài bình thường mà. Hôm nay mở ra cũng có 01 câu y chang như máy của bạn. Có thể là lỗi của Cra ck cũng nên. Không biết làm sao nữa đây. Để thử remove và cài lại xem sao.:-??:-??

nguyenson_44

Tình hình là remove rồi. Khi cài lại màn hình chỉ chớp 01 cái và ... Không có gì xảy ra cả. Không cài lại được nữa. Trong khi mình thử cài các pm khác thì vẫn bình thường

Hay là để tìm down bản khác cài thử xem đã. Thực tình mình khoái sài pm này lắm.