• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

rushgoren

Ai chỉ mình cách khắc phục lỗi không ! hôm qua xài vẫn bt chỉnh theme , con trỏ tè le ... cái không hiểu sao hôm nay thì vào lại bắt tìm WLAN rồi tìm không thấy nó thoát ra cứ thế ... không vào được :-(

MinhThang

Manager
Ai chỉ mình cách khắc phục lỗi không ! hôm qua xài vẫn bt chỉnh theme , con trỏ tè le ... cái không hiểu sao hôm nay thì vào lại bắt tìm WLAN rồi tìm không thấy nó thoát ra cứ thế ... không vào được :-(

Cái pm này nó giật lung tung làm anh em đau cả đầu, mò đi bạn bản này đúng là chỉ có mò và mò, chờ bản tiếng EN thì mới có thể.:(

nobuhiro

cái này bi zờ mới để ý xài nó là ko mở dc game hay N-gage nó chiếm ram wa' đi, nhưng vẫn hi vọng có bản ENG :d

vodang05

Cái này em cài rùi,nhưng mỗi lần tắt máy đi và bật máy lại thì nó đều tự động autostart!Bác nào bít cách bỏ nó không?

rushgoren

Cái pm này nó giật lung tung làm anh em đau cả đầu, mò đi bạn bản này đúng là chỉ có mò và mò, chờ bản tiếng EN thì mới có thể.:(

Mò thì mình mò hết rồi hôm lúc cài được vọc hết luôn ... hôm nay thì :-(
Ae nào biết fix thì chỉ mình với :-( vấn đề ram mình không tin n95 mà không đủ ram để chạy , còn hack hay gì v.v.. thì mình đã từng cài được thì tất nhiên là không phải :-((

Ko viết in đậm nữa nha bạn!

Last edited by a moderator:

thanhgahbb

cho anh em dùng đi bác

bác ơi chưa có phiên bản tiếng anh và tiếng việt à? up lên cho anh em dùng đi,a e mong mỏi bác quá:(

em dùng 5320XM hack chạy rất ngon. nhưng mà tiếng trung khó sử dụng quá:((

Last edited by a moderator:

giangvungtau

bác ơi chưa có phiên bản tiếng anh và tiếng việt à? up lên cho anh em dùng đi,a e mong mỏi bác quá:(

em dùng 5320XM hack chạy rất ngon. nhưng mà tiếng trung khó sử dụng quá:((

bạn chịu khó mò tí đi.ai cũng mong muốn được 1 bản Việt hóa lắm chứ nhưng thực hiện ko phải dzễ đậu bạn ạh.ráng đợi thêm vài tháng nữa đi bạn:p

phhuy

Member
hix!con n73 của mình cài ok chạy ok nhưng có vẻ nó ăn sạch ram hay sao ý nó giật đùng đùng vào 1 cái j là nó nhảy tung ra ngaòi luôn.pahir remove đi rùi.PM này quá nặng ai dùng n73 thì sẽ thấy là hok thể tải nổi

banlc

hix!con n73 của mình cài ok chạy ok nhưng có vẻ nó ăn sạch ram hay sao ý nó giật đùng đùng vào 1 cái j là nó nhảy tung ra ngaòi luôn.pahir remove đi rùi.PM này quá nặng ai dùng n73 thì sẽ thấy là hok thể tải nổi

Làm gì có chuyện đó, máy mình cũng N73Me cài vào chạy rất tốt. Phần screensaver thì còn đẹp hơn cả Iphone.
Lưu ý: máy mình ổ C: 30M, máy còn chạy vài nhiều chương trình khác nữa mà vẫn OK.

phhuy

Member
bạn thử vào jtaskman xem ram bạn còn bao nhiêu?vấn đề pm chạy nhanh hay chậm đâu phụ thuộc vào bộ nhớ máy đâu bạn,chủ yếu là do bộ nhớ ram bạn thử chạy ct rồi vào galery xem máy co chịu nổi nhiệt ko,thường thì máy tắt hết các ct chyaj ẩn đi còn khoảng 15mb ram trống khi vào galery còn koảng 10 bạn chạy tiếp cái này mà vẫn nhanh thì n73 của bạn công nhạn khỏe thật

Status
Không mở trả lời sau này.