• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

skimshushu

hihi

có bác nào test trên E 63 thành công chưa vậy.em ngại đọc comment quá. ^^ ai làm thành công trên E 63 thì cho em biết với nhé. còn c5-00 thì em làm thử rồi ảnh chụp nhìn sáng hơn chút.

lúc trước mìn có test thử trên E63 rồi nhưng vẩn vậy àh
thử gở cái miếng che camera rồi chụp xem rõ hơn hẳn :))
thử rồi

phantommoon

em chụp = e72 ... 1 tấm bt khoảng 1-1.5mb ... cho cái txt này vào 1 phát 1 lên 3mb @@ mà thấy chỉ khá hơn tí xíu

jlovec

lỗi chứng chỉ là sao các pro ?
n86 nhé ai có link cho mình xin hi`

Last edited by a moderator:

jlovec

post trùng edit lại ^^
có phải với n86 copy nguyên file txt vào qua xflore là đc. ko phải chạy gì đúng ko các bác.

elynguyenn

ah ak sao em dung n73 may da hack phone dung xplore 1.58 vao c: thay private ma ko vao dk la sao ah?

ko co tac dung n73 bac a

Last edited by a moderator:

elynguyenn

n73 ko mod dk camera dung ko bac?

mjk test nhung ko co su thay doj j cho n73 .va dung luong anh ko tang mak con bi giam . Botay ai giai thjch gium vs:-??

kaikool

Mìh tải cái code cho e63 kia mà thấy mỗi cái duôi txt thôi. K thấy gì khác. Mìh cũg dùg x-plore vào private nhưg k thấy gì cả. Júp mìh vs

Status
Không mở trả lời sau này.