• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFunSoft Smart Settings v3.0.S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL!!!

hoabattuvn_tt

Bạn post mọi người text có lỗi gì thông báo thôi bạn! MÌnh đang dùng cũng rất tốt ngoai trừ lỗi save bằng phím tắt không được!

thanhlongnd

Sao mấy bác cứ bảo bị lỗi hoài còn mình cài vô xài từ lúc nó mới có tới giờ mà có bị lỗi gì đâu. Xài bình thường như bản 2.50 thôi.:-??

Mình cài vẫn không có vấn đề gì cả . Chỉ ko thể lưu bằng phím ok thôi, phải chọn trái, lưu.

Hay bản này nó sửa thêm qwerty nên máy màn hình đứng sinh lỗi ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn post mọi người text có lỗi gì thông báo thôi bạn! MÌnh đang dùng cũng rất tốt ngoai trừ lỗi save bằng phím tắt không được!

Mình cài vẫn không có vấn đề gì cả . Chỉ ko thể lưu bằng phím ok thôi, phải chọn trái, lưu.

Hay bản này nó sửa thêm qwerty nên máy màn hình đứng sinh lỗi ?

Những bản Cr@ck thì được như vậy là ổn rồi. Thường thì PM Cr@ck sẽ không hoàn hảo như PM xài bản quyền đâu. Bản nào ổn thì xài thôi.

anhchanbonmat

* Bạn có thể thay đổi thông báo khi vẫn thường bấm tổ hợp phím mở khóa “Unlock + *” đã bị vô hiệu hóa!

bạn nói Unlock + * bị vô hiệu hóa mà vô hiệu hóa băng cách nào mình chưa làm đước bước này xin hướng dẫn

thanhlongnd

bạn nói Unlock + * bị vô hiệu hóa mà vô hiệu hóa băng cách nào mình chưa làm đước bước này xin hướng dẫn

Bạn vào phần Mở khóa nhanh, tạo mới, lưu lại là tự động nó vô hiệu hóa mở khóa mặc định, đổi thành mở khóa theo cách của bạn.

Khoaaa

sao cái này cài vào N73 lại ko có phần bỏ mở khóa mặc định (standard unlock) (unlock + *) nhưng lại cài vào máy mình lại có
Posted via Mobile Device

Mountain8x

Hehe. Phần mềm này có 1 nhược điểm đó là vẫn unlock được khi có cuộc gọi đến.
Bạn hãy thử bằng cách dùng 1 đt khác gọi đến rùi ấn phím silence(im lặng) rồi ấn tiếp nút send mess( gửi tin) ở nút phải. khi máy bên kia tắt máy, đt sẽ không còn bị khóa nữa.

ADN1987

Moutain8x nói:
Hehe. Phần mềm này có 1 nhược điểm đó là vẫn unlock được khi có cuộc gọi đến.
Bạn hãy thử bằng cách dùng 1 đt khác gọi đến rùi ấn phím silence(im lặng) rồi ấn tiếp nút send mess( gửi tin) ở nút phải. khi máy bên kia tắt máy, đt sẽ không còn bị khóa nữa.

N73 của mình dùng ko có lỗi này :)

vkhoalk nói:
sao cái này cài vào N73 lại ko có phần bỏ mở khóa mặc định (standard unlock) (unlock + *) nhưng lại cài vào máy mình lại có

N73 của mình vẫn có "disable stantard unlock" mà... Mình chỉ tiếc là nó ko bỏ được cái thông báo "Press unlock then pess *" thôi, nếu bỏ được cái thông báo đó thì càng hay :D

TraiNgheoHn

N73 của mình dùng ko có lỗi này :)

N73 của mình vẫn có "disable stantard unlock" mà... Mình chỉ tiếc là nó ko bỏ được cái thông báo "Press unlock then pess *" thôi, nếu bỏ được cái thông báo đó thì càng hay :D

Cái này 9.2 mới bỏ được chú em ạ.;;)