• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

tranthaicantho

bạn ơi bạn đừng xóa đi

nếu không quay phim được thì ban khởi động lại máy là được mà .

mình cũng bị như bạn nhưng khởi động lại la okie luôn .

keke .

Bạn nói sao chứ tui khởi động lại cả trăm lần vẫn không ăn thua gì

bạn cho mình hỏi
theo hướng dẫn phải copy file txt đấy vào ổ C/private/...
nhưng thư mục privite của mình trống
ko có tệp con nào trong đấy cả
giờ phải làm ntn bạn

hoangxoong

ban oi cho minh hoi minh xai may n95 8g copy duoc file do roi nhung cai ban pach thi minh kho biet lay o dau ban giup minh voi nhe

tranthaicantho

bạn cho mình hỏi
giờ phải làm ntn bạn

Đây nè bạn.giải nén ra được 1 file sis và 1 file *.TXT
file sis thì cài bình thường,khi cài nhớ chọn đời máy phù hợp(nhưng máy phải hack).file TXT thì phải chọn đúng file cho đt of mình,những file kia xoá đi.

tranthaicantho

bạn cho mình hỏi
giờ phải làm ntn bạn

Đây nè bạn.giải nén ra được 1 file sis và 1 file *.TXT
file sis thì cài bình thường,khi cài nhớ chọn đời máy phù hợp(nhưng máy phải hack).file TXT thì phải chọn đúng file cho đt of mình,những file kia xoá đi.
http://www.mediafire.com/?w956jgp9k2jva6s

buocluhanh

bản patch tải ở đâu vậy nhỉ, thep file txt vô máy rồi mà chăng biết tải bản pacth ở đâu

kpsad37

haiz. chan vai. sai ca loi tu vung lan ngu phap. co le KIM THAO dang muon sang tao mot loai tieng Anh moi chang?

manhthang599gtb

có bác nào test trên E 63 thành công chưa vậy.em ngại đọc comment quá. ^^ ai làm thành công trên E 63 thì cho em biết với nhé. còn c5-00 thì em làm thử rồi ảnh chụp nhìn sáng hơn chút.

bobbywu

Có bro nào giúp mình vấn đề này với,lúc trước mình có cài cái này rồi,nhưng trong quá trình cài đặt mình đã chọn sai cái "install optional files" .Bây giờ mình cài lại thì nó báo lỗi cập nhật,vào Quản lý ứng dụng để xóa nó nhưng ko thấy nó đâu nữa,lú trước còn thấy cái tên Cam Quality...của nó nhưng bây giờ ko thấy.Các bro có cách nào để xóa làm ơn giúp mình với (trừ cách 4mat máy nha). :(

skimshushu

có bác nào test trên E 63 thành công chưa vậy.em ngại đọc comment quá. ^^ ai làm thành công trên E 63 thì cho em biết với nhé. còn c5-00 thì em làm thử rồi ảnh chụp nhìn sáng hơn chút.

lúc trước mìn có test thử trên E63 rồi nhưng vẩn vậy àh
thử gở cái miếng che camera rồi chụp xem rõ hơn hẳn :))
thử rồi

Status
Không mở trả lời sau này.