• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

angelpooh

quả thật là N73 xài dễ bị treo lắm đó nha,đang test,tin nhắn đến,treo luôn,ngậm nguì restart máy :((

Kieu_Phong

Kieu_Phong có thể giúp mình làm hiện Icon của máy như bài giới thiệu của bạn được không? Mình mò hoài mà không ra
Bạn bấm vào biểu tượng gần cuối cùng ở thanh biểu tượng phía dưới . Ở giữa biểu tượng bluetooth và biểu tượng cài đặt ấy.

DinhTuan

cái này mình mò rồi, nhưng kết quả là treo máy luôn( chắc ram n73 nhỏ quá), nên không dám bấm vào nút đó nữa, lần này biết chắc là nút đó chỉnh thêm măc định của máy rùi bấm nút cho nó treo lun, chờ lâu quá trời thì các Icon mới hiện ra, mừng gê

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Hic, nghe ra topic này hay ghê. Cứ tiếng tàu mà vọc thì có nhiều chuyện để nói. Cái nay hay hơn gdesk o chỗ có hiệu ứng đẹp, co thể ấn số để gọi ngay trong chương trình va có báo tin nhắn mới và xem luôn. Nhưng thằng này ko nhận icons ứng dụng đuôi jar. Vọc qua nay mà chưa biết bỏ bớt 1 số chương trình trong menu iphone đi như thế nào. Anh em chỉ giáo với.
Posted via Mobile Device

bigtiger0905

phải chi có bản english hóa hay việt hóa thì hay biết mấy, công nhận mới có mấy ngày mở topic mà người xem và trả lời đông thiệt, anh thắng ráng làm nhanh nha, đừng chán nữa, anh em sym đang đợi pm này lắm đó.

MinhThang

Manager
@: Kieuphong và Caominh 2 em cố gắng VH bản này cho anh em được không, anh em đang mong đợi quá, vì tiếng Trung nên khó dùng, mà pm thì lại hay.

i_love_baby387

@: Kieuphong và Caominh 2 em cố gắng VH bản này cho anh em được không, anh em đang mong đợi quá, vì tiếng Trung nên khó dùng, mà pm thì lại hay.

Nghe các bác mạn đàm thấy thèm quá! Nhưng em vẫn không cài! Quyết chờ bản VH của các bác:(( Các bác cố gắng nhanh lên chứ, bao nhiêu người chờ đợi

Kieu_Phong

Dùng bộ font này sẽ làm mất đi tên phần mềm (xem hình trên). Nhìn cũng hay, làm mất bớt đi cảm giác là pm tiếng Trung. A e nào thích thì tải về sài. Chép file font vào !/Data/ggheart/font sau đó vào chương trình để chọn font này.

@ A Thắng: E gần như không thể rồi a ơi :(( :((
Chờ xem caominh thế nào.

tranthang

Mình cài bị out ra hoài không biết có ai khắc phục được không nhỉ.hình như N82 không cài được các bạn ạ.
cảm ơn các bạn.

Chỉnh sửa cuối:

diemhen_mobile

bác làm ơn fix cho E71 với, em cài thì ok, nhưng chả hiện gì hết, trừ mấy con cá bơi bơi một tý là đòi kết nối. tắt cũng khổ vì không biết chữ nào là exit, cứ phải bấm nút đỏ trực tiếp thôi.

easydie2006

Mobile Heart - Kết nối những trái tim

trong hình ò bạn mình thấy mỗi ứng dụng là 1 icon rieng. mình cài vào thì tất cả ứng dụng ó chỉ có chung 1 icon. Bạn có thể júp mình ko. Nếu mỗi ứng dụng có 1 icon thì dễ nhìn hơn :(

Last edited by a moderator:

nothing736

T.T bác caominh cố gắng VH giúp a e với, kieuphong bohand.pda rùi, nghiền nó lém rùi mà chưa dám cài, đợi VH :(

easydie2006

cái này thật ra cũng dễ xài. Chỉ cần để giao diện mạc định xài vi vu cho nó đẹp. Mấy cái tiếng tàu cũng ko cần wan tâm làm j :))

HeiseR1

Bản này sử dụng cho E 63 đc ko vậy các anh?
Em cài xong nó hiện ra 1 cái bảng toàn tiến tàu và không thể tắt chương trình đi được.

XuanVinhc

Đúng rồi mình cũng bị tình trạng tương tự như vậy hiện ra 1 bảng toàn tiếng tàu không thể tắt được.Mình xài E71 đó!

MinhThang

Manager
Đúng rồi mình cũng bị tình trạng tương tự như vậy hiện ra 1 bảng toàn tiếng tàu không thể tắt được.Mình xài E71 đó!

Bản này không thích hợp với E71 đâu bạn, vì thế nó mới bị lỗi như bạn nói đó.

Caominh171

Dùng bộ font này sẽ làm mất đi tên phần mềm (xem hình trên). Nhìn cũng hay, làm mất bớt đi cảm giác là pm tiếng Trung. A e nào thích thì tải về sài. Chép file font vào !/Data/ggheart/font sau đó vào chương trình để chọn font này.

@ A Thắng: E gần như không thể rồi a ơi :(( :((
Chờ xem caominh thế nào.

Chịu thôi anh àh, hình như nó nằm trọn bộ trong file *exe, bung file ra nặng wa', dịch ko được gì hết, treo máy :(
Potay với cái này rồi!

Status
Không mở trả lời sau này.