• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

trunganh0412

Ma ban oi dung cai pm nay khong khoa ban phim duoc a.To dung cai nay an khoa phim ma van chinh dc la sao,chan wa.Ma cai gjao dien Iphone dung kho chiu the,n pm lang nhang chang biet la cai gi.Gjao dien con lai trong cung dc,nhung khoa phjm k co tac dung.Ma dung cai nay co ton pin k vay.To thay cai nay nang wa,chac la kho ma co ban VH duoc
Posted via Mobile Device

venusian

Moderator
Anh nghĩ máy của anh không đủ Ram để chạy pm này, mở ra vào được 1 tí là lặp lại, tiếc thật công nhận pm hay quá.

Em đang dùng N95 8G cũng bị tình trạng như anh. Chán thật đấy anh ạ

nima1985

Well-Known Member
Em đang dùng N95 8G cũng bị tình trạng như anh. Chán thật đấy anh ạ

Ặc N95 8G ai bảo chạy không được bạn xem lại coi,Ram N95 8G mà chạy không được thì khó máy nào chạy được lắm á :|

kh0c

Em đợi mãi chưa thấy bản VH để cài thử, e chả biết tí nào tiếng tàu, cài vào nhỡ hok biết lối ra thì chít:D , chưa dow và chwua được tận hưởng nhưng hok bao giwof tiếc thank:">

Auto

1bạn hỏi có vh chưa là đủ rồi...
Sa0 ai cũng hỏi thế ;;)
Posted via Mobile Device

leminh1988

anh chủ thớt cho em xin cái link vào trang giới thiệu của nó với, chắc chỉ có vào đấy thì mới ko bị bọn trung quốc cấm thôi, dạo này trung quốc nó cấm hầu hết các host download rồi:((, em vào 3g.cn mà ko thấy cái nào giống thế này

tuan02

thanks bác down về xài thử rồi đẹp lắm bác cố gắn nghiên cứu thêm bản việt hóa là ok rồi

banlc

Pác nào có bản Anh hóa thì cho em cũng được. Em khoái dùng tiếng Anh hơn.

hurryghost

Các anh giúp em cái! Em vào nó bát kêt nôí Gprs tói trang chu? Úc ché quá mà không làm an j dc. Ai bíêt giúp em cái! Thank*
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Các anh giúp em cái! Em vào nó bát kêt nôí Gprs tói trang chu? Úc ché quá mà không làm an j dc. Ai bíêt giúp em cái! Thank*
Posted via Mobile Device

Cứ ok vài lần là tự hết à, mình đã làm thế.

lenguyen99

không VH được sao các pro.hjx bùn nhỉ.toàn tiếng tàu nên sử dụng không hết chức năng mà lại sợ nghịch linh tinh rồi không biết cài lại nên Remove rùi.Đẹp quá mà phải remove chán quá

tux4892

mình down copy vào máy nhưng cài toàn báo lỗi file sis bạn ah
Posted via Mobile Device

tux4892

máy mình đã hack và đã thử sign nhưng hôk đc vì báo lỗi file sis mà. Còn cái freeunrar là cho máy tính hay điện thoại vậy. Cho mình xin link với
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
máy mình đã hack và đã thử sign nhưng hôk đc vì báo lỗi file sis mà. Còn cái freeunrar là cho máy tính hay điện thoại vậy. Cho mình xin link với
Posted via Mobile Device

Bạn dùng máy gì mà báo lỗi thế, thử down trên pc cài vào xem có lỗi không.

nima1985

Well-Known Member
Nghe bảo đang đóng gói bản VH mà sao lâu vậy Anh Thắng ơi, dù ở Tàu nhưng chán xài tiếng Tàu quá :D chờ bản Việt Hóa xài cho nó PRO...chờ chờ,quyết tâm chờ :))

Status
Không mở trả lời sau này.