• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

tuancoild

sao tra danh bạ từ chương trình này bấm hoài không ra chữ C được ta:-?, cứ bấm toàn ra chữ a không àh, không tra danh bạ được chữ c tức quá trời X-(, không biết phải tại ram yếu không nữa hix, hix:(

cupidbaby

sao tra danh bạ từ chương trình này bấm hoài không ra chữ C được ta:-?, cứ bấm toàn ra chữ a không àh, không tra danh bạ được chữ c tức quá trời X-(, không biết phải tại ram yếu không nữa hix, hix:(

bản này tiêng trung khó mò lắm bạn à.M cũng đang chờ bản tiếng việt đây.

kennh0x

cho em hỏi cái FishPond em xài thì được 10s là nó chuyển sang chế độ tiết kiệm pin rồi nó im re luôn không có kêu nửa

dung2009

Dao diện đẹp thật , chỉ tiếc là tiếng Trung. Đang chờ bản tiếng Anh. Ai muốn dùng tiếng Trung mà hay báo lỗi thoát rồi lại chạy lại thì nhớ xóa hết danh bạ trong máy đi là được. Tiếc là tôi vừa format máy lên mất hết ảnh. Ham học hỏi thì không sợ điều gì phải không các bạn.=D>=D>=D>

MinhThang

Manager
Dao diện đẹp thật , chỉ tiếc là tiếng Trung. Đang chờ bản tiếng Anh. Ai muốn dùng tiếng Trung mà hay báo lỗi thoát rồi lại chạy lại thì nhớ xóa hết danh bạ trong máy đi là được. Tiếc là tôi vừa format máy lên mất hết ảnh. Ham học hỏi thì không sợ điều gì phải không các bạn.=D>=D>=D>

Sao lại phải xóa hết danh bạ hả bạn? nói rõ tí được không.

dung2009

Tôi cài vào máy N73Me bộ 1.0 và 1.2 rồi cũng thế. tôi còn dang tìm cách thay đổi cái nên đen sì ở màn hình chính mà chưa được, ai biết chỉ giùm. còn thay đổi sang dao diên skin7 màn hình màu xanh nhưng biểu tượng Iphone hình tròn tôi lại không thích.

hunterviet

Well-Known Member
Tôi cài vào máy N73Me bộ 1.0 và 1.2 rồi cũng thế. tôi còn dang tìm cách thay đổi cái nên đen sì ở màn hình chính mà chưa được, ai biết chỉ giùm. còn thay đổi sang dao diên skin7 màn hình màu xanh nhưng biểu tượng Iphone hình tròn tôi lại không thích.

Chịu khó học tiếng Tàu hoặc chờ có bản English để dùng cho tiện đi pác

banlc

Chịu khó học tiếng Tàu hoặc chờ có bản English để dùng cho tiện đi pác

Mình đang dùng đây, thấy mọi thứ đều ổn mà. Vấn đề là bạn thích dùng Stanby ở chế độ DIY hay là Defaul của chương trình. Mình thì đang dùng DIY thấy khá đẹp.

banlc

Cái này đơn giản mà bạn. Mình dùng N73 Me màu đen nên rất khoái themes màu đen, nhìn rất phong cách.

kennh0x

em xài FishPond mà được mấy giây là nó nhảy ra màn hình standby rồi không nghe gì hết.mấy anh chỉ em cách kéo dài time dc không anh

thanhlongnd

cái FishPons nó là ứng dụng riêng hay bắt buộc dùng kèm pm giả giao diện Iphone kia hả mấy bác?

banlc

Bạn cho hỏi bạn nói khó dịch ở đây là khó dịch được tiếng trung hay không có phần mềm để bung file đó ra ?

Theo mình được biết thì không phải khó do ngôn ngữ mà là không tìm thấy các gói ngôn ngữ được chứa ở đâu.

nguyennhuson

Sao lâu có bản vh các bác nhỉ,tháng rồi còn j?Cố lên các bác SymPViet ơi!Sốt ruột lắm rồi!:((

Status
Không mở trả lời sau này.