• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Nghe bảo đang đóng gói bản VH mà sao lâu vậy Anh Thắng ơi, dù ở Tàu nhưng chán xài tiếng Tàu quá :D chờ bản Việt Hóa xài cho nó PRO...chờ chờ,quyết tâm chờ :))

Anh em thông cảm không được rồi, vì cuối cùng bị lỗi format máy mất hết công lao, giờ đang chán nản quá không muốn tiếp tục nữa rồi.:|

redmask

Anh em thông cảm không được rồi, vì cuối cùng bị lỗi format máy mất hết công lao, giờ đang chán nản quá không muốn tiếp tục nữa rồi.:|

Cố lên bác ơi, đừng chán nản, cộng đồng s60v3 PDAVIET đang chờ tin vui của bác.=D>
Mời bác làm cốc cafe cho thư giản rồi cày tiếp nhé.

Ntv_79

Cái này đẹp quá, chờ bản VH. Tiếng Tàu chằng bít đường nào mà vọc.
Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
Cái này đẹp quá, chờ bản VH. Tiếng Tàu chằng bít đường nào mà vọc.
Posted via Mobile Device

Bạn cứ từ từ mà vọc bạn ơi, cứ vọc đi sẽ rỏ:))

angelpooh

hic,mình mò rôì,có vẻ cũng khuất phục được nó tí chút,nhưng trong bài viết của chủ topic có đề cập đén việc thay đổi hình nền khi sử dụng DIY nhưng mình ko bik fải chỉnh sao,và việc sắp xếp lại các icon cũng ko mò ra nữa,có bạn nào mò ra rôì hem,chỉ mình vơí :((

bigtiger0905

hix, vậy là dân việt mình lại chiệu khuất phục trước dân tàu sao. có lên anh em ơi, hãy thể hiện đẳng cấp của người việt, ít nhất việt nam mình cũng nổi tiếng trong việc crecked rồi hehe.

Kieu_Phong

hic,mình mò rôì,có vẻ cũng khuất phục được nó tí chút,nhưng trong bài viết của chủ topic có đề cập đén việc thay đổi hình nền khi sử dụng DIY nhưng mình ko bik fải chỉnh sao,và việc sắp xếp lại các icon cũng ko mò ra nữa,có bạn nào mò ra rôì hem,chỉ mình vơí :((
Trong giao diện DIY Bạn bấm phím chọn phải là sẽ ra phần cài đặt, dòng đầu tiên là thay đổi hình nền, thêm bìa tạp chí, khung hình ...vân vân. Nói chung là mọi cài đặt đều ở đây.

Ntv_79

Mò thì cũng ra thôi nhưng ko pro. Nhìn chữ tàu đã ngán rồi. Trong DIY bạn nhấn phím phải, dòng đầu tiên là hinh nèn. Nhấn sang dòng dâu tien đợi nó load ảnh, nhì pro lắm. Dòng dưới cùng là trả về mặc định. Dòng thứ 2 tù dưới lên la nền là theme đang dùng.. He he
Ở hàng icon, chọn icon cuối cùng hình dấu + đỏ là thêm icon. Chỉ viêc ok để thêm ứng dụng vào thôi.
Phím phải, chọn xuống hàng có hình mũi tên bốn chiều là sắp xếp vị trí ứng dụng. Khi đó sẽ có hình bàn tay cầm các icon bỏ vào chỗ mà bạn thích...
Ha ha...Vọc đi trong khi chờ bản VH hoăc anh hóa..
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
công nhận nhìn là mê liền nhưng máy N81 mình cũng bị trfinh trạng vô đòi kết nối wifi hoài xong thoát ra.hic, thích nó quá trời mà bị vậy,buồn 5 phút. Đành đợi phần mềm việt hóa coi có cải thiện được gì không. anh em vì nghệ thuật hãy cố lên.

tidus38

hix bao giờ mới có bản tiếng khác nhỉ.Nhìn mấy thằng khựa này cứ kiểu j` ý,dân ta chẳng hiểu sao gét nó thế (chắc ngày xưa có thù sâu đậm)..:D.e chẳng mong bản tiếng Việt có tiếng Anh thui cũng đã vui lắm rồi ^^!

Posted via Mobile Device ch0n trai . Sang trai. Ch0n d0ng thu 3. Ch0n d0ng cu0j cung .ch0n gprs. Mjnh n81 ma dau co bj j dau

thangcaubaoyen

bạn ơi mình không down load được ở các link. ai post lên được link khác thì post cho mình với nhé. hoặc gửi qua yahoo cho mình .yeuem_luaem_roianhbien@yahoo.com
cảm ơn trước nha:D

MinhThang

Manager
bạn ơi mình không down load được ở các link. ai post lên được link khác thì post cho mình với nhé. hoặc gửi qua yahoo cho mình .yeuem_luaem_roianhbien@yahoo.com
cảm ơn trước nha:D

Bạn ở đâu và down bằng gì mà không down được, có úp lại cho bạn cũng mấy host đó thôi à. Chắc do mạng bạn quay lại lúc khác bạn nhé!

thanks bác xedapdoixuongpho. mình vừa vô là nó thoát ra ah, rồi tí nó lại tìm wifi nữa,hết hiểu nó luôn. ah bác cũng dùng n81 hả, bác hack đươc chơi n-gage không sẳn chỉ mình luôn đi. nick mình là:kien_cang05022005 có gì bác nhắn qua mình nha,thanks bác nhiều. tiếp tực hi vọng chờ bản việt hóa,hic

Status
Không mở trả lời sau này.